Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD : pachi_hikari (20), Roong_Poke (13)

ShadowSneak

Recommended Posts

อ๊ากกกกส์~!!! ลืมไปเลยว่าวันนี้วันเกิดเจ๊ก้อยย ขอโทษคร้าบบบบ~ >/<!!

ยินดีด้วยคร้าบ~ ในที่สุด เจ๊ก้อยก็เลขสองแล้วววว >w<"

ขอให้มีความสุขมากๆนะคร้าบ~ >w<

ถึงน้องรุ้ง : HBD ด้วยเน้อ โผล่ๆมาให้เห็นบ่อยๆมั่งก็ดีนะ อยากรู้จัก อิอิ

(เริ่มติดโรคพี่นิน...)

HBD2U นะเออ ขอให้ก้อยเป็นคนออกแบบโปเกม่อนเจนต่อไปด้วยเถิด สาธุ

HBD เจ้ก้อยค่า~

ขอให้เจ้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ

เอาของมาฝากค่า

HBD รุ้งจ้า~

วันนี้กลายเป็นพี่เราซะและ อิอิ

ขอให้มีความสุขมากๆเน้อ

เอาของมาฝากเช่นกัน>w<

HBDนะครับพี่นิ้วก้อย ขอให้มีความสุขและมีคนรักคนหลง

มีเงินใช้ตอลดชาติ(ถ้ามียังงี้แล้วแบ่งผมมั้งนะ)

จากHero job

HBD ด้วยคนครับคิดสิ่งใดขอให้สมหวัง^^

edit แก้คำที่ตก = =

Happy Birthday ด้วยคนนะ

[ถึงแม้จะอยู่มาได้ไม่ถึงสัปดาห์]

ขอให้มีความสุขมากๆนะ

ยังไม่รู้จักกัน

แต่ก็ขอร่วมอวยพรด้วยไม่ว่ากันนะ

สุขสันต์วันเกิดคุณก้อยนะครับ มีความสุขมากๆ และยินดีต้อนรับสู่ช่วงอายุเลขสอง (ผ่านมาก่อนแล้วเข้าใจฟีลดี XD)

สุขสันต์วันเกิดน้องรุ้งด้วยครับ มีความสุขมากๆเน้อ

สุขสันต์วันเกิดพี่ก้อยเน้อ!~

แหมอยากจะวาดอะไรเล็กๆน้อยๆแฮะเอาไว้ก่อนแล้วกัน

เอาเป็นว่าช่วงสอบขอให้คลาดแคล้วเน้อ~*

[me=ฉันรอดตายแล้วนะที่รัก~]โดนเตะ[/me]

はたちの誕生日おめでとうございま~す ก้อยさん (こっち十九 jcdragonxd.gif

いつもずっととても幸せでありますように~

สุขสันต์วันเกิดค่า~~  :pika10:

ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็ได้สมปรารถนาเน้อ ><

HBD ทั้ง 2 คนนะครับ :pika01:

สร้างผลงานที่ดีให้บอร์ดเยอะๆนะครับพี่ก้อย  :pika01:

ส่วนน้องรุ้ง ผมยังไม่ค่อยรู้จักเลยอ่า มาคุยที่นี่บ่อยๆบ้างก้ดีนา :pika01:

HBD

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ทั้ง2 คนเลย

สุขสันต์วันเกิดทั้งสองคนเลยนะคร้าบ~

สำหรับน้องรุ้ง ผมเองก็อยากให้รุ้งมาโผล่ในบอร์ดบ่อยๆเหมือนกันนะ อยากรู้จักเหมือนกัน ที่นี่เฮฮาครับไม่ต้องห่วง :pika01:

สำหรับก้อย ขอให้สร้างสรรค์ผลงานอยู่คู่บอร์ดต่อไปนานๆ~ มีปัญหาอะไรก็อย่าเพิ่งท้อใจ ยืนหยัดขึ้นแล้วฝ่าฟันไปให้ได้นะ รับรองแสงสว่างอยู่ไม่ไกล

เดี๋ยวจะส่งของขวัญไปให้ ขอเวลาทำก่อนนะ :pika01:

มาช้าไปทำงานอยู่

HBD ทั้ง 2 คนน่ะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆในวันนี่และทุกๆวันน่ะครับ

แกว๊ก!!! ป้าเจ๊ก้อย ขึ้นเลขสองตามมาแล้ว~*

HBD ทั้งสองท่านครับ

คิดเงินได้ทอง(?) คิดทองได้เงิน(?) ครับ ^^;

HBD ทั้ง 2 คนนะค้า~ >_< ไม่รู้ว่าจะอวยพระอะไรดี เอาเป็นว่าขอให้มีความสุขเเละหวังอะไรก็ขอให้สมปรารถนานะคะ ^_____^

ขอให้ก้อยและรุ้งน่ารักขึ้นทุกวันๆ อิอิ

โดยเฉพาะก้อย ขอให้น่ารักเหมือนกับที่เป็นอยู่ในบอร์ดครับ อยู่เป็นคนน่ารักให้ผมม่อได้นานๆ

ส่วนรุ้งก็ ขอให้เข้าบอร์ดมาบ้าง เห็นมาตอนบอร์ดเพิ่งจะเปิดแล้วก็หายไปเลย เข้ามาจีบผมบ้างก็ได้นะ ไม่ว่าอะไรหรอก

สุขสันต์วันเกิดครับป้..*โดนเชือดทิ้ง* พี่ก้อย แล้วก็คุณ Roong_Poke ด้วยครับ

May the happiness be with you all. ไม่รู้ว่าใช้คำถูกมั้ย =w="

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.