Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

PikaAkabane

เออะ~~

ปล. ขออภัยที่ hotlink นะครับ = =

PikaAkabane

เออะ~~

ปล. ขออภัยที่ hotlink นะครับ = =

เด็ดว่ะเฮ้ย -_-b+

PikaAkabane

เออะ~~

+1 เลยว่ะโน้ต

555+

<< คนทำ = ="

อ่ะ งั้นแจกแต้ม

+1 =w="

ทำไม ทดสอบว่าเป็นตัวอะไรประเภทไหน ได้แมวทุกรอบเลยวะ :bulba05:

เฮ้ยทัช  โครงการ 2B ยังไม่ประกาศผล"สักคณะ" เลยนะครับ

รวมทั้งวิศวะคอม / วิศวะคอมอินเตอร์ ที่ผมรออยู่ด้วย  ไม่ประกาศเหมือนกัน

ถึงประกาศ  ยังมีรอบสัมภาษณ์อยู่นะทัช

ดังนั้น การที่จะรู้ว่าติดแน่ๆ แ้ว ต้องหลังสัมภาษณ์ ซึ่งน่าจะปลายๆปีครับ

ผมเองก็รออยู่  เขาจะเรียกไปสัมภาษณ์หรือเปล่าไม่รู้

ประกาศเรียกตัวต้นเดือนกค.  อีกไม่กี่วันนี้แล้วล่ะมั้ง

แต่สัมภาษณ์ กย. มั้ง(ข่าววงใน = =)

ปล. ทัชอยู่รร. อะไรนะ

ใช่วัดราชโอรสมะ?  หรือไม่ใช่หว่า  ถ้าใช่ผมรู้จักคนอยู่หนึ่งคน  = =

ที่สนิทเลย คือแบล็คครับ  มันรอ วิศวะคอมเหมือนผม

ตอนนี้เป็น 5 แหละ

โดนเรียกสัมภาษณ์แล้วกี่คนไม่รู้

จำไม่ได้

เฉพาะห้องเรานะ

ห้องอื่นก็มีติดเหมือนกัน

ไม่รู้ว่าโดนเรียกสัมภาษณ์ยัง

เพื่อนพ่อไปมาเลเซียมา

เอาเหรียญเงินสกุลของมาเลมาฝากเราด้วย

ดีใจ

มีของสะสมเพิ่มแล้ว

พรุ่งนี้ที่ม.กินโต๊ะจีน~ :munchlax1:

และทุกปีมันจะยิงกันซะด้วย -*-

เดี๋ยวนี้มีคนระบายมากกว่าโม้แฮะ อิอิ

หมายถึงกระทู้ทั้ง 2 อ่านะ

ได้ของสะสมเพิ่มอีกแล้ว

ครั้งนี้เป็นเหรียญกับธนบัตรของเงินสกุลยูโรที่ใช้กันอยู่ตอนนี้

อย่างละอัน

สุขีๆจริงๆเลย

แล้วก็ได้กินช็อคโกแลตจากเยอรมันมากินด้วย

ร้อนมาก ไปงานรับปริญญาเพื่อน

พรุ่งนี้ก็ตาเราแล้วสินะ...ร้อน

รับปริญญาเสร็จ ร้อนมาก เพิ่งถึงบ้าน T_T

ในที่สุดพี่เจ็ทก็กลายเป็น "วัยทำงาน" แล้วสินะ

อิอิ

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อเอ็นเต้มีแฟลร์ไดรฟ์ ><"

เมื่อก่อนด๊อกด๋อยเพราะStatเป็นสายกายภาพ แต่ท่ากายภาพไฟแรงๆกลับใช้ไม่ได้

มาคราวนี้ละสนุกแน่ๆ

(แถมExtreme Speedด้วย มีThunder Fangอีกนี่ วินดี้เวอร์อัพเกรดชัดๆ)

Ps. จะว่าไป Move Poolสายกายภาพมัน ก็ยังไม่ครอบคลุมมากมายอยู่ดี OTL

โม้ว่ารู้วันบินแล้วครับ

20 สิงหาคม เวลาเที่ยงคืนห้าสิบห้านาที

ปีนี้บินตรงด้วย ดีจังแหะ

:pika10:

แต่ใจหายอยู่เหมือนกัน

:pika02:

เพื่อนพี่ที่จะไปอเมริกาก็บินช่วงเดือนสิงหาเหมือนกัน

วันที่23มั้ง

รอบตี3อ่ะ

เพื่อนพี่ที่จะไปอเมริกาก็บินช่วงเดือนสิงหาเหมือนกัน

วันที่23มั้ง

รอบตี3อ่ะ

ถ้าเป็น YFU รุ่นน้องผมบิน 24 แหะ

มาโม้ว่า เกลียดตัวกินไข่ เกลียดปลาไหลกินน้ำแกง

สุภาษิตในเวลานี้ มันตรงกับผมจริงๆ  :pika12:

ผมจะทำยังไงดี ไม่น่าเกลียดเข้าไปเลย สุดท้ายก็ต้องรู้ส่ามันไม่สมหวังหรอก

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.