Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

โม้ด่วน!!! :pika01:สวัสดีจ้า :pika03:วันนี้ฉันจะจับโปเกมอนให้ได้เลยให้ได้เลย :shinx03:ขว้างบอล :pokeball-s:จากนั้นปกะจูก็ไปเคลียลีคจบ

ปี1เรียนที่ราบ11สินะ -3-

ป้อมปีที่แล้่วเรียนที่ราบ 11 หรอ หรือว่าหมายถึงเรย์เรียนราบ 11

ดูแอ๊บหญิงเป้นธรรมชาติมากนะเบนซ์ อิอิ

ถ้าเนียนกว่าบอกว่าใช้GoogleTalk หรือ YM สิ

ได้เมลมาเล่นง่ายเนอะ ตาเกรียนไคโอก้านี่ ><"

มาโม้ว่าในที่สุดก็ได้เล่นคอม  :pocha07: ตอนเเรกพ่อไม่จ่ายค่าเน็ตให้ซักทีเลยไม่ได้เล่น TwT

ร่วมด้วยช่วยกันกดให้ผมทีนะคร้าบบบบ :pika03:

มาบอกว่าวันจันทร์ รร.หยุด

แต่การบ้านตรึมเลย

ผมได้ รด. ตัวจริงอ่ะ

ปี 2 ต้องไปเรียนที่สนามเป้าจริงง่าาา แล้วจะไปทันหรอครับ

แปะมั่ง ช่วยหน่อยนะคร้าบ ^^

แล้วแต่รร.อ่ะเรย์

อย่างรร.เรา มันปี1-2อยู่เกียกกาย ปี3อยู่ศูนย์ใหญ่(ไม่มีสนามเป้าเลย)

อันนี้ก็ขึ้นอยู่ว่าเขาจะให้ไปที่ไหนอ่ะ

ป้อมปีที่แล้่วเรียนที่ราบ 11 หรอ หรือว่าหมายถึงเรย์เรียนราบ 11

อ่า ร.ร.ผมปี1เรียนที่ราบ11อะ

แล้วผมกับเรย์ก็อยู่ร.ร.เดียวกัน - -"

แล้วแต่รร.อ่ะเรย์

อย่างรร.เรา มันปี1-2อยู่เกียกกาย ปี3อยู่ศูนย์ใหญ่(ไม่มีสนามเป้าเลย)

อันนี้ก็ขึ้นอยู่ว่าเขาจะให้ไปที่ไหนอ่ะ

อยู่โยธินบูรณะสินะ?? (หรือว่าิอยู่เซ็นท์คาเบรียล? = =")

อยู่เทพศิรินทร์ครับ orzz

ราบ11 ระวังเรียนๆอยู่มีเรื่องอะไรขึ้นมานะ เหอๆ

มีเรื่องก็ไม่ต้องไปเรียนสิครับ หึหึ =_,=

http://vaaumleena.exteen.com/

อัพบลอกที่เขียนคู่กับสโนว์แล้วน่อช่วยๆกันเข้าไปดูกับคอมเม้นหน่อยนะครับ

คำเตือน เสื่อมมากๆ =A=

ใครสวยๆโมเอะๆถ่ายรูปมาด้วยนา~ล้อเล่น ไม่ต้องหรอก

มีเรื่องก็ไม่ต้องไปเรียนสิครับ หึหึ =_,=

ใครโดดครบ4ครั้ง ตกครับ อิอิ

ไผอู้ก๋ำเมื๊องเป๋นช่วยเฮาด้วยเด้อ :pika12:

เจออากาเนะพูดสำเนียงคันไซ

อ่านน่ะ...พอเข้าใจ...

แต่อู้ก๋ำเมื๊องก็บ่ใจ้เป๋นจะหื้อแปลจะใดหื้อมันงามล่ะกา.....

อยากอู้คำเมืองเป็นจัง จะได้เล่นมุกในฟิคได้ :pika12:

^

ถ้าแปลเสร็จผมอาจจะPMส่งไปให้ช่วยนะครับT^T

=========================

มาโม้ว่า ทางเว็บเด็กดี ที่เอาโดไปลง ให้เครดิต และเริ่มเซฟภาพไปอัพโหลดเองเรียบร้อยแล้ว

เพียงแต่ยังไม่ได้อัพเองทุกภาพ (คาดว่าคงเพราะจำนวนมันมหาศาล = = แค่ของผมก็จะ200หน้าแล้ว ถ้านับไม่ผิด = =)

Ps.

Bandwidth Used 
 301 MB (2%)

กระดิกขึ้นมาเรื่อยๆเลยแฮะ - -*

ใครโดดครบ4ครั้ง ตกครับ อิอิ

มันได้4ครั้งนิครับ ต้องเกิน4ถึงจะตก

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.