Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้สำหรับพวกอยากระบาย

เฮียเป็ด

Recommended Posts

• Replies 5.9k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Nameless-san

626

• bluewind

495

• Kimur@

236

• ジャッガ竜

206

Guest bulbabenz

คนที่เซ็งกว่ามีอีกเยอะครับ เจอคนทั้งประเทศจัดทีมมาเค้าเตอร์เนี่ยน่ะนะ

ยอมรับครับ

เป็นครั้งแรก ที่ท่านเจ็ททำให้ผมรู้สึกว่า

เรื่องที่ท่านพูดมันผิด...

อย่างที่บอกนะครับ

ไม่ได้เปิดมาเหยียบสัปดาห์และเพิ่งเิปิดมาเอาเมื่อสองวันที่แล้ว

กลับกลายเป็นว่า พวกเราเคาท์เตอร์ท่านเจ็ท"คนเดียว"?

หรือว่า คนเิปิดเซิร์ฟอย่างผมผิดล่ะครับ

ที่ให้คนไทยมาเล่นกันเอง แบบนี้

ผมไม่เคยไปจิกใครว่าต้องเล่นตัวไหน

และผมก็ไม่เคยสั่งใครให้มาจัดทีมแบบนี้

เขาจัดเองกันหมด

หรือจะว่าเขาจัดแบบนั้นเพราะผม?

หรือเพราะอะไร อธิบายผมทีเถอะครับ

@บลาซิเคน

ใช้ตัวเดียวกัน เหมือนกัน หรืออะไรก็ตาม

ถ้าเ่ล่นแล้วแพ้เพราะคนเดียว อย่าเพิ่งได้บ่น

บางทีการเลียนแบบมันก็ทำไม่ได้หมดทุกอย่าง

และเรื่องจะใช้ทีมเดียว และโปเกมอนชุดเดียวตลอดศกนี่

สมัยนี้ยังไงผมก็ว่ายังไงไม่ไหวหรอกนะ

และไม่ได้พูดเข้าข้างตัวเอง

เพราะบางทีผมก็ชาร์จผิด ๆ เหมือนกัน

อะไรวะ อยู่ๆมาย้าย เวลาเรียน ไปตอนบ่ายวันเสาร์สะงั้น

วันอังคาีรปล่อยว่าง แล้ววันเสาร์ ตูเรียนคอมโ้ว้ยยยยตูเรียนเสริม แล้วมาย้ายเวลางี้ บอกไม่ว่าง ถามพวกตูมั่งไหม ว่าว่างไม่ว่าง แล้วคอมตูละ เอาไง เลิกหรอ เรียนพิเศษนะโว้ย ไม่ใช่เรียนใน มหาลัย

Received pending connection on slot 2 from 61.90.8.134

Player 2 set name to เทพโอโน๊ะ

เทพโอโน๊ะ: เนี้ยนะรึ เซิฟเวอไทย..

เทพโอโน๊ะ: เสนียดจะติดตัวมั้ยอ่ะ มาเหยียบ  อีเดียดส้นตรีนจริงๆ

attackjom changed their team, and their name to attackjom

เทพโอโน๊ะ: เซฟรวมเหล่าวรนุช

Received disconnection from player Wallohz

Wallohz forfeited his battle against vittoriointerista

Removed player Wallohz

Received disconnection from player vittoriointerista

Removed player vittoriointerista

เทพโอโน๊ะ: ไอ้ปอมกะเทยควาย ขานกุหน่อย ไอเด็กคุวยสั้น

เทพโอโน๊ะ was banned by Dane1st

Received disconnection from player เทพโอโน๊ะ

ลาก่อนตลอดชาติ เกรียนที่รัก.!

จะว่าไป สองสามวันเปิดเซิฟมานี่ เกรียนบุกอย่างต่ำวันละตัวเลยแหะ...

แย่จริง...

ใครวะแม่งตัดฉากการ์ตูนอยู่ได้!? มึงเห็นการ์ตูนเป็นอะไรวะ!!!!! พอถึงโฆษณาเงี้ยโคตรยาวเลย มึงหิวค่าโฆษณามากเลยรึไงวะแสรดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!!!

เหนื่อย.......

ถ้าเราหายไปได้ก็ดีนะสิ.......

ถ้าเราหายไปก็ไม่มีใครสังเกตหรอก......

พยายามมากมายหลายๆอย่างยังไงก็แค่เงาจางๆ.....

ก็มันไม่สำคัญนี่.....

รู้วันนี้เอง ว่าคำว่า คำๆเดียวก็สามารถ ฆ่าคนได้มันเป็นยังไง

เหนื่อย.......

ถ้าเราหายไปได้ก็ดีนะสิ.......

ถ้าเราหายไปก็ไม่มีใครสังเกตหรอก......

พยายามมากมายหลายๆอย่างยังไงก็แค่เงาจางๆ.....

ก็มันไม่สำคัญนี่.....

ขอยืมมาสักประโยค ไม่รู้เกี่ยวไหม

"จงอย่ากลัวเงา เพราะที่ใดมีเงา ที่นั่นย่อมมีแสงสว่าง"

อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แม่งจะมีเรื่องกะกุตลอด

ปัญหามากนักกุไม่ใช้แม่งเลยดีมั๊ย กุบอกแล้วเย็นๆมีรับน้อง ปิดเทอมกุนอนตอนเช้า

ด่าอะไรหัดดูตัวเองบ้างนะสาดดดดดดดด เป็นผู้ชายซะเปล่าเจอแมงสาปวิ่งหลบหลัง

น้อง แมนชิหาย เออแล้วเงินอ่ะนอนพลาญกันเข้าไปงานก้ไม่ทำเรียนก้ไม่เรียน

มึงรู้มั๊ยกุถึงขนาดต้องโกหกค่าเทอมว่ามัน 3000 แต่อันที่จริงแม่ม 5000 ควย!

หัดสำนึกซะบ้าง เออ กุมันแค่ลูกคนเล็กในครอบครัวคนจีน กุไม่เคยได้อะไรเหมือนมึง

แต่กุก็ไม่เคยพลาญเงินทองโดยไม่จำเป็นแบบมึง!!! กุปวดหัวมากกะผู้ชายแบบพวกมึง

พวกมึงรู้เปล่า กุเกลียดผู้ชายเพราะความเหี้ยของพวกมึงนี่แหละ สัสเอ้ย

อย่ามาทำให้แม่กุต้องน้ำตาตกอีก กุขอร้อง ช่วยๆกันบ้าง นะ กุขอ...

กุเกลียดที่นี่ อ๊ะ ไม่ใช่สิ รึว่ากุเกลียดเพราะมีพวกมึงอยุ่ที่นี่วะ55555555555555555555555555555555555555555555555

55555555555555555555555555555555555555555555555

55555555555555555555555555555555555555555555555

5555555555555555555+

ปวดหัวว่ะแม่งเอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

กุปวดหัวจนประสาทเบลอก็คราวนี้แหละ

เหี้ย!

เฮ้อ~ไม่ค่อยได้ดั่งใจเอาเสียเลย

รู้ดีว่าเธอไม่แคร์กันเท่าไหร่ ถูกเธอมองข้ามไป

กล้ำกลืนน้ำตาให้ดูเหมือนว่าเก่ง แต่ตัวเองแทบตาย

หมดแรงหวัง หมดแรงท้อ หมดแรงตัดพ้อมันถอดใจ

ก็ตัวฉันไม่เข้าใจ เธอเคยเห็นฉันมีค่าไหม

รู้ดีว่าคงต้องมีสักวัน ที่ฉันเองต้องทำใจ

รู้ดีว่าคงต้องเดินหนีไป ต้องตัดใจให้ลืม

…ฉันมีค่าบ้างไหม บ้างไหม ฉันมีค่าไหม?

-----

ไหม?

:pika12: :pika12: :pika12:

มือถือเป็นอะไรก็ไม่รู้อ่ะ

อยู่ดีๆก็เปิดเครื่องไม่ได้ซะงั้นอ่ะ

เป็นบ้าอะไรก็ไม่รู้

เหนื่อยแฮะ

ไหนจะเรื่องรับน้อง

ไหนจะเรื่องในห้องเรียน

ไหนจะปัญหาในครอบครัว

ไหนจะเรื่องธุรกิจส่วนตัว

ไหนจะเรื่องในเว็บบอร์ด

เฮ้อ...

ไข้ขึ้นซะแล้วสิ...

ปัญหาที่เจอมา เริ่มทำให้รู้สึกบางอย่าง

ฉัน... เริ่มรักสันโดษมากขึ้น

ทำไมกันนะ...

เฮ้อ...

ถ้าฉันหายไปได้ซักพัก... ก็คงดี :pika11:

เซ็งจิต

วันนี้รับไทค์มหาลัย

ไม่มีป้ายชื่อ

ไม่มี ดอกไม้มหาลัย

ไม่ได้เข้าร่วม

ไม่ได้ไทค์

รับไม่ได้อย่างแรง

ไปเล่นโปเกมอนดีกว่า :pika10:

ไอ้คxย!! มีที่ว่างตั้งเยอะตั้งเเยะให้มึงเดินเเต่มึงกลับตั้งใจมาเดินชมนมผู้หญิงเนี่ยนะ ไอ้อมนุษย์ ไอ้สัตว์นรก!!

เห้อ

ช่วงการรับสมัครสอบตรงเริ่มเข้ามาแล้ว

เวลาแห่งการเสียตังค์มาแล้วสิเนี่ย

สงสัยคงได้เวลาทบทวนตำราแล้วสินะ

หึหึ

ได้เวลาล้างสนิมที่อยู่ในหัวแล้ว

ขาด Android เครื่องเดียว เราก็จะครองครบไตรเทพแล้ว ><"

+5555555 วันนี้โดนเย็บแผลไป 6 เข็ม.....แต่ไม่เจ็บเลย กร้ากกกกก +5555555555(ดีใจโว้ยยย)

ศุกนี้ผลรด.จะออกแล้วววววววว

จะผ่านมั้ยเนี่ยยยยยยยยย

เห้อเซ็ง

จะสมัครสอบตรงเภสัชของมศว.

แต่ดันสมัครไม่ได้ซะงั้น

เพิ่งมารู้ว่า มันรับสมัครบางจังหวัด

แล้วในจังหวัดที่มันรับนั้นไม่มีกรุงเทพ

เลยสมัครไม่ได้

เลยไปลองสอบฟู้ดไซน์แทน

55+

ฟู้ดไซน์ก็น่าเรียนดี

ไม่ได้ถอนหายใจยาวๆ มานานแล้ว

เฮ้อ~ ยังมีเรื่องราวให้ขบคิดอีกมากมาย

ยังไงก็ให้เป็นหวายเถอะ!!

ฮ่ะๆๆๆๆ

เฮ้อ  :pika12:

แต่งงาน หนีไปอีกคู่แล้ว ทิ้งไว้ตรงนี้ให้โดดเดียว

หนูกะอยากมีคู่แต่งมั่งนะ :bulba07::jiko06::hito08::psyduck07::jiko08::pocha05::shinx06::wani08:

อยากให้คนๆนั้นรักเราบ้าง - -

อยากให้พุ่งนี้ติดรด. เครียดๆๆๆ ติดๆๆๆๆทีเถอะ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.