Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโชว์รูปตัวเองกันเถอะ-~-!

ลูคุงไม่ถึกนะ

Recommended Posts

:pika11: เฮ้อว์ ถ่ายรูปใหม่ละ รูปที่ลงไปเป็นของป.5 น่ะครับ - - -" (รู็สึกทำบาปไป T^T)

เดี๋ยวค่อยมาลงเน้อ - - -" (ชาติแบทๆ)

• Replies 208
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• bluewind

14

• เฮียเป็ด

10

• Nameless-san

10

• SKYNET

10

:psyduck06: เป็นกระทู้ที่กล้ามากกกกกกกกกกกก ขอร่วมด้วยคนนะครับ แม้จะไม่มีใครรู้จัก  :pika10:

เอารูปก่อนสอบmidtermไปละกัน

38909_142190485805658_100000441226156_305471_2179131_n.jpg?psid=1

รู้แต่อยู่บอร์ดนี้  รู้สึกแก่

ตามที่ทั่นเห็นล่ะเน้อ~

มือเพื่อนล่ะน่า อย่าคิดมาก :pika01:

โอ้ว แสดงว่าอยู่แถวนวมินทร์สินะ?

ใกล้ๆบ้านผมเอง =[]=

บ้านผมอยู่แถวร.ร.ส.ว.2อะครับ

รู้จักหรือเปล่าเอ่ย? อิอิ

อัพรูปล่างภาพ...

รู้ิสึกว่า.... อะไรต่อมิอะไรผุดขึ้นมาบนหน้าตาที่อัพครั้งแรกอย่างมหาศาล...

นี่ก็อีกรูปนึง .... - - -"

ตัวละครลับปรากฎกาย!

เอารูปตอนไปมีตย่อยบอร์ดเคโมะละกัน (เดือนเมษาได้..)

ปล.ภาพไม่ชัด มือกล้องกากมาก...

กูแมน มีปัญหา!?

ซึนing...

^

^

จำได้ลางๆว่าเมื่อก่อนพี่ไม่ได้ใส่แว่น...หรือว่าผมจำผิดแฮะ -*-

" post="13735" timestamp="1280747384"]

ตัวละครลับปรากฎกาย!

โอ้วแม่ ใครกดสูตรเรียกมาเนี่ย

[me=เครทคุงสุดหล่อ~*]โดนเขวี้ยงด้วยรองเท้าส้นสูง[/me]

โอ้วแม่ ใครกดสูตรเรียกมาเนี่ย

[me=เครทคุงสุดหล่อ~*]โดนเขวี้ยงด้วยรองเท้าส้นสูง[/me]

ผมเห็นCheats Code มันเขียนว่า ไว้โอ่วละ เลยลองใส่ดู :pika01:

[me=Booster]โดนกระทืบตายข้อหาแอบอ้าง[/me]

ผมเห็นCheats Code มันเขียนว่า ไว้โอ่วละ เลยลองใส่ดู :pika01:

[me=Booster]โดนกระทืบตายข้อหาแอบอ้าง[/me]

ต้องกด F2 ด้วยรึเปล่า?[me=ฟุบุคิ...ทิกิ~*]โดนกระทืบ[/me]

ต้องกด F2 ด้วยรึเปล่า?[me=ฟุบุคิ...ทิกิ~*]โดนกระทืบ[/me]

ผมกดสูตรขึ้นลงซ้ายขวาselectstartอะ (ใช่ป่าววะ - - ลืม)

[me=クロロ ザ ウィンドウォルフ]เผ่นกลับไปเล่นคอนทร่าต่อ (มาผิดเรื่อง555)[/me]

ภ า ค ต่ อ ข อ ง เ ค้ ก ช า เ ขี  ย ว  กำ ลั ง จ ะ ม า ถึ ง

เค้ก ปิกา ปิก้า ~

เค้ก มิจูมารุจัง ฟอร์ม

ขุดแล้วชิ่ง *

^

^

แต่งซะ คิดหน้าไม่ได้เลย ฮ่าๆๆ แต่ก็กวนดีครับ

โอ้วมีแต่งหน้าด้วย หึหึ

/ว่าแล้วคินทะเอะก็หนีไปโดยที่ไม่ลงซักรูป =A=

ที่จริงตอนนี้คินทะเอะเป็นสิวอยู่อ่าเลยไม่ค่อยอยากลง [ฮา]

กว่าจะกล้า + กว่าจะว่าง คนใต้นะครับ ถึงโหนกหน้าจะใหญ่  :pika11: (ขออนุญาตแสดงเป็นภาพขนาดเล็กนะครับ)

20picture.jpgตอนงานธุรกิจ ครูให้โฆษณาสินค้าครับ

026032010125.jpg ถ่ายก่อนเข้าห้องผ่าตัด ก่อนจะรีบเดินออก ตอนผ่าตัดเปิดหน้า==

" post="13020" timestamp="1280506069"]

ขอเชิญทุกท่าน ไปเบิ่งใน E-Book บอร์ด ได้เลยครับ (ตั้งแต่เล่ม 1 เลยแหละ)

แล้วที่อยู่ในยูตุ๊ปล่ะเธอว์

1085 Views แล้วนะเออ...

พรืดดดด....

1085 วิว อะรั้ย?

ไม่มี้~ ไม่มี....

.....

..

.

จริงๆนะ...

เชื่อกันหน่อยเซ่!! T_T

^

^

รูปสอง ถ้าไม่เปิดแฟลชจะดูดีมากกกกกก

" post="15861" timestamp="1281713169"]

^

^

รูปสอง ถ้าไม่เปิดแฟลชจะดูดีมากกกกกก

ก็มันดูดีไงครับ เลยต้องเปิดแฟลชหน่อย  มันจะได้ดูดีน้อยลงหน่อย

ใส่แว่นด้วยนะ  นานๆทีคนในบอร์ดน่าจะเคยเห็นที.. เพราะอยู่ปกติไม่ค่อยได้ใส่แว่น

อยากสร้างอนุสาวรีย์ความกล้าหาญให้ทุกท่านเหลือเกิน~  :pika12:

ฮ่าๆ คนแก่ในบอร์ดมีเยอะๆ ค่อยๆดูไป 5555 หนึ่งในนั้นก็ผมล่ะน้อ

[me=AnubeZeus]หนีออกไปนอกประเทศ [/me]

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.