Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สุขสันต์วันเกิดเปตองครับ [14 ปีแล้ว]

Dreammaker

Recommended Posts

ในที่สุด ก็มาถึง วันวันนี้

เป็นวันที่ เปตอง ถือกำเนิด

ให้ประสบ พบโชค อันดีเลิศ

พบแต่สิ่ง ประเสริฐ ตลอดปี

ให้เพื่อนพาล ผองภัย ไม่กรายกล้ำ

ให้ชอกช้ำ ชิงชัง ต่างหลีกหนี

ให้หดหู่ ห่อเหี่ยว ไม่เคยมี

ให้โดดเด่น ได้ดี ตลอดไป

========================

เปตองทำอะไรให้บอร์ดหลายอย่างมาก เพราะคอยไปสำรวจเว็บต่างๆ

เจออะไรที่ก็อปงานมาจากเรา ก็คอยมาบอกทีมงานอยู่เรื่อยๆ

ก็ขอให้ตั้งหน้าตั้งตาทำงานต่อไปครับ

HBD จ้า~ เปตอง

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมะชิตะ

ปล.หาขนมเค้กไม่เจอ เอาลูกอม อมยิ้มไปอมเล่นก่อนนะจ๊ะ

ถึงไม่เคยคุยด้วยจริงๆ ก็มาHBDคร้าบ

ขอให้มีแต่เรื่องดีๆนะ (หรืออยากเจอแบบไหนก็ขอให้เจอ)

ไม่ค่อยพบ ไม่ค่อยเจอ แต่ก็ขอสุขสันต์วันเกิดด้วยคร้าบ~!!!

ท่านลีเจ้นพาชิหาเค้กไม่ได้ แต่ผมหาได้ พึ่งขโมยของคนอื่นมาหมาดๆด้วย(เห็นได้จากชื่อบนเค้ก) รับไปทานได้เลยคร้าบ~

สุขสันวันเกิดน่ะครับขอให้คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้น

เอาเค้กมาฝากด้วย > <

Guest bulbabenz

HBD น้อ

แถบอินวิชั่น เห็นแต่ชื่อเปตอง

เข้ามาก็เห็นแต่โพส ตัวไม่อยู่ ตอนแรกนึกว่าจะอายุประมาณเด็กมหาลัยแล้วนะนี่

สงสัยเพราะใช้ดิสเพลย์ทาเครุเลยแลดูเป็นผู้ใหญ่หน่อย?

ยังไงก็ สุขสมหวังทุกประการน่อ~

HBD~ ถึงเฮียเปตองค่า~

ขอให้มีความสุข สุขภาพดีไปนานๆน่อ~ :pika01:

HBD ครับ~

ขอให้พี่เปตองทุกข์น้อยๆ สุขมากๆนะคร้าบ  :pika01:

HBD ครับ

(เหมือนจะมาช้าไปนะเนี่ย...)

สุขภาพแข็งแรง มีแต่ความสุขความเจริญนะครับ ^^

HBD ครับ~~  :pika01:

สุขภาพแข็งแรง อายุยืนนาน นะครับ

สู้ๆนะครับ  :pika03:

HBD ครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ปล.เมื่อกี้กดตอบตอนบอร์ดเน่าคิดว่ามันติดแล้ว ดีนะที่กลับมาดูก่อน

Feliz Cumpleanos~ >w<

ขออภัยที่ไม่ได้วาดรูปใหม่เน้อ > <" ช่วงนี้หัวปั่นป่วนน่ะครับ

ขอให้ความสุข ความสันติ จงประสบแด่ท่าน ครับ ^^~

สุขสันต์วันเกิดนะเปตอง ขอให้มีความสุขมากๆ  :pika10:

HBD นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ เรียน้ก่งๆครับ ^^

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนเจ้าค่ะ

ขอให้เรียนเก่งๆ มีสุขภาพดีนะเจ้าคะ

ถึงเราจะไม่รู้จักเธอก็ตาม แต่เราก็มอบความรู้สึกดีๆ ให้กันได้นะเจ้าคะ

HBD มั่กๆคร้าบ น้องเปตองงงงงง ^^

14 แล้ว! ก้อตั้งใจเรียนนะคร้าบ ^^

สุขสันต์วันเกิด

และสุขสันต์ในทุกๆวันนะครับ

ปีนี้ก็15แล้วสินะ

รีพลายแรกของยูสนี้เลยนะเนี่ย

เงินไหลมากองทองไหลมาทับจ้า

สุขสันต์วันเกิดครับ~ ขอให้พลังแห่งความโชคลาภจงสถิตอยู่กับเจ้า! :pika03:

อืม~ ก็ไม่มีอะไรจะพูดมากอ่ะนะ ขอให้ใช้ชีวิตให้คุ้มค่าละกัน

ได้เกิดมาทั้งที คิดดู มันคือวันที่แม่เราเจ็บปวดที่สุดในชีวิต อย่าทำให้แม่เจ็บเปล่าละ่

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.