Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD : pachi_hikari (20), Roong_Poke (13)

ShadowSneak

Recommended Posts

Guest bulbabenz

โอ้ว มาตอนไหนนี่

สุขสันต์วันเกิดเจ๊ก้อยเน่อขรับ

แก่กว่าผม2ปีแล้วสิ(หุหุหุหุ)

สมหวังดั่งใจทุกประการ หน้าที่การงานรุ่งเรืองยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับผม

[me=フシギダナーン]แว่ฟ[/me]

HBD ย้อนหลังครับทั้ง 2 คน

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ยังไม่ค่อยเห็นน้องรุ้งเลยอ่ะ

ปล.ขอโทษอย่างสูงครับที่มาช้า = =" ทั้งๆที่เมื่อวานเห็นแล้วแท้ๆ

อ๊ากกกกก ขออภัยที่มาช้าคร้าบบบ ><""""

ไม่ทันสังเกตุเลย ขออภัยด้วยยยยย

สุขสันต์วันเกิดเน้อ~ รักษษสุขภาพกันด้วยล่ะคร้าบ ทั้งสองคนเลย~ ; w ;~

ปล.เดี๋ยวเอารูปมาลงเน้อ (ตอนนี้กำลังยุ่งหัวปั่น ต้องขออภัยด้วยนะครับ...)

ว้าวๆๆ ตามมาอวยพร (ช้าไปนิด)

ขอให้พี่ก้อยมีความสุขและหารูปโปเกมอนมาให้พวกเราสูบอีกยาวนานนน

ชาบูวๆๆๆ

อีกคนนึงใครเอ่ย แต่ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ เน้อ เข้าบอร์ดบ่อยๆล่ะ (บอกตัวเองเถ้อะไอไวท์..)

HBD ย้อนหลังครับทั้ง 2 คน

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ยังไม่ค่อยเห็นน้องรุ้งเลยอ่ะ

ปล.ขอโทษอย่างสูงครับที่มาช้า = =" ทั้งๆที่เมื่อวานเห็นแล้วแท้ๆ

ไม่เป็นไรๆ มาช้าดีกว่าไม่มา งิงิ Pachi04.gif

อ๊ากกกกก ขออภัยที่มาช้าคร้าบบบ ><""""

ไม่ทันสังเกตุเลย ขออภัยด้วยยยยย

สุขสันต์วันเกิดเน้อ~ รักษษสุขภาพกันด้วยล่ะคร้าบ ทั้งสองคนเลย~ ; w ;~

ปล.เดี๋ยวเอารูปมาลงเน้อ (ตอนนี้กำลังยุ่งหัวปั่น ต้องขออภัยด้วยนะครับ...)

ขอบคุณจ้า รอรูปอยู่นะจ้า Pachi07.gif

ว้าวๆๆ ตามมาอวยพร (ช้าไปนิด)

ขอให้พี่ก้อยมีความสุขและหารูปโปเกมอนมาให้พวกเราสูบอีกยาวนานนน

ชาบูวๆๆๆ

งั้นเจ้าจงมาชาบูๆ เจ้าแม่คนนี้จนกว่าชีวิตจะหาไม่ซะ โทษฐานที่มาอวยพรวันเกิดช้า (ล้อเล่นจ้า 55+ Pachi07.gif)

Happy Birth Day to you~~~

สุขสันต์วันเกิดงับ เนโกะผู้น้อง

ขอให้มีสุขมากๆเน้อ

ปล.

รูปนี้เป็นรูปที่วาดไว้นานมากแล้ว

คิดว่าจะมาลงสี ตัดเส้นให้ทัน

แต่สรุปว่าไม่ทัน

ได้แต่ลงสีลวกๆแบบนี้แล

T^T

แตงค์หลายๆเน้อท่านพี่สาวที่สุดจะเอาแต่ใจ สุดจะขี้โมโห สุดจะ....*โดนพี่สาวข่วน*

นึกว่าจะจำวันเกิดน้องสาวตัวเองไม่ได้แล้วซะอีก 55+

ขอบคุณสำหรับรูปภาพเน้อ (แต่ถ้าเค้กเป็นรูปจิจังจะดีกว่านี้ 55+)

ปล.โดที่ฝากให้แปลเมื่อนานนนนนมาแล้ว แปลเองล่ะกันเน้อ (เดี๋ยวนี้ท่านพี่สาวแปลเก่งกว่าน้องสาวคนนี้อีกนะจะบอกให้ งุงุ Pachi04.gif)

ปล2.ท่านพี่สาวอวยพรให้กับน้องสาวคนนี้เมื่อวานนี้แล้ว แต่น้องสาวเพิ่งเห็นวันนี้ อยากขอบคุณในบอร์ดฮิกุเลยแต่ดันใช้ยูสเดียวกัน เลยมาขอบคุณที่นี่แทนล่ะกันนะ งิงิ

ขอบคุณบลูวินกับลูคุงมากเลย

สำหรับของขวัญให้มา งิงิ

ของบลูวิน ทำไมรู้สึกเหมือนชิรามี่ดูน่ารักกว่าจิจังน้า...(จิจังก็น่ารักนะแต่ไม่เท่าชิรามี่ งุงุ)

ของลูคุง จิปา~ จิจังมีเขี้ยวด้วย หน้าของชิรามี่น่ารักมาก >w<

ขอขอบคุณทั้งสองอีกครั้งนะ จิปา~ Pachi07.gif

ขอ HBD ด้วยนะครับ(ย้อนหลัง2วัน)

ขอให้ทั้ง2คนมีความสุขมากๆนะครับ คิดไรก็สมหวัง

อิอิ :wani09: :wani09: :wani09:

:pika10: สุขสันต์ ปู๊นปู๊น !! วันเกิด ปู๊นปู๊น !! นะครับ ปู๊นปู๊น !!

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.