Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สุขสันต์วันเกิดเปตองครับ [14 ปีแล้ว]

Dreammaker

Recommended Posts

HBDย้อนหลังก๊าบ~  ขอให้เป็นคนที่ชาวบอร์ดรู้จักตลอดไป

ปล. มะวานไม่อยู่

เปตองทำอะไรให้บอร์ดหลายอย่างมาก เพราะคอยไปสำรวจเว็บต่างๆ

เจออะไรที่ก็อปงานมาจากเรา ก็คอยมาบอกทีมงานอยู่เรื่อยๆ

ก็ขอให้ตั้งหน้าตั้งตาทำงานต่อไปครับ

เพิ่งรู้นะเนี่ย ว่าผมมีประโยชน์กับบอร์ดด้วย อิอิ

ขอบคุณพี่นินมากนะครับ ที่ทั้งตั้งกระทู้ให้ และก็อวยพรให้เป็นคนแรก(ไม่นับวันก่อนวันที่ 24)

เพราะพี่นิน HBD ให้ในเชาท์บอกซ์ในเวลาเที่ยงคืนศูนย์นาทีเลย

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

HBD จ้า~ เปตอง

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมะชิตะ

ถึงไม่เคยคุยด้วยจริงๆ ก็มาHBDคร้าบ

ขอให้มีแต่เรื่องดีๆนะ (หรืออยากเจอแบบไหนก็ขอให้เจอ)

ไม่ค่อยพบ ไม่ค่อยเจอ แต่ก็ขอสุขสันต์วันเกิดด้วยคร้าบ~!!!

ท่านลีเจ้นพาชิหาเค้กไม่ได้ แต่ผมหาได้ พึ่งขโมยของคนอื่นมาหมาดๆด้วย(เห็นได้จากชื่อบนเค้ก) รับไปทานได้เลยคร้าบ~

สุขสันวันเกิดน่ะครับขอให้คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้น

เอาเค้กมาฝากด้วย > <

HBD เปตอง คุงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :pika10: :pika10:

HBD น้อ

ยังไงก็ สุขสมหวังทุกประการน่อ~

HBD~ ถึงเฮียเปตองค่า~

ขอให้มีความสุข สุขภาพดีไปนานๆน่อ~ :pika01:

HBD ครับ~

ขอให้พี่เปตองทุกข์น้อยๆ สุขมากๆนะคร้าบ  :pika01:

link=topic=401.msg7659#msg7659 date=1277375561]

HBD ครับ

(เหมือนจะมาช้าไปนะเนี่ย...)

สุขภาพแข็งแรง มีแต่ความสุขความเจริญนะครับ ^^

อายุ วันโน สุขัง พลัง~ สาธุ้! :pika01:

HBD ครับ~~  :pika01:

สุขภาพแข็งแรง อายุยืนนาน นะครับ

สู้ๆนะครับ  :pika03:

HBD ครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

Feliz Cumpleanos~ >w<

ขอให้ความสุข ความสันติ จงประสบแด่ท่าน ครับ ^^~

HBD ค่า^^ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ >w<

สุขสันต์วันเกิดนะเปตอง ขอให้มีความสุขมากๆ  :pika10:

HBD นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ เรียน้ก่งๆครับ ^^

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนเจ้าค่ะ

ขอให้เรียนเก่งๆ มีสุขภาพดีนะเจ้าคะ

ถึงเราจะไม่รู้จักเธอก็ตาม แต่เราก็มอบความรู้สึกดีๆ ให้กันได้นะเจ้าคะ

HBD มั่กๆคร้าบ น้องเปตองงงงงง ^^

14 แล้ว! ก้อตั้งใจเรียนนะคร้าบ ^^

สุขสันต์วันเกิด

และสุขสันต์ในทุกๆวันนะครับ

ปีนี้ก็15แล้วสินะ

รีพลายแรกของยูสนี้เลยนะเนี่ย

เงินไหลมากองทองไหลมาทับจ้า

โอ้ว

สุขสันต์วันเกิดเน้อเปตอง

สุขสันต์วันเกิดครับ~ ขอให้พลังแห่งความโชคลาภจงสถิตอยู่กับเจ้า! :pika03:

HBDย้อนหลังก๊าบ~  ขอให้เป็นคนที่ชาวบอร์ดรู้จักตลอดไป

ปล. มะวานไม่อยู่

HBD ครับ

ขอให้มีความสุขนะคร้าบบบ

ขอ HBD ย้อนหลังนะครับ ไม่รู้เลยนะเนี่ยว่าเปตองอายุเท่าผมเลย นึกว่าอยู่ ม.4-5 ซะอีก

HBD จ้าาาา...

ขอให้หล่อขึ้นเรื่อยๆน่อ~

HBD ครับ ขอให้มีความสุข  me/มาช้า

ขอบคุณทุกคนมากๆเลยนะครับ ไม่คิดว่าจะมีคนในบอร์ดมาอวยพรวันเกิดให้เยอะขนาดนี้แฮะ ทั้งให้กำลังใจอีก

ขอให้สิ่งที่ทุกคนอวยพรให้ผม กลับไปให้ทุกๆคนด้วยนะครับ^^

บางคนก็อยากคุยด้วยนะ แต่เหมือนไม่ค่อยมีโอกาสเลยอ่ะ สงสัยคนในบอร์ดนี้เยอะไปมั้ง อิอิ

คนที่ HBD ให้วันอื่นก็ไม่เป็นไรน้าาาา~

ปล.หาขนมเค้กไม่เจอ เอาลูกอม อมยิ้มไปอมเล่นก่อนนะจ๊ะ

แค่ลูกอมก็พอใจแล้วอ่ะครับ ก็มันเป็นลูกอมที่มีโปเกมอนอยู่ด้วยนี่นา อิอิ

แถบอินวิชั่น เห็นแต่ชื่อเปตอง

เข้ามาก็เห็นแต่โพส ตัวไม่อยู่ ตอนแรกนึกว่าจะอายุประมาณเด็กมหาลัยแล้วนะนี่

สงสัยเพราะใช้ดิสเพลย์ทาเครุเลยแลดูเป็นผู้ใหญ่หน่อย?

เด็กมหาลัยเหรอ...  มีแต่คนมองว่าผมเป็นเด็กเงียบๆหลายคนเลยนะ โดนว่าว่าเป็นเด็กที่อินโนเซ้นท์อ่ะ อิอิ โดนว่ามาหลายคนด้วย

แบบว่ามีคนบอกว่าที่ผู้หญิงชอบผม เพราะเค้ามองผมว่าผมอินโนเซ้นท์อ่ะ (ต่างจากเด็กผู้ชายคนอื่นเยอะ)

ว่าแต่ทาเครุเนี่ย มันการ์ตูนเรื่องอะไรเหรอครับ โปเกมอนอ่ะป่าวอ่า หรือว่าอย่างอื่นอ่ะครับ?

link=topic=401.msg7659#msg7659 date=1277375561]

(เหมือนจะมาช้าไปนะเนี่ย...)

ไม่ช้าเลยนี่ครับ ก็วันนั้นยังเป็นวันเกิดของผมอยู่เลยนี่นา

ขออภัยที่ไม่ได้วาดรูปใหม่เน้อ > <" ช่วงนี้หัวปั่นป่วนน่ะครับ

รูปนั้นก็ไม่เห็นเป็นอะไรเลยนี่ครับ ^^

ขอให้เล่น PO เก่งๆนะครับ

เดี๋ยวสักวันก็เก่งเองแหละพี่โน้ต อิอิ

ว่างๆมาสอนผมด้วยจิครับ

14 มิใช่หรอ - -

ใช่แล้วครับ ปีนี้ผม 14 เองอ่า

อืม~ ก็ไม่มีอะไรจะพูดมากอ่ะนะ ขอให้ใช้ชีวิตให้คุ้มค่าละกัน

ได้เกิดมาทั้งที คิดดู มันคือวันที่แม่เราเจ็บปวดที่สุดในชีวิต อย่าทำให้แม่เจ็บเปล่าละ่

เรื่องนี้ผมพยายามเต็มที่อยู่แล้วครับ อิอิ

สุขสันต์วัน แก่ขึ้น 1 ปี.....

วันแบบนี้ไม่เอาได้ป่าวอ่า

ฮ่ะๆๆ ยังไงมันก็ต้องเกิดขึ้นอยู่แล้วสินะ

------------------------------------------------

ได้เค้กมากินตั้งเยอะเลยแฮะ ลูกอมอีก แถมเป็นเค้กกับลูกอมโปเกมอนอีกด้วยอ่ะ

2 เดือนจะกินหมดมั้ยเนี่ย อิอิ

แต่ว่าก็อยากกินของจริงนะ อิอิ

ปีนี้มีคน HBD ให้มากกว่าปีที่แล้วด้วย

ขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งนะครับ

ปล.จะมีคนมา HBD ให้อีกมั้ยเนี่ย - -

ขอ HBD ย้อนหลังนะครับ ไม่รู้เลยนะเนี่ยว่าเปตองอายุเท่าผมเลย นึกว่าอยู่ ม.4-5 ซะอีก

HBD จ้าาาา...

ขอให้หล่อขึ้นเรื่อยๆน่อ~

ทำไมมีคนคิดว่าผมอายุเยอะจังอ่ะ อิอิ

ก็คงดูจากผลงานต่างๆที่เปตองทำขึ้นมานะ่ครับ มันดูยิ่งใหญ่ หาอะไรเปรีบยมิได้  :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.