Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

#เธ�เธดเธ�เธ�เธฃเธฃเธก - เธ�เธฃเธฐเธ�เธงเธ� Trainer's Card#

shadow_of_ching

Recommended Posts

ไอ้นินมันไม่ได้สนับสนุนหรอก

แต่มันจะทำเลยแหละ = =

เอาคำว่า "จะ" ออกดีกว่ามั้ยพี่โน้ต หึหึหึ... =w="

• Replies 71
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• shadow_of_ching

19

• Dreammaker

5

• SKYNET

4

• 蒼月竜太

3

ถ้าขยันวาดมือย่อเป็นเทรนเนอร์การ์ดเป๊ะๆล่ะ ? ใช้ร่วมประกวดได้เหมือนกันใช่ไหม  ><"

ถ้าขยันวาดมือย่อเป็นเทรนเนอร์การ์ดเป๊ะๆล่ะ ? ใช้ร่วมประกวดได้เหมือนกันใช่ไหม  ><"

เอ๊ะ ยังไง  จะวาดเป็น TC

ระยะเวลาในการส่งผลงาน

- การส่งผลงาน

วันเสาร์ที่ 30 ตุลาคม 2553    ถึงวันเสาร์ที่      6 พฤศจิกายน  2553 [23.59 น.]  (รวมเวลาทั้งหมด  8 วันเต็ม)

^มันก็บอกแล้วนี่

อยากประกวดนะ แต่...

ไม่มีโฟโต้ฉ่อย!!!!!!

//ออกไปกรี๊ดลั่นบ้าน

อยากเปลี่ยนTCใหม่ด้วย = ="

อยากประกวดนะ แต่...

ไม่มีโฟโต้ฉ่อย!!!!!!

//ออกไปกรี๊ดลั่นบ้าน

อยากเปลี่ยนTCใหม่ด้วย = ="

mspaint    <  ฮึๆๆๆ

รายละเอียดทั้งหมดอยู่ในรีพลายแรกหมดแล้วครับ  ให้ลองอ่านให้ละเอียดนิดนึงนะครับ

ส่งมาที่  PM ของผมเลยครับ

อ้อ  สำหรับคนที่จะส่งมา  ส่งมาทั้ง"รูป และคำอธิบาย"นะครับ    รู้ึสึกว่าจะส่งกันมาแต่รูป  ต้อง pm กลับใปให้ส่งคำอธิบายตั้งหลายคนแหน่ะ อิอิ :pika01:

[O][L][D]" post=32315" timestamp="1288624124]

แล้ว PM คืออะไรอะ?(เด็กบ้านนอกคับไม่รู้จักแหะๆ)

Personal Message = ข้อความส่วนตัว

ถ้าต้องการจะส่งให้ใคร ก็คลิกสัญลักษณ์ช่องคำพูด ตรงด้านหลังของดิสเพลย์(รูปประจำตัว)ของคนที่เราต้องการจะส่งข้อความครับ จากนั้นก็พิมพ์เอาโลด

แวะมาขอพึ่งใบบุญท่านโน้ตหน่อย

พี่ ผมขอSpriteเข็มกลัดของอิชชูหน่อย หายากอ่า เสิร์ชเองก็ไม่เจอ TwT

เราส่งไปแล้วจ้า ได้รับรึยังอ่า

เดี๋ยวจะลองไปนั่งทำดู เตรียมแต่งเรียงความสินะ หุหุ

ส่งไปแล้วเรียบร้อยค่ะ w

คิดอยู่ว่าถึงจะไม่ชนะ แต่โอมก็อยากเห็นคอนเซปต์ของคนอื่นๆ เหมือนกันนะคะ ฮะๆ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.