Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[แบบสอบถามทางการ] ขอเชิญโหวตแสดงความเห็นเรื่องธีมบอร์ด

เฮียเป็ด

คิดว่าธีมบอร์ดไหนดูดี  

31 members have voted

1. 1. คิดว่าธีมบอร์ดไหนดูดี

• ธีมเก่าอันสีฟ้า (Dilber Multicolor)
      16
    • ธีมใหม่อันสีดำ (Noize)
      8
    • ไม่มีความเห็น
      2
    • เสียดายทั้งสองอันอ๊ะ ขอเลือกเปลี่ยนเองได้ป่ะ~
      5

Recommended Posts

ขอแค่สีให้มันบิ้วท์อารมณ์หน่อยก็ดีครับ

จะยังเอารูปเรชิรัม เซครอมมาใส่ไว้เหมือนเดิมก็ได้ แต่ไม่จำเป็นต้องทำสีรอบๆให้ขาวดำอ่านะ

ขอแค่สีให้มันบิ้วท์อารมณ์หน่อยก็ดีครับ

จะยังเอารูปเรชิรัม เซครอมมาใส่ไว้เหมือนเดิมก็ได้ แต่ไม่จำเป็นต้องทำสีรอบๆให้ขาวดำอ่านะ

:like:

จะเปลี่ยนธีมได้ผมก็ว่าดีนะครับ เพราะน่าจะเป็นฟังชั่นของสมาชิกเ่ท่านั้น น่าจะเรียกคนเข้าบอร์ดได้ไม่มากก็น้อย

แต่ขอเปลี่ยนแค่สีหรือรายละเอียดเล็กๆน้อยๆเหมือนเว็บใข่ได้ไหมครับ เพื่อความเป็นเอกลักษณ์ด้วย

และที่สำคัญยิ่งสิ่งอื่นใด มันจะทำให้โหลดโหดขึ้นรึเปล่าครับ = ="

และที่สำคัญยิ่งสิ่งอื่นใด มันจะทำให้โหลดโหดขึ้นรึเปล่าครับ = ="

โหลดโหดขึ้นมั้ย คิดว่าไม่ครับ

น่าจะโหลดระดับเดิมแหละ (อาจจะเบาลงเล็กน้อยด้วย)

ให้กดเลือกกันเองดีกว่า - -

แต่ธีมหลักก็ให้เป็นตามที่เสียงข้างมาก เพราะคนชอบต่างกันน่ะนะ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.