Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

RO Cafe - สภากาแฟอาร์โอ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

179

• 蒼月竜太

153

• Blaster

118

• ChaosPhoenix

101

เรียบร้อย กลัวโดนแบนจัด *ผั้ว* :psyduck02:

ปล.เมาส์ดันไปชี้โดนอีก...

ปิดงี้ อย่าโชว์เลยดีกว่ามั้ย?

(07:16 PM) THAI Airway   -  +10 wes [ทานา,ม้าดำ] ใช้สกิล rapid shower ลูกเงิน ยิง bz ทีละ 35K

................*พรุ่ด!! แค่กๆๆๆ*

(เซิฟเจ้าตัวเปิดไปลองเอง)

" post="50643" timestamp="1303131563"]

................*พรุ่ด!! แค่กๆๆๆ*

(เซิฟเจ้าตัวเปิดไปลองเอง)

เซิฟใครอ่าครับ งง พี่บีเปิดเซิฟเหยอหรือใครเปิดแล้ว bzนี่ตัวไรอ่า

เซิฟใครอ่าครับ งง พี่บีเปิดเซิฟเหยอหรือใครเปิดแล้ว bzนี่ตัวไรอ่า

bz นี่คือ berzelbub

ส่วนที่ว่าใครเปิดเซิฟ ลองดูที่ Log สนทนาที่บีเอามาแปะก่อน

เฮียเป็ดงับ ขอสั่งซื้อพิล3กล่อง 300k นะ วันไหนออนบอกผมละกัน

Edit:มะเอาละงับ -0-

โทดทีเน้อ

Edit2: สั่งสลิม 5,000ขวดครับ 5Mได้วันไหนบอกนะ ครับ

Gunslinger สาย Shot Gun (Vit+Int+Dex) PVP,GVG

expandend Class ประกอบไปด้วยอาชีพต่างๆ เช่น Gunslinger,Ninja,Super Novice และ Teakwondo

expandend Class คืออาชีพที่ไม่สามารถต่อสู้กับ High-Class ได้เต็มปากเต็มคำนัก แต่ก็มีความเก่งอยู่ภายในตัว

1 ในอาชีพ expandend Class ที่ผมจะนำเสนอก็คือ Gunslinger Class สาย vit+int+dex ครับผม

ก่อนอื่นเรามาดูสเตตัสกันก่อนเลยครับ

Str - ไม่แนะนำให้อัพครับเพราะว่าถ้าเรามาลงสเตตัสนี้สเตตัสอื่นจะไม่ค่อยสมดุลนะครับ หรือถ้าจะปรับลดสเตตัสอื่นมาลงก็ได้นะครับ

(คนงบหนาแนะนำซื้อใบยิมมาใส่จะดีกว่านะครับ)

Agi - อันนี้ไม่ต้องอัพเลย ครับ ปล่อยให้1ไปครับ เพราะสายสกิลไม่ได้ยิงรัวอยู๋แล้วครับ ทางเราใช้สกิลตลอดครับบทบาทในเกมส์เทบไม่ได้

ยิงธรรมดาเลยครับเว้นแต่ช่วงเบื่อๆมายิงธรรมดาเล่นๆน่ะครับ เพราะฉะนั้นไม่ต้องอัพเลยครับ สเตตัสนี้

Vit -  vit ควรเอารวมกันให้ได้ 60-80 นะครับ เพราะภ้าเราเลือดน้อยอาจเจอพวกตีแรงๆมาซัดเราตายก่อนได้นะครับเพราะฉะนั้นแนะนำอัพไว้

ซัก 60 70 ครับเพื่อความอึดของเรา

Int - int เป้ฯตัวสำคัญพอดู ครับเพราะถ้าเราFB (Full Blas) ทีนึง จะเสียถึง 40spเชียวนะครับ เพราะฉะนั้น อัพให้ได้sp700-1000+ จะดีที่สุดนะครับ

Dex - ไม่อัพไม่ได้ครับ!! dexคือความแรงของสกิลทั้งหมดของเราเลยครับ หากเราdexน้อยเราจะโจมตีได้ไม่แรงเลยนะครับ เพราะฉะนั้น

แนะนำ อัพไว้ 99 เต็มเลยครับ และควร+กันแล้วได้ ไม่ต่ำกว่า 120 นะครับ

Lux - ปล่อยไว้ครับ เพราะเราสายช๊อตกันไม่ได้มานั่งยิงธรรมดาให้ออกคริหรอกครับ

เอาล่ะครับสเตตัสผ่านมาแล้วเรามาดูความแรงของสเตตัสที่เราอัพมากันครับ ผมจะใช้ +0 Black Rose [1] ไม่ใส่การ์ด  นะครับ

(หาซื้อได้ที่npc เมืองหลวง หรือ npc ที่กิลด์กันสลิง ครับ) เพื่อให้คนอื่นๆสามารถซื้อมาลองได้นะครับ ^ ^

เห็นไหมครับ สเตตัสแบบนี้ ใช่เพียงแค่Black Rose [1] ก็สร้างความเสียหายให้แก่พรีสไม่ใส่ของได้ถึง 8,930 จุด เชียวนะครับ เกือบๆ

9พันเลยครับ

ถ้าท่านมีงบบ้างผมก็แนะนำเซ็ตนี้ครับ

เซตนี้ เราจะอึดขึ้นนะครับ และยังยิงได้แรงขึ้นอีกด้วย แดเมจที่ทำได้โดยเซ็ตนี้คือ 9,611 จุด ครับ ซึ้งเซ็ตนี้ประกอบไปด้วย

Apple of Archer - dex +3 ช่วยให้ความแรงเพิ่มขึ้นได้นิดหน่อยครับ แนะนำออฟพวก atk+1% near atk resist+1-2%

เป็นต้นครับ

Odin Blessing [Pecellio] - ใส่ชุดโอดินครับ การ์ด Pecellio ครับเพื่อเพิ่มatk 25 ครับทำให้แรงขึ้นมากทีเดียวครับ

ออฟที่แนะนำสำหรับโอดินแนะนำพวก delay-2.75% atk+2% เป็นต้นครับ

Vali's Manteau - ใส่ผ้าคลุม เวล เพื่อเพิ่มเลือด เมื่อใช้กับ Vidar's Shoes ครับ ซึ้งเราจะได้กันนอมอล 15% มาแทน20%

ของเรดิก ครับ แต่ว่าจะเพิ่มเลือดมหาศาลเลยหล่ะครับ

ออฟที่แนะนำ ควรเป็นพวก non,near 2% ขึ้นไปหรือ 2% เด๊ะๆก็ได้ครับ หรือออฟ hp+1%ก็ไดครับเพื่อให้hp+1%

Vidar's Shoes - ใส่เพื่อเพิ่ม hp และ sp ครับ  ซึ้งจะ+ hp ถึง 9% sp ถึง13% เลยครับ

ออฟที่แนะนำ คือ ออฟ delay-1% หรือ hp+1% ไมก็ sp+1% ครับผม

ประดับแนะนำ Glove [1] 2ข้าง2ซีรอมไปเลยครับ

อาวุธ แนะนำ Black Roseครับ +7ขึ้นไปเพื่อควาแรง มิกซ์การ์ดตามสถานการณ์ครับ เช่น C.Hydra C.Aecher Skelton หรือ

C.Zipper Bear ครับ

แต่หากท่านมีงบหนาฮว๊าก อยากได้แต่ของแพงๆใส่เชิญเซ็ตนี้เลยครับ

Feather Beret - หมวกจำเป็นมากครับ ร.ด.ฟ้า กันกึ่งมนุษย์ 10% แถมยังเท่อีกด้วย +mdef 1 ด้วยแน๊ะ ไม่ใส่ไม่ได้แล้ววว

ออฟที่แนะนำ แนะนำ ออฟ delay หรือ non,naer ครับ

Angel of Ghost - หน้ากากทอง atk+4% matk +4% ทำให้การโจมตีแรงมากเลยครับ

Gangster Scarf - เนื่องจาก atk+15 และยัง atk+1% อีกด้วยทำให้atkพุ่งขึ้นเยอะเลยครับ

Odin Blessing [Pecellio]- โอดินในครั้งนี้ ใส่การ์ด Pecellio เหมือนเดิมครับ เหตุที่จำป็นต้องใส่โอดินก็เพราะว่า Pecellio Card

จะลบ def-5 ครับ เราเลยต้องเอา โอดินที่ def6 มากันไว้ครับเพื่อไม่ให้def น้อยเกินเหตุ

ออฟที่แนะนำคือออฟ delayครับ

Freya's Manteau [Raydric] - ใส่มัฟเฟรย่าเพื่อให้เลือดเยอะขึ้นและยังลดดีเลย์ 3.3%อีกด้วยครับ และใส่การ์ดเรดิกเพื่อให้

ลดความเสียหายจากคนในpvpลดลงครับ 20%เลยทีเดียว

ออฟที่แนะนำคือออฟ delay -2.75%ครับ

Shackles - แนะนำเท้าคุกครับ เพราะว่าจะได้คอมโบกับตุ้ม atk เพื่อให้atk+50 ซึ้งถือว่ามากเลยทีเดียวครับ

ออฟที่แนะนำคือ Long atk damage +2% , atk+5 , atk+1% เป็นต้นครับ

Bloodide Shackle Ball - เพื่อให้atk +50 ครับเมื่อใช้ร่วมกับเท้าคุก

The Sign - เดอะไซด์ แนะนำเจ้านี่เลยครับ atk+5% matk+5% ซึ้งถือว่ามากเลยทีเดียวถ้า+กับกาดทองและปิดปากแดงก็จะรวมกันถึง

5+4+1 = 10% เชียวนะครับ

อาวุธ แนะนำ ปืนBG ครับ +5 หรือ +5 ขึ้นไปก็ไดครับแล้วแต่งบของท่าน ปืนชื่อ Soldeir Shotgun ครับ ใช้เหรียญ Valor Baged

50เหรียญในการแลกมาครับ

แนวทางการเล่น Gunslinger FB vit+int+dex :

กันสลิงสายนี้ใน pvp หรือ gvg จะต้องมือไวมากๆ เนื่องจาก FB มีดีเลย์เยอะมาก เมอื่คุณยิ่งเสร็จจะต้องรีบยิง อีกครั่งทันทีไม่งั้นเขาอาจปลิดชีพ

คุณก่อนได้ แล้วทางการเล่นหลักๆคือ ถ้าไปคนเดียว ให้เล่นสเต๊ปก่อกวนครับ เพราะว่าเราจะเปราะมากและไม่มีเพื่อนไปเลย

วิธีการเอาตัวรอดคือ นำปืน Pistol ไปด้วย 1กระบอกครับ จากนั้นให้ เปลี่ยนเป็น พิสทอล มาTigger Happy Shot ครับถ้าศัตรุเป้นจำพวก

Knight Class : ให้ใช้ Crowd Control Shot ให้เขากระเด็นไปครับ แล้วเดินหนี กลับมา Tigger ต่อครับ ถ้าไม่อยกาเปลี่ยนปืนก็แนะนำ ให้Desไปเลยครับ

วัดกันที่ White Slim Potion ของแต่ละฝ่าย นะครับเพราะถ้าไปแบนี้จะไม่ค่อยได้ FBเท่าไรเนื่องจากดีเลย์เยอะครับ และเขาก็มีอุปกรณ์

ลดแดเมจครับทำให้ไม่ค่อยแรงมาก จึงทำให้เราต้องใช้แผนก่อกวนไปเรื่อยๆครับ ถ้าเขามาเป็นพวกเราก็ไม่รอดนะครับ เพราะ Gunslinger

เป็นอาชีพที hpน้อย ถึง น้อยมาก ไม่สามารถยืนได้นานนักนะครับ  ถ้าเกิดเขาเป็นพวก

Assasin Cross Class : ถ้าเจอแอสก็ให้เรารอเขาโผล่มาโบเราครับ ให้ปั๊มไวท์สลิมแล้วเดสรัวที่สุดครับ วิธีนี้ผมลองมาแล้วครับได้ผลถึง 70%

ครับถ้าเรามีงบซื้อสลิม -0-

Wizard Class : วิ ค่อนข่างเปราะนะครับแนะนำหาประดับมุดไว้ด้วยเวทย์มาให้มุดหนีครับพอเขาจะมาขุดเราก็รีบออกมาแล้ว FBแรงๆปั๊งนึงครับ

รับรองไม่เหลือครับ

Champion Class : เจอแชมป์นี่ก็ต้องใช้แผนมุดหนีอาชูนะครับแล้วโผล่มา โคว์เวิร์ด ให้กระเด็น แล้วหนีไป FB ไม่ก็ Tigger ครับ แต่ก็ไม่ค่อยจะ

ไหวเหมือนกันนะครับ เฮียแกอาชูแรงมาก

Paladin Class :พารา นี่ค่อนข้างอึด และแรงทีเดียวครับ เนื่องจากพารามีสกิล Defender กันระยะไกลครับทำให้เรายิงได้อ่อนมาก

ถ้าเข้าไปDesก็จะไม่ได้ผลมากนักนะครับ เนื่องจากมี Auto Guad และยังโดนสะท้อนจาก Reflec Shield อีกด้วย แถมพารายังมีสาย

โล่ และสายแลกเลือด ที่ตีแรงมากด้วยครับ การต่อสู้ดับพารา ต้องมีเพื่อนไปด้วยนะครับ

จบไปละนะครับ สำหรับวิธีหลักๆในการเล่นต่ออาชีพหลักๆนะครับ บทบาทส่วนมากใน gvgคือการดักหน้าวาร์ปครับ

เขาเข้าวาร์ปมาโดนเดสตาย เลยครับถือว่าแรงมากเลยหรือจะเผ้าหน้าหินก็ไม่ใช่ย่อยนะครับ หรือจะหลบแอบFBในมุมมืดก็ดีครับเคยลองแล้ว

มันส์มากครับ 

ขอโทษนะครับไม่ถนัดเขียนเสต๊ปการเล่นน่ะครับ อาจจะไม่ได้สาระมากนะครับ ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ เอาล่ะครับ วันนี้ลากันไปก่อนนะครับ

บายๆ ^ ^

แล้วซักวันชั้นจะเป็นดาว

Specail Thank : พี่บี สำหรับการที่ทำให้ผมได้เริ่มเล่น Gunslinger

pk basic webbord สำหรับพื้นที่

ขอให้สนุกกับกันสลิงนะครับบบบ~*

ยังไงๆของออพก็แนะนำลดดีเลย์มากกว่าอยู่ดี

Edit : GvG หน้าทีกันสลิงส่วนใหญ่แล้วจะไม่ใช่ทำDamage แต่จะเน้นเรื่องการป่วนมากกว่า

หาปืนคู่2รู ใส่การ์ดสถานะผิดปกติต่างๆ แล้วคลุกวงในไปDesโลด

ถ้าไม่ตายซะก่อนน่าจะป่วนได้พอสมควร หรือถ้าจะเป็นแนวหลังก็หาช็อตกัน ใส่การ์ดสถานะ แล้วยืนยิงSpread Shotจากแนวหลัง

อาจจะติดยากกว่าเพราะมันยิงทีเดียว แต่จะกว้างกว่าDes+ปลอดภัยกว่า

อีกสายที่น่าลองคือ ปืนยิงลูกระเบิด วางไปเรื่อยๆ บึ้มได้เรื่อยๆ แถมวางใต้เท้าได้

แต่ใช้งานจริงจะเวิร์กแค่ไหนไม่ทราบ ไม่ถนัดสายสกิล+ขี้เกียจทำปืน ฯลฯ

ส่วนTHS ถ้าลงPvPหรือวอ ไม่คิดว่าจะหวังผลเรื่องDamageได้เท่าไหร่ - -a

แล้วก็Str ถ้างบน้อย ซื้อบัตรยิมไม่ได้ จะจำเป็นมากสำหรับสายสกิล เพราะต้องแบกทั้งปืนสารพัดชนิด แบกกระสุนเป็นคลังแสง ไหนจะโพชั่นบ้าบอคอแตกอีกเป็นลัง -*-

เพราะฉะนั้น ถ้าจะหันมาเล่นกันสลิงจริงๆจังๆล่ะก็ ไปซื้อบัตรยิมซะเถอะ...

Ps. ปืนกับสกิลมีเยอะ ลองพลิกแพลงหลายๆแบบดู

Edit2 :

ใครเปิดเซิฟออฟไลน์ได้ ช่วยลอง Inferno[Thanatos] วางบึ้มใส่เบลเซบับหน่อยจิ...

อยากรู้ว่าWasteland's [ทานา] สาดใส่เบลเซบับได้35k แล้วลูกบึ้มทานาใส่นี่มันจะได้เท่าไหร่ ><"

" post="51038" timestamp="1303377031"]

ยังไงๆของออพก็แนะนำลดดีเลย์มากกว่าอยู่ดี

Edit : GvG หน้าทีกันสลิงส่วนใหญ่แล้วจะไม่ใช่ทำDamage แต่จะเน้นเรื่องการป่วนมากกว่า

หาปืนคู่2รู ใส่การ์ดสถานะผิดปกติต่างๆ แล้วคลุกวงในไปDesโลด

ถ้าไม่ตายซะก่อนน่าจะป่วนได้พอสมควร หรือถ้าจะเป็นแนวหลังก็หาช็อตกัน ใส่การ์ดสถานะ แล้วยืนยิงSpread Shotจากแนวหลัง

อาจจะติดยากกว่าเพราะมันยิงทีเดียว แต่จะกว้างกว่าDes+ปลอดภัยกว่า

อีกสายที่น่าลองคือ ปืนยิงลูกระเบิด วางไปเรื่อยๆ บึ้มได้เรื่อยๆ แถมวางใต้เท้าได้

แต่ใช้งานจริงจะเวิร์กแค่ไหนไม่ทราบ ไม่ถนัดสายสกิล+ขี้เกียจทำปืน ฯลฯ

ส่วนTHS ถ้าลงPvPหรือวอ ไม่คิดว่าจะหวังผลเรื่องDamageได้เท่าไหร่ - -a

แล้วก็Str ถ้างบน้อย ซื้อบัตรยิมไม่ได้ จะจำเป็นมากสำหรับสายสกิล เพราะต้องแบกทั้งปืนสารพัดชนิด แบกกระสุนเป็นคลังแสง ไหนจะโพชั่นบ้าบอคอแตกอีกเป็นลัง -*-

เพราะฉะนั้น ถ้าจะหันมาเล่นกันสลิงจริงๆจังๆล่ะก็ ไปซื้อบัตรยิมซะเถอะ...

Ps. ปืนกับสกิลมีเยอะ ลองพลิกแพลงหลายๆแบบดู

Edit2 :

ใครเปิดเซิฟออฟไลน์ได้ ช่วยลอง Inferno[Thanatos] วางบึ้มใส่เบลเซบับหน่อยจิ...

อยากรู้ว่าWasteland's [ทานา] สาดใส่เบลเซบับได้35k แล้วลูกบึ้มทานาใส่นี่มันจะได้เท่าไหร่ ><"

THS ส่วนมากใช้ให้ เคลื่อนที่ไม่ได้มากกว่าอ่ขยับไม่ได้ประมาณนั้น

-0- เรื่องใมผมว่าไมเอาอ่ะ พกนิดๆก็พอละ อิอิ ถึงจะพกแล้วมันเกือบเต็มก็เหอะ เหอๆ

ถ้าเจอตระกูลไนท์ พารา ต้องระวังในส่วนของสกิล Endure ด้วย ถ้าเค้าเข้ามาประชิดได้ ชะตากันสลิงน้อยๆ ก็อาจขาดได้

ส่วนทางวิ กับสกอ ต้องระวังไว้นิดนึง ใครไวกว่า ใครเห็นใครก่อนได้เปรียบ

ติดฟรอสเมื่อไหร่ก็เตรียมกลับจุดเซฟได้

ปล.อย่าลืมพรีสพิวม่า+วอเตอร์บอลล่ะ :psyduck02:

สรุปว่า ผิดหวังอย่างแรงกับGunslinger's Mine T__T

นึกว่าจะแรง ที่ไหนได้ ได้แค่พันต้นๆ (ลูกลม วางใส่ปลา)

แต่วางใต้เท้าได้เลย

Edit : สรุป ล่าช้างวันนี้ Mไม่เด้ง และดรอปลม

ถ้าเจอตระกูลไนท์ พารา ต้องระวังในส่วนของสกิล Endure ด้วย ถ้าเค้าเข้ามาประชิดได้ ชะตากันสลิงน้อยๆ ก็อาจขาดได้

ส่วนทางวิ กับสกอ ต้องระวังไว้นิดนึง ใครไวกว่า ใครเห็นใครก่อนได้เปรียบ

ติดฟรอสเมื่อไหร่ก็เตรียมกลับจุดเซฟได้

ปล.อย่าลืมพรีสพิวม่า+วอเตอร์บอลล่ะ :psyduck02:

มีวืธิแก้ครับ พรีสพิวม่าให้เราใช้ขวด Eudure  (Anodyne) หาซื้อได้ที่เบล

100ขวด 300k กดแล้วจะเคลื่อนตัวได้ จากนั้นใช้ไวท์สลิมปั๊มแล้วเดินไปหาพรี สครับDesperado เบิ้ม~*

Edit : ช้าง Mไม่เด้งหรอกครับมันเป้ฯมินิบอส ^ ^ ได้หมวกช้างชิมิล่า

Edit2 : พี่นกครับ สลิมไม่เอาแล้วนะ เจอคนขายละ อิอิ แหะๆ

Edit : ช้าง Mไม่เด้งหรอกครับมันเป้ฯมินิบอส ^ ^ ได้หมวกช้างชิมิล่า

ลมครับ ลมจริงๆ ไม่ได้อะไรเลย

สงสัยเพราะพี่นกเป็นคนได้ + เปิดAuto lootไว้ แต่ออกเกมไปก่อน เลยลมจับ

(10:14 AM) เป้าล่ำ  -  ช้างมันไม่เอ็มวีพี ของ เข้าตัว คนยิง ท่าเค้า auto loot ไว้

" post="51116" timestamp="1303447053"]

สงสัยเพราะพี่นกเป็นคนได้ + เปิดAuto lootไว้ แต่ออกเกมไปก่อน เลยลมจับ

เหอๆครับถ้าไม่ดรอีนี่ดวงเซวยมากเลยหล่ะครับ เพราะหมวกช้างดร๊อป 99.999% น่ะครับ แหะๆ

Edit : เอ้อใช ผมลองเอาช๊อตกัน bg ไปยิงเรดิก มา ผลปรากฏว่า

เรดิก : FB รอบเดียวตาย

อาเชอร์ เรดกิ : เช่นกัน ตายรอบเดียว

วันเดอเร่อ : FBทีเดียวจอด

คาซัซเบิก : เหลือตั้ง 60กว่า ช๊อตกันธรรมดา เหลือ47 -0-

ม้าดำ : ไม่ได้ลอง -0-

สายสกิลอย่าได้ไปยิงม้าดำ ยิงFBแล้วติดGuardขึ้นมาแล้วจะซวยขนานหนัก(เคยสาด3โป้ง Guard3แกร๊ง(ด้วง))

(Triggerก็ไม่ได้ เพราะถ้าติดGuardจะวืดหมด5นัดเลย)

ที่สำคัญคือ ถอยเกินระยะมันแล้วหันไปยิง มันวิงหนีเลย!

Ps. ไม่ใช่ดวงซวยหรอก น่าจะเพราะพี่นกเปิดAuto lootไว้ และเป็นคนยิงได้(ของจะเด้งเข้าตัวเฮียแก) แต่ดันออฟไปก่อน - -

อย่างที่บอกไว้

" post="51116" timestamp="1303447053"]

ถ้าพี่ออกเกม มันก็ต้องหล่นลงพื้นสิครับ = ="

แอบแจ้งไว้เล็กน้อย

ณ ตอนนี้มีตุ๊กตาผี อยู่ที่แมปเกาะกระโหลก ใครสนใจอยากให้มันเอาตุ๊กตาตบกบาล(?) ขอเชิญครับ

พี่นก................เนียนมาก.................

(แต่บีก็เคยทำ wwwwwwwwwwww)

Ps. มีท่านใดสนใจร่วมรายการ"แฉแต่ไก่โห่"มั้ยเค๊อะ :psyduck02:[me=赤羽 竜太 [負け犬]]เต้นGetdownหลบห่าธนู[/me]

เยสเข้!!!

ในที่สุดกันสลิงคุงสุดที่รักก็เวล 105

ระยะเวลา 3ช.ม.  เงินลงทุน *300 2ea  *25 4ea อันละ30นาที 6อัน3ช.ม.

เห็นความมีน้ำใจของเขาเลยให้ไป4M (ไมท่ได้จ้างนะ เห็นใจเขา)

กันสลิงจ๋า แกน่ารักมาก

เยสเข้!!!

ในที่สุดกันสลิงคุงสุดที่รักก็เวล 105

ระยะเวลา 3ช.ม.  เงินลงทุน *300 2ea  *25 4ea อันละ30นาที 6อัน3ช.ม.

เห็นความมีน้ำใจของเขาเลยให้ไป4M (ไมท่ได้จ้างนะ เห็นใจเขา)

กันสลิงจ๋า แกน่ารักมาก

เห็นเบลบอกว่าไปตื้อเค้าให้พาดูดจนโดนด่าเลยอะดิ แต่คุ้ม~!! :psyduck02:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.