Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ร้านขายของของบอร์ดโปเกมอนเบสิก ##

Dreammaker

Recommended Posts

ต่อแรงค์เดิมสามเดือน

Edit : หักเงินแล้วนะครับ :)

• Replies 115
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

13

• Dreammaker

13

• Porygon-Ω

10

• shadow_of_ching

9

ต่อแรงค์เดิมสามเดือน

ต่ออีกสามเดือนหรอ... เอ...

มันจะไปหมดอายุตอนไหนวะเนี่ย? = ="

มันจะไปหมดอายุตอนไหนวะเนี่ย? = ="

:like:

น่าจะให้ใช้ตลอดชีวิต(ของบอร์ด)ไปเลยนะครับ = ="

เล่นไงอะถึงได้อย่างเนี้ย

เราไม่เคยเล่นเพิ่งสมัคร

เอาโปเกดอลลาร์ไปแลกไงงับก็คือให้เราทำอะไรซักอย่างเช่นร่วมกิจกรรม  เขียนบทความ เมื่อได้ดอลมาเสร็จก็เอามาซื้อแรงค์(ยศ)ไงงับ^^

โปเกดอล สังเกตตรงใต้รูปภาพของตัวเองนะ^^

อันนี้เกี่ยวกับโปเกดอลลาร์นะ  http://www.pkbasic.com/forum/index.php?topic=1225.0

สมาชิกใหม่อย่าลืมไปแนะนำตัวที่ที่นี่ด้วยนะครับ :pika01:

แล้วก็อ่านกฏของที่นี่ด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ อิอิ

เล่นไงอะถึงได้อย่างเนี้ย

เราไม่เคยเล่นเพิ่งสมัคร

รบกวนช่วยอย่าปั๊มกระทู้ด้วยนะครับ

อย่างที่รีพลายบนบอก ให้เข้าไปอ่านกฎของเว็บบอร์ด้วยนะครับ

ปล. รวมรีพลายที่ปั๊มกระทู้ให้แล้วนะ

เอ...เหมือนไม่มีใครเคยสั่งรีพลายนะ อยากลองสั่งรีพลายมั้งจัง ขอสั่งซื้อ10รีพลาย 1โปเกดอลเป็นที่ระลึกครับผม :psyduck02:

เพิ่มรีพลาย + หักตังค์แล้วนะจ๊ะ

มาจองแรงค์กำหนดเองเดือนนึง

เดี๋ยวขอไปคิดก่อนว่าจะเอาอะไรดี :psyduck02:

• 4 weeks later...

แล้วแรงค์โกสท์มาสเตอร์รูปมูม่าที่ได้จากคำขอกิจกรรมทานาบาตะจะต้องแจ้งใช้สิทธิ์ในนี้ด้วยไหมครับ?  :pika04:

แล้วแรงค์โกสท์มาสเตอร์รูปมูม่าที่ได้จากคำขอกิจกรรมทานาบาตะจะต้องแจ้งใช้สิทธิ์ในนี้ด้วยไหมครับ?  :pika04:

แจ้งไว้ด้วยฮะ ใช้เมื่อไหร่บอกละกันค้าบบบบบ

งั้นแจ้งขอใช้เลยละกันครับ เดี๋ยวหมดเดือนแรงค์กวีโปเกก็หมดแล้ว

EDIT : เพิ่มยอดแล้วครับ

• 1 month later...

เอ่อ จะเข้าข่ายปั๊มรีพลายไหมหว่า - -

ขอต่ออายุแรงค์1เดือนครับ

• 4 weeks later...

ซื้อแรงค์ PKMN Professor ให้เพิร์ธ 1 เดือนครับ

ลงเครดิตเป็น Entertain บอร์ดนะฮว๊าฟฟฟฟฟ

ยังจำกันได้ไหม >O<

ถ้าดีหน่อยก็ตลอดไปเลยก็ได้นะ ^^

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.