Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

#เธ�เธดเธ�เธ�เธฃเธฃเธก - เธ�เธฃเธฐเธ�เธงเธ� Trainer's Card#

shadow_of_ching

Recommended Posts

• Replies 71
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• shadow_of_ching

19

• Dreammaker

5

• SKYNET

4

• 蒼月竜太

3

ส่งไปแล้วอ่ะฮะ ไม่รู้จะถูกใจอ้ะปล่าวเนี่ยแฮ่ะๆ :shinx13:

ประกวดTC แต่ดันหน้าด้านทำBreeder's Cardส่งไป

ไหนจะหน้าด้านวาดเองทั้งๆที่วาดใช่จะเก่ง(แต่เพราะย่อรูปมันเลยดูดีมีสกุลขึ้นหน่อยนึง)

แถมยังหน้าด้านส่งมันซะวันสุดท้ายอีก =3=

เรานี่มันช่างเป็นพึ่งที่ผึ้งไม่ได้แถมยังหน้าด้านอีกซะจริงๆ orz

Ps. ส่งไปแล้วครับ

ก่อนนอนคืนนี้ ขอให้ผู้ส่ง TC เข้าประกวดทุกท่านจงโชคดี นะจ๊ะ - -+

คำอวยพรจากสต๊าฟคนหนึ่ง เหอๆ

ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก...

เหลือเวลาอีกประมาณครึ่งชั่วโมงนะครับ~~~~~

สต้าฟครับ

จะรับเพิ่มมั้ยครับ

จะมติเป็นมติ  กำหนดเป็นกำหนด  หรือจะช่วยเหลือกัน

อิอิ

แต่ผมว่ามติเป็นมติแน่เลย  ผมไม่เลื่อนกำหนดส่งนะ

งั้น  โชว์เทรนเนอรืการ์ดตรงนี้เลยได้มั้ยครับ???? อิอิ

งั้นส่งไปที่นินจาเลย

ปล.  โพสต์ให้ด้วยนะนิน = =

เรียบร้อยแล้ว ได้รับและโพสต์แล้ว

ปิดเลยนะ อิอิ

ขอโทษที่ทำแบบนี้ครับ :pika01:

แต่ว่าประกาศผลเทรนเนอร์การ์ด  ผมขอเลื่อนไปเป็นวันพฤหัสนะ  ขอโทษจริงๆครับ อิอิ

ขอโทษที่ทำแบบนี้ครับ :pika01:

แต่ว่าประกาศผลเทรนเนอร์การ์ด  ผมขอเลื่อนไปเป็นวันพฤหัสนะ  ขอโทษจริงๆครับ อิอิ

ไม่ให้อภัยอ่ะฉิ่ง ทำไมต้องประกาศตอนป้าไปดูสถานที่ด้วย ใจร้าย  :pika06:

>.<  ขอโทษคร้าบบบ      ผมอยากให้กรรมการตัดสินให้ครบอ่ะนะ    พอดีวันพฤหัสปุ๋ยอาจจะแว๊บมาตัดสินได้ไง  เลยยืดเวลาไป

ผมอุตส่าห์ตั้งหน้าตั้งตาไปให้คะแนน กลายเป็นกรรมการหลายคนก็หายไปเหมือนกัน นึกว่าผมจะหายไปคนเดียวนะเนี่ย =3=

รุ่ยเน็ตใช้ไม่ได้อ่ะนะ  ใช้เน็ต(ที่โรงเรียน)ได้ก็วันพฤหัส  เลยเลื่อนให้รุ่ย (ปุ๋ย = =)

จะบอกว่า ทางนี้ย้ำทางแพมไปแล้วนะ (โทรไปเมื่อสองวันก่อนก็แล้ว วันนี้ไปเคาะไว้ใน FB อีกแน่ะ)

พี่แพมมาแล้วล่ะครับผม 

จริงๆ  ไม่มาก็ไม่เป็นไรอ่ะนะ  แต่ผมขยายเวลาให้ปุ๋ยอ่ะ  เขาอยากตัดสิน  แต่แอบเล่นเน็ตที่โรงเรียนได้วันพฤหัส

เมื่อไหร่ก็ได้

ขอแค่รู้ผลก็พอ

ป.ล.ขอชนะเลิศละกัน 555+

ปอม  ลิ่ง

เหลืออีกไม่กี่อันนะ >.<  ลงให้เสร็จด้วย 55+

ปล. รุ่ยลงเสร็จและนะ ^^

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.