Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโชว์รูปตัวเองกันเถอะ-~-!

ลูคุงไม่ถึกนะ

Recommended Posts

ไม่เหมือนหรอก แต่หล่อกว่า 555+

[me=เปตองคุง*~]วิ่งหนีออกไปอย่างรวดเร็ว - -[/me]

โอ้ว พี่ก็ว่าพี่ดู ซุปเปอร์มานานนะ = = ไม่ยักจะคุ้นว่ามีหน้าเปตองเปะอยู่บนหน้าหนึ่งใน 15 เมมเบอร์เลย 555*

• Replies 208
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• bluewind

14

• เฮียเป็ด

10

• Nameless-san

10

• SKYNET

10

นี่มันกระทู้แห่งความกล้าหาญชัดๆ...

แต่อีบุ่ยบุ๊ยไม่กล้าหาญค่ะ!

เพราะงั้น....

รูปนี้ไม่ผ่านโฟโต้ช็อป...แต่มันก็หลอกลวงอยู่ดี (ฮา)

จึงแปะรูปคอสเพลย์แทน =w=~

นี่มันกระทู้แห่งความกล้าหาญชัดๆ...

เพราะงั้น....

รูปนี้ไม่ผ่านโฟโต้ช็อป...แต่มันก็หลอกลวงอยู่ดี (ฮา)

จึงแปะรูปคอสเพลย์แทน =w=~

ความคิดดี - -+

เอามั่ง

ถ้าปุ๋ยจังคอสตัวนี้

งั้นผมก็ต้องคอสตัวนี้ เป็นของคู่กัน - -+ (รักกันสามีภรรยา(?))

(<<<ตามดิสผมเลยฮะ อิอิ)

อิซาย้าาาา~~~~~~ =[ ]=

เพิ่งถ่ายมาจากงานคอมปา20 สดๆร้อนๆ อิอิ

(แอบเซ็ทวิกไม่เหมือน lllorz)

เอามั่ง

งั้นผมก็ต้องคอสตัวนี้ เป็นของคู่กัน - -+ (รักกันสามีภรรยา(?))

เพิ่งถ่ายมาจากงานคอมปา20 สดๆร้อนๆ อิอิ

.

ในดิสหล่อมากเลยครับ บ บ ><

มีผู้กล้าหาญชาญชัยในกระทู้นี้หลายคนเลยแฮะ

บ๊ะ ลงก็ด้ะ เพิ่งถ่ายเมื่อกี้เอง

edit - ขอเปลี่ยนโฮส โหลดช้าเกิน -*-

มีผู้กล้าหาญชาญชัยในกระทู้นี้หลายคนเลยแฮะ

บ๊ะ ลงก็ด้ะ เพิ่งถ่ายเมื่อกี้เอง

นี่สินะ ที่เขาเรียกกันว่าMIB (Man In Black =_=)

//เผ่นนนน~

ปล.Manอะ ถูกแล้ว เพราะมีคนเดียว ///เผ่นอีกรอบบบ~

โหว กระมู้วระดับเมพ ไม่มีรูปที่ถ่ายเองเลย อยุ่ในมิตติ้งหมด -*-

*ไอไวท์ เข้ามาชมแล้วจากไปเงียบๆ*

32223_104061622976838_100001190012686_38104_3512966_n.jpg?psid=1

เด็กๆ ทั้งหลายพึงระวัง!!!

ไม่อาย ฮ่ะๆๆๆ

:pika08:

[me=ร็อตติ้ง...ทิกิ~*]เผ่นอย่างเร็วรวด[/me]

เอามาจากระเบียน โหลดโหดหน่อยนะ Achamo01.gif

เอามาจากระเบียน โหลดโหดหน่อยนะ Achamo01.gif

เอ๋??? ท่านอยู่บด.2รึ????

=_=

เอามั่ง

คอมปา20 เราก็ไปนะแต่ไม่ได้คอส ว่าแต่ไปวันไหนอ่า

ขอเชิญทุกท่าน ไปเบิ่งใน E-Book บอร์ด ได้เลยครับ (ตั้งแต่เล่ม 1 เลยแหละ)

แล้วที่อยู่ในยูตุ๊ปล่ะเธอว์

1085 Views แล้วนะเออ...

คอมปา20 เราก็ไปนะแต่ไม่ได้คอส ว่าแต่ไปวันไหนอ่า

ไปสองวันเลยอะท่าน = =

วันแรกคอสอไคโตะ(เด่นคนเดียวในงาน)

วันที่2คอสชิสึโอะ แบกป้ายเด่นคนเดียวในงาน(อีกแล้ว = =)

เอาเถอะไหนๆก็ไหนๆแล้วมาลงซะหน่อยถึงจะกล้าๆกลัวๆก็เถอะ(หน้าตาผมไม่ได้หล่อ+เท่=อย่าดูเลยดีกว่าครับ)

เอาล่ะนะครับ

3

2

1

[me=bell]เฮ้อทุกคนคงนั้งขำหน้าผมอยู่หน้าคอม[/me]

@BELL  :  มันไม่ใช่อย่างที่จินตนาการไว้อ่ะ  อิอิ :pika01: :pika01:

@BELL  :  มันไม่ใช่อย่างที่จินตนาการไว้อ่ะ  อิอิ :pika01: :pika01:

นั้นดิ :pika01:

มาส่องรูปสมาชิกในบอร์ด (บอร์ดนี้ทำให้แต๊กจำใครไม่ได้เลย=[]=)

bell >> บอร์ดเรามีเด็กขนาดนี้ด้วยหรอ ~

น้องเบลเด็กมากกกกกกกกกกกกกกกก

แต่งฟิคได้ด้วย ย ย ยสุดยอดดดดดดดดดด

ไม่นาเชื่อเบลจะเด็กขนาดนั้นแถมข้างล่างนั้น บังปอน นี่

เอ๋??? ท่านอยู่บด.2รึ????

=_=

ตามที่ทั่นเห็นล่ะเน้อ~

^

^

^

แล้วข้างหลังนั่นมือใคร!? =[]=iii เพี๊ยะ!!

มือเพื่อนล่ะน่า อย่าคิดมาก :pika01:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.