Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

RO Cafe - สภากาแฟอาร์โอ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ตัวที่ไปล่มให้กะมันยกตี้คราวนั้นอ่ะรึ

[me=赤羽 竜太 [負け犬]]Danceหลบห่าธนู[/me]

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

179

• 蒼月竜太

153

• Blaster

118

• ChaosPhoenix

101

" post="48713" timestamp="1301879640"]

ตัวที่ไปล่มให้กะมันยกตี้คราวนั้นอ่ะรึ

[me=赤羽 竜太 [負け犬]]Danceหลบห่าธนู[/me]

[me=Celebrity Ketch-Kun]จับด้วยไฟเบอร์ล็อค แล้วร่าย Lucky Cast + Fire Bolt[/me]

นั่นแระ จำผิด -_-

จัดให้!!! รอชมได้เลยครับ!

[me=Celebrity Ketch-Kun]จับด้วยไฟเบอร์ล็อค แล้วร่าย Lucky Cast + Fire Bolt[/me]

จัดให้!!! รอชมได้เลยครับ!

นีๆ ว่างๆ ท้า ยกพวกตี ppเป็นพวกๆได้ไหมอ่า *0* ถ้าพวกผมออนอ่ะนะ เดี๋ยวเรียกไป หุหุ

นีๆ ว่างๆ ท้า ยกพวกตี ppเป็นพวกๆได้ไหมอ่า *0* ถ้าพวกผมออนอ่ะนะ เดี๋ยวเรียกไป หุหุ

อ่า อยากวัดหรอ... จัดไป!~

ว่าแต่ ก๊วนแกนี่กลุ่มไหนวะ?

ถ้า ex ล่ะ จัดมาหนักๆ เลย พวกพี่ตีกับ ex อยู่

ก๊วนไม่เก่งอ่ะครับ กิลด์เล็กๆไม่มีชื่อเสียง -0- แต่มีฝีมือนะเออ

อิอิ

Edit:ลบปิรามิด (กลัวโดนลบดอล)

ก๊วนไม่เก่งอ่ะครับ กิลด์เล็กๆไม่มีชื่อเสียง -0- แต่มีฝีมือนะเออ

อิอิ

Edit:ลบปิรามิด (กลัวโดนลบดอล)

ไรว๊า... ไม่มันเลย =3="

ไรว๊า... ไม่มันเลย =3="

พี่อยู่กิลด์ไรอ่ะ(ขอแค่รูปกิลด์เป้นไงก็พออย่าบกนะว่า ฮาโช๊ะเด๊ะไรนั้น-0-)

อย่าดูถูกกิลด์ผมนะ เก่งนะบอกให้หัวกิลด์รวยเกินลูกกิลด์ 55

+10หอกbg +9วาเรี่ยน

พี่อยู่กิลด์ไรอ่ะ(ขอแค่รูปกิลด์เป้นไงก็พออย่าบกนะว่า ฮาโช๊ะเด๊ะไรนั้น-0-)

อย่าดูถูกกิลด์ผมนะ เก่งนะบอกให้หัวกิลด์รวยเกินลูกกิลด์ 55

+10หอกbg +9วาเรี่ยน

ไม่ได้ดูถูกหรอก ก็แค่ว่าอยากฟัดกับ ex เฉยๆ =w="

พึ่งรู้ว่ามีของออฟไม่รูออฟส้มด้วยแฮะ=w=

พึ่งรู้ว่ามีของออฟไม่รูออฟส้มด้วยแฮะ=w=

ก็ไม่เคยเห็นหมวกของพาราพี่เลยรึ?

ก็ไม่เคยเห็นหมวกของพาราพี่เลยรึ?

ไม่เคยเลยฮัฟ=3=

ผมเล่นhunter lv.68 จ็อบ20กว่าๆ สกิวเกี่ยวกับนกอัพเต็มหมดแล้ว

แต่ไม่รู้ว่าควรจะไปเก็บที่ไหนดีอ่ะ ตันหมดแล้วทุกคนช่วยบอกหน่อยสิ :pika01:

ผมเล่นhunter lv.68 จ็อบ20กว่าๆ สกิวเกี่ยวกับนกอัพเต็มหมดแล้ว

แต่ไม่รู้ว่าควรจะไปเก็บที่ไหนดีอ่ะ ตันหมดแล้วทุกคนช่วยบอกหน่อยสิ :pika01:

TRO ใช่มั้ยฮะ?

ถ้าที่ TRO ผมแนะนำหยิบลูกธนูไฟ แล้วไปหายิงพวก Savage ที่แมป mjolnir_07 ได้เลย

แค่ว่า อาจจะต้องแข่งกับบอทหน่อย

แต่ถ้าเซิฟเถื่อนทั่วไป (ที่ยังไม่แพทช์ Renewal) ไป Glast Heim Underprison 1-2 (คนคุก 1-2) ยิงคนคุกแหละครับ

ปล.ถ้าอยู่เซิฟเวอร์ Picky ขอความช่วยเหลือจากพี่ได้ พี่ชอบเอาพรีสไปนั่งขายวาปแถวๆ ด้านบนมอรอค

ตายล่ะผมเล่นpoling 5555

ผมสู้คนคุกไม่ไหวอ่ะ ปิระมิดก็ขึ้นน้อย :pika12:

ตายล่ะผมเล่นpoling 5555

ผมสู้คนคุกไม่ไหวอ่ะ ปิระมิดก็ขึ้นน้อย :pika12:

เดี๋ยวถ้ามีโอกาส พี่อาจตามไป

(ไม่งั้นลิ่งก็ตามพี่มาสิ :psyduck02:)

เดี๋ยวพี่ดูก่อน อาจจะไปปักหลักรวมกัน

อาจสร้างกิลด์หลักไว้เลย :psyduck02:

ว่าแต่ไปเก็บ mjolnir_07 จะขึ้นหรอพี่ มันเวลนิดเดียวเอง

ว่าแต่ไปเก็บ mjolnir_07 จะขึ้นหรอพี่ มันเวลนิดเดียวเอง

พี่อยู่ยัน 70 กว่าโน่น (แต่แชร์สามตัว พรีสบู๊/BS บู๊/ฮันเตอร์+IP Bonus)

ปล.ใครหาวิธีทำ VPN Server ได้ ผมจะเปิด IP Bonus ให้ครับ

Exclusive for RO-Cafe Only!!!

ผมไปดันกิลพาย่อน

ไปฆ่าเอดก้า

"คุณได้รับGentleman'pipe"

:psyduck09: :psyduck09: :psyduck09: :psyduck09:

สมบัติราคา20m+ของผม

ย้ำอีกนิด สำหรับชาว RO

ใครหาวิธีทำ VPN ได้ ผมจะเปิดแชร์ IP Bonus ให้ทุกท่านครับ

พิเศษเฉพาะชาวสภากาแฟ RO และชาวบอร์ดเบสิกเท่านั้น

EDIT :

ขอเชิญชวนทุกท่านเข้ามาร่วมแจมกันที่เซิฟเวอร์ปิกกี้ครับ ^^

EDIT :

ขอเชิญชวนทุกท่านเข้ามาร่วมแจมกันที่เซิฟเวอร์ปิกกี้ครับ ^^

แล้วจะรู้มั้ยอะพี่อยู่ตรงไหน ชื่ออะไร :psyduck05:

เสียดายสมบัติที่นอส - -

เห็นแล้วเสียดายแทนแฮะ = ="

แล้วจะรู้มั้ยอะพี่อยู่ตรงไหน ชื่ออะไร :psyduck05:

ตอนนี้เล่นพรีส ชื่อ ~คuค้ำคos์~ ขายวาปอยู่ที่มอรอคด้านบนน้อ

(สังเกตง่ายๆ กิลด์ PKBasic.com เหมือนใน LL เด๊ะ)

มันมาอีกแล้ว!!!!!!!!!!!

คุณได้รับ Maya Card <<การ์ดบอสใบแรกT T

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.