Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[56k Warning!] Comic Parallel Bar [CLOSE]

"Pink Marker"

Recommended Posts

พีท : มาสจังก็ของตรู ไอ้แฉดดดดดดส์...

*โดนมีดปักหัว 3 ที่*

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• "Pink Marker"

36

• ลูคุงไม่ถึกนะ

25

• ..Two..World..

25

• Risu

24

ฮาชื่อสเวน =w=

ไม่รุ้จะสงสารมาสเตอร์ หรือสงสารหนุ่มแลมเบอร์กีนีสีเขียวดี

แต่อย่างน้อย ต่อไปหมอนี้ก็คงจะไม่ได้มาบาร์แห่งนี้แค่ครั้งเดียวสินะ หึหึหึ...

เอามาเรื้อนฝากคนบาร์เล่นๆ

ที่จริงมันเป็นงานส่ง อ. แต่ทำไมตูเอาบาร์มาเล่นก็ไม่รู้ orz

ปล. แพทริคมาจากที่นี่นะเธอว์

[me=It's a ฮิเมดกุมะ Ohm]โดนตบข้อหาโปรโมต[/me]

• 3 weeks later...
Guest bulbabenz

ได้ข่าวว่าวันนี้บาร์แจกเค้กฟรี.......

ก็มิรอช้า ขอสักชิ้นละนะ~

มารุ: เอาเป็นว่า - ผมไม่มีแฟน และก็ไม่คิดจะมีด้วย(ผู้หญิงน่ากลัวออก...)ได้เค้กกินก็ดีละ

ปล.อีคนวาดไม่กล้าพอ เพราะถ้าวาดฉากบาร์ล่ะก็ มันต้องมีคนเพิ่ม...ซึ่งแน่นอนว่าอีหนี่ทำเละชัวร์ จึ่งขออภัยในความไร้ความสาแมดมา ณ ที่นี้

ปล.2 ยังมีรมณ์วาดอีกเฮะตรู

ปล.3 ชอบมาลงก่อนคอมมิกจะมาอยู่เรื่อยเลยเฮะเรา==?

ได้ข่าวว่าวันนี้บาร์แจกเค้กฟรี.......

ก็มิรอช้า ขอสักชิ้นละนะ~

มารุ: เอาเป็นว่า - ผมไม่มีแฟน และก็ไม่คิดจะมีด้วย(ผู้หญิงน่ากลัวออก...)ได้เค้กกินก็ดีละ

ปล.อีคนวาดไม่กล้าพอ เพราะถ้าวาดฉากบาร์ล่ะก็ มันต้องมีคนเพิ่ม...ซึ่งแน่นอนว่าอีหนี่ทำเละชัวร์ จึ่งขออภัยในความไร้ความสาแมดมา ณ ที่นี้

ปล.2 ยังมีรมณ์วาดอีกเฮะตรู

ปล.3 ชอบมาลงก่อนคอมมิกจะมาอยู่เรื่อยเลยเฮะเรา==?

โอ้ว มารุคุงเท่มากรูปนี้~

ดอกไม้บนหัวเปลี่ยนเป็นกุหลาบด้วยแฮะ *-*

----

เดือนนี้เดือนอะไรเน้อ~

อ้ะใช่แล้ว เดือนกุมภาพันธ์ เดือนแห่งความรัก

เป็นเดือนที่ทุกๆ คน ไม่ว่าจะชายให้หญิง หรือหญิงให้ชาย

ก็สามารถมอบความรักให้กันได้ทั้งเดือนเลย!! (แถ)

ณ พาราเลล บาร์ เองก็มีเช่นกัน!!!

หน้าเงินกันขนาดนี้เนี่ยนะ!!!?

ใครจะมอบความรักให้ใครบ้าง

ไปดูกันดีกว่า...

.

ณ มุมหนึ่งของบาร์ ตัวเอกของเรากำลังเตรียมการอะไรบางอย่าง!!

วันนี้ เป็นวันที่เขาตั้งใจจะสารภาพรักอีกครั้ง!!!

.

.

.

.

.

ความรักน่ะ ไม่จำเป็นจะต้องให้มีแต่กับเพื่อนมนุษย์ด้วยกันเสมอไป!

รักทุกๆสิ่งเลยสิ!!

วันนี้ดาราของเราบินไปยังต่างประเทศแล้วกลับมาอย่างรวดเร็ว!!!

พร้อมกับ!!

.

.

.

.

.

ในขณะที่ทุกคนกำลังมีความสุข(?) ในเดือนแห่งความรักนี้

กลับมีใครบางคน กำลังนั่งตัดท้อถึงมันอยู่...

เขาคงเกลียดเดือนนี้เอามากๆ เลยล่ะ

.

.

.

.

.

แน่นอนหลายๆ คน เลือกจะให้ของแก่คนที่ตนสนใจเท่านั้น

กลับมีสาวน้อยผู้หนึ่ง มอบช็อกโกแล็ตที่เธอทำให้เกือบทุกๆ คนเลย!!!

ช่างเป็นคนน่ารักอะไรเยี่ยงนี้~*

.

.

.

.

และแล้ว เดือนแห่งความรักก็ยังดำเนินต่อไป...(แต่ไม่เขียนแล้วนะ(ฮา))

----

ช้าไปหน่อย(ไม่)เนอะ สำหรับวาเลนไทน์ ยังไงก็ขอให้อ่านแล้วได้ความสุขและอบอุ่นแล้วกันนะ!!!

บาร์ยังไม่ตาย...แต่ไอ้ไวท์จะตาย...ใกล้ปิดเทอมแล้ว จะพยายามมาครีเอทีฟมุขบ่อยๆ ให้ทุกคนได้อ่านนะ

อย่าเพิ่งหนีไปไหนกันล่ะ ไม่งั้นงอล %%%%

อร๊ายยย อัพแล้ววว ><

1) ช็อคโกแล็ตนั่น.... C Power?! *โดนยิง*

2) ลูคาริโอ้แน่นิ่ง wwwww

ป.ล. ชอบหน้ามาสเตอร์มาก !! ><

3) เฟรมสุดท้ายนั่น..... *ขยี้ตา*

ฟิเลนซึนน่ารักมาก!!!!*โดนยิง*

4) ผิดเทศกาลแล้วมั้ยเจ๊ = =

==================================

อาจจะช้าไปหน่อย แต่ก็แฮปปี้วาเลนไทน์ทีมงานด้วยจ้า XD

พรวดดดดดดดดดดด!!!

[me=パンダヒーロー・オーム]ลงไปกองกับมุขสุดท้าย[/me]

- ช็อกโกแลตที่กินแล้วอาจ ถึงตาย ได้สินะคะ เจ๊เฟียร์...

- แพทริค : ไม่กินก็เอามาให้ผมก็ได้นะครับ คุณลีฟฟ่อน...

- คุณแม่ซึน... ฮร๊างงงงงง โมเอ้สุดยอดดดดดด!!!(?)

และก็... สุขสันต์วันฮาโลวีนนะคะ ทุกคน...

เม้นท์โดยมิโดรินะคะ เหอๆ

มิโดริที่กำลังเตรียมให้ช็อคโกแลตแก่(เกือบ)ทุกคน ได้เห็นบรรยากาศของวาเลนไทน์ของแต่ละคู่(?)แล้ว ก็คิดในใจว่า...

อันที่ 1 - รอยยิ้มของคุณเฟียร์ ดูมีเลศนัยไงไม่รู้สิคะ

อันที่ 2 - น่าสงสารคุณอารากิจัง ให้ช็อคโกแลตปลอบใจเขาดีมั้ยน้า

อันที่ 3 - กล่องที่คุณเฟอร์ริกให้มีอะไรแว่บๆออกมาด้วย ไปบอกคุณฟิเลนดีมั้ยน้า

หลังจากที่มิโดริให้ช็อคโกแลตแก่(เกือบ)ทุกคนแล้ว เธอพูดออกมาเบาๆว่า...

"หวังว่าช็อคโกแลตที่ฉันทำ คงจะทำให้ทุกคนได้รับความอร่อย ความสุข และความอบอุ่นกันถ้วนหน้านะคะ เหอๆ"

---------------------------------------------------------------------------------------------

Edit เม้นท์ซะหน่อย โดยมิโดริ

หลังจากที่มิโดริให้ช็อคโกแลตแก่(เกือบทุกคน)ทุกคนแล้ว เธอนั่งดูรูปบรรยากาศวาเลนไทน์ของแต่ละคู่(?)ย้อนหลังที่ถ่ายโดนเพื่อนของเธอ(อะเร๊ะ!?) แล้วเธอได้พบบางอย่างเข้า

"เอ? ทำไมกล่องช็อคโกแลตของคุณเฟียร์กับของคุณเฟอร์ริก ถึงเหมือนกันจัง แปลกจังน้า~"

Sweet Valentine - ภาพสุดท้ายนั่นมันซายากะในตอน 7 ชัดๆ!!

Lovely Valentine - นิ่งมาก - -

Sad Valentine - ความซึนแพร่มาสู่บาร์แล้ววว

Secret Valentine - หะ... หักมุม *ช็อค*

อันที่ 1 - เห็นด้วยกับปอมมาก ซายากะมาจุติในบาร์นี้แล้ว!!!!!!!

อันที่ 2 - รู้นะแอบก๊อบช่อง!!!!!!!

อันที่ 3 - ฟิ ฟิ ฟิ..... ข้างในกล่องมัน =w="""

อันที่ 4 - - -" ช่องสุดท้ายเหมือนมิโดริกำลังมองอยู่เลย ...........

1.หวังว่านี่คงจะไม่ใช่อาหารมื้อสุดท้ายนะครับ...*โดนมีดปักหัว*

2.เฮ้ย คอมนี่เพิ่งซื้อมาไม่กี่ปีเองนะ ทำไมภาพมันค้างล่ะ....*พล็อก*

3.ฟิเลนซึน ฟิเลนซึน ฟิเลนซึน ฟิเลนซึน...

4.วาเลนฮาโลวีนสินะคะ lol

1. ช่างไม่น่าไว้ใจ...

2. อย่าเสียใจไปเลยอารากิคุง เดี๋ยวอั๊วะจักการช็อคโกแลตที่เหลือเอง อิอิ

3. อูว ฟิซึน...แต่ไอ้ที่แพล่มออกมาจากกล่องนั่นมัน!?

4. นี่มันไม่ใช่วาเลนไทน์แล้ว!!!

Edit - เฟอร์แม่มฉลาดว่ะ ส่งต่อ - -

1.ช็อคโกแลตผมดุกดุกโพชั่นแหงๆ

2.จัดยัดปากก็สิ้นเรื่อง

3.ฮึฮึ

4.เอิ่ม ฉันว่าฉันรู้สึกดีใจแฮะที่ไม่โผล่ในตอนนี้  :pika10:

Guest bulbabenz

$weet - อื่มมม์ เจ้แกผสมอะไรลงไปแหง ๆ!

L♥vely - คิดไปเองหรือเปล่าว่าวันนี้ลูคาริโอ้จังไม่อยู่ เหอเหอ

Sad - อะไรมันแพลม ๆ ออกมาน่ะ!!!

Secreat - สำลักหัวเราะออกมาดังโครม xD

<**แก้ข่าวแล้ว แต่ไหงประโยคมันเข้ากะ"เปิดเทอม"จัง**>

ปล.แอบดีใจร๊ส์ที่อุตส่าห์มองออกว่าบนหัวดอกอะไร

ฟิเลนซึนน่ารัก แต่้ซ็อกโกแลตนั้นมัน................หงะ

กลายเป็นฮาโลวีนซะอย่างนั้น ฮ่าๆๆๆๆ

มาแล้วมาแล้ว!!!

1) หน้าเธอน่ากลัวมากเลยเฟียร์ คนรับช็อกโกแลตเธอไม่คิดเอะใจบ้่างเลยรึไง...

2) จะทำไงดีง่า!!! ลูก้าจังของเขาไม่ชอบช็อกโกแลตเหรอเนี้ย อ้ายยย~!! แต่ลูก้าจังของเขาก็ยังน่าร้ากกกที่สุดในโลกเสมอน้า~!!! (มึดมนดีแท้น้อ)

3) ฮ....เฮ้ย....นั้นคงไม่ใช่คุณน้ำตาลใช่ไหม???

4) เราไม่ได้รับ แสดงว่าเรายังไม่ถึงเวลาไปโลกวิญญาณสินะ ชู้ว~ (แต่ถ้ารับมีหวังที่รักของเขาพาส่งโลกวิญญาณเอง แหมๆ)

1 เฟียร์ทำหน้าตาน่ากลัวมาก ของที่เฟียร์ให้คงน่ากลัวพอๆกับหน้าตาเฟียร์สินะ lol *ผัวะ!*

2 น่าสงสารอารากิคุง orz"""

3 คุณชาย - "ฟิเลนซึน........โมเอ้สาสสสสส !!"

4 คนที่เหมือนเพื่อนๆของมิโดริจัง...*ขนลุก*

นี่... ดาร์กเนสก็มีช็อกโกแลตให้คนในบาร์เหมือนกันนะ~

คำเตือน - เวลากินระวังติดคอ.. นะจ๊ะ

ของลูคุงกลัวไอ้ระโยงระยางติดคออะ

ซาโตชิ - อึม.. ซายากะจุติเหรอ.. ใครในนี้สนใจจะมาเป็นสาวน้อยเว..*โดนซิวออกนอกร้านไป*

Last Shot ก่อนจมดินนะจ๊ะ

ร้อยวันพันปีจะมีโอกาสเข้ามาอ่าน (ทำงานหัวโต)

ฮาอย่างนี้ เอาไปเลย 7 แสตมป์(ทอง)นะจ๊ะ

ลงชื่อ พนักงานเซเว่นควบตำแหน่งทาส

Sweet - จะกินช็อกโกแล็ตชิ้นนั้น หรือจะให้ดอกไม้กับอลิ ผลลัพธ์มันก็ไม่ต่างกันหรอก

Lovely - นายคงต้องไปหาที่รักคนใหม่แถวๆ เขตชินโอ แล้วละนะ

Sad - แสดงอาการ อย่างเห็นได้ชัดเลย

Secret - แม้กระทั้งกรอบ ก็ไม่อาจกักกั้นเพื่อนๆ ของเธอได้

เหตุผลที่ลูคาริโอ้ไม่กินช็อคโกเเล็ตน่ะเหรอ...

น้องหมากินช็อคโกแล็ตไม่ได้!! *โดนลีฟฟ่อนยิงไปดวงอังคาร*

ปล.เพิ่งโผล่มาเม้น lol

กลับมาแล้วครับ!!!!!

ขอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ!!

พอดีขึ้นเทอมสองแล้ว มีทั้งกิจกรรมโรงเรียนและโครงงานงานสำหรับประเมินครับ ไม่ค่อยว่างและไม่มีไอเดีย orz

(อีกเหตุผลคือ ติดเฟซบุคครับ แต่ไม่หนักมาก...)

แต่ตอนนี้ปิดเทอมแล้ว ก็เล่นได้เต็มที่ครับ! OwO//

แมวนรกสีฟ้าจะเอาความหายนะมาสู่บาร์แบบไหน ตามไปชมเลยครับ!!

โหลดโหดเล็กน้อย....เพราะรูปหญ่ายยยยยยมากครับ ขออภัยครับ m(_ _)m

ไม่ได้เห็นแก่วิสกี้เลือดมังกรเลยนะ........จริงจริ๊งงง

แบบนี้ เรย์นะก็เข้าออกบาร์ได้ตามสะดวกแล้วสิ....

งั้นก็ ลาล่ะครับทุกท่าน~></!!

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.