Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[56k Warning!] Comic Parallel Bar [CLOSE]

"Pink Marker"

Recommended Posts

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• "Pink Marker"

36

• ลูคุงไม่ถึกนะ

25

• ..Two..World..

25

• Risu

24

หน้า 1 คุยกันรู้เรื่องเพราะเเบบนีสินะ อืม... ว่าเเต่วุ้นนี้ฟรีรึเปล่าเนี่ย = =

หน้า 2 หลังจากที่สั่งเกตหวากของอีฟดูดีๆเเล้ว มันคือ...หมวกของ N!!    =[]= !!(รึเปล่า? อาจจะสังเกตผิดไปเองก็ได้)

หน้า 3 โฆษณาซะงั้น 55

สรุปเเล้วทุกหน้าตรงช่องสุดท้ายจะเป็นเเบบนั้นสินะ =A=(เคยเห็นอยู่ เเต่ไม่รู้ชื่อเรื่อง)

หน้าแรก - หรือว่ามาสเตอร์จะมาจากศตวรรษที่ 21!?!?

หน้า2 - แอะ....

หน้า3 - สปอร์หน้าคุ้นๆว่ะ 555+

2.ผิดตรง"You are the reporter?"ต้องเปลี่ยนเป็น"Are you the reporter"เพราะประโยคคำถามต้องเอาVerb to beขึ้นก่อน(วิชาการอีกละ)

ก็ are you reporter นิ?

อันแรก - มาสเตอร์หน้าตาเหมือนชิสึโอะ!!?  :pika08:

อันที่สอง - Head Shot = =

อันที่สาม - เห็นหน้าแล้วนึกถึง L  :psyduck01:

อันแรก - เครดิต บาย อ.ฟูจิโกะ...*ปัง*

อันสอง - คุณอีฟครับ ไปเดทกะผมมั้..*พล่อก*

อันสาม - ป๊าดดดด โฆษณากันเห็นๆ!!!

ผู้คนเริ่มทยอยกันเข้าบาร์แล้วสินะ สินะ สินะ....

บาร์อัพแล้ว อยู่ที่หน้าก่อนค่ะ

ขอโทษที เนื่องจากลืมลงรูปๆ รูปนึง ฮวก

เอาล่ะ...

.

.

.

.

อ้ะๆ

อยากรู้เหตุการณ์ต่อก็จิ้มที่รูปสิเคอะ...

เม้นท์โดยมิโดริเหมือนเดิมค่ะ เหอๆ

อุ๊ย คุณฟิเลนกับคุณไวท์กำลังทำอะไรคะ อ้าว คุณไวท์ใช้ท่าเดียวกับคุณอีฟเลยนะคะ แต่ดูเหมือนความแรงจะน้อยกว่านะคะ ว่าแต่คุณฟิเลนนกบินออกจากหมวกไปแล้ว รู้สึกหัวเบาขึ้นไหมคะ เหอๆ (หน้าหลอน)

พีท - ฟะ ฟะ ฟิเลนจ๊างงงงงงงงง!?!

*โทรเรียกรถพญายมฯมาหามด่วน ก่อนโดนนกไล่จิกหัว...*

นกบินหนีด้วยเว้ยเฮ้ย 55555+

ฟิเลนช่องแรกหน้ากวนส้นมาก

บาร์มาแล้ว!!!!!!!!!!!!!

1) เฮีย~ เดี๋ยวโดรา"ตุ้ด"ม่อน ก็มาเอาค่าลิขสิทธิ์หรอก คิดไปได้~

2) งืมๆๆๆ......โง่อังกฤษขึ้นอีก....

3) เอ็งเจอกันบ่อยๆ จนไอ้สปอร์ชักจะเอียนแล้วละ แต่หน้านั้นมัน....ฮะๆๆๆๆๆ

ภาพนั้น) .........เดี๋ยวสปอร์จะหึงเอาน้าเฟอร์ริก ^.^

Me/ พาจอบกับแมคโคกลับ....ก่อนจะถูกพลังแห่งความมืดฆ่าตาย....

เลื่อนลงมาแล้วตกใจ-*-

คุณไวท์กับคุณฟิเลนทำอะไรกันน่ะ??? เขาเห็นกันหมดทั้งบาร์แล้ว~!

[me=หัวหน้าห้องโรคจิต]เผ่นอย่างไวว่อง[/me]

Guest bulbabenz

โผล่มาเม้นท์ช้าหน่อย แอบติดเกม#!#!#!

อันแรก

บอกได้คำเดียวว่า

"คลาสสิกยิ่งนัก"

ตึ้ง!

อันต่อมา

**พล่อค** (ตกเก้าอี้)

อันสุดท้าย

สปอร์ทำหน้าอย่างนั้นทำไมอ้ะ เหอเหอเหอ

ส่วนท้ายสุด

อะหืม ท่านี้นี่ยอดนิยมในหมู่หญิงบาร์หรือเปล่าเนี่ย!?

ปล.

มารุ: เอ่ ผมก็เพิ่งจะสงสัยแฮะ ไปมาตั้งหลายที่ คุยรู้เรื่องทุกที่เลย เหะเหะเหะ **ยิ้มเจื่อน ๆ**

ซาโตชิกับเจ้าของโอซี - อะแฮ่ม.. สรุปที่นั่งอ่านมาเนี่ย ผมก็ยังไม่มีบทสินะ.. *ยิ้มอย่างเป็นสุข(ตรงไหน)แล้วจากไป*

ไงสปอ.. เฮ้ย! Niijura 7!?

ป้าโผล่แล้ว.. รับเหล้าขาวปั่นปีโป้มั้ยครับ?

ป้าอีฟ - What? !@#!%@$*จ้อเป็นภาษาปะกิดหยาบแต่ระดับสูง?*

ซาโตชิ - ...งั้นผมกินเองล่ะ ...*เมา* สาวๆบาร์นี้มันปกติกันซักคนมั้ยเนี่ย เนอะ คุณอีริค?

*หลังจากนั้นซาโตชิก็โดนยำ..*

เพิ่งมาเห็นมุกสุดท้าย!!

=[]====

เด็ดดวงมาก!

เพิ่งเห็นอันสุดท้าย = =

อีริค - คุณเมเลนเน่!! คุณทำแบบนี้กับผู้หญิงของผมได้อย่างไรกันครั..*ปัง*

• 3 weeks later...

คานะจัง วาดน่ารักจัง >//< (ชมตัวเอง)

สงสารมาสเตอร์ชั่วคราวจริงๆ =w="

เครทคุงหล๊อหล่อ

มีเปอร์เซียด้วยแหะ *-*

เซจิโร่หล่อมั่กกกกกก

น่าสงสารเฟียร์อย่างแรง XD

---------------

5. โฮชิกิ คานะ เจ้าของ OC ป้าคะน้า (ไม่สามารถหาตัวได้...) - รู้สึกว่าจะไม่ได้สมัครสมาชิกบอร์ดเข้ามา แต่ตัวละครดันถูกใจพาราเลลทีมซะงั้น เอาเป็นว่าขอคงเอาไว้แบบนี้ก่อนแล้วกัน

---------------

ดีใจจิงๆที่เป็นที่ถูกใจ ฮ่ะฮ่า XD ต่อไปจะมีบทอีกเปล่านิ

ผมอารากิทรงใหม่นั้นมัน!!! จากเรื่อง Tales of the Abyss  นี่นา!!

นานเท่าไหรแล้วเนี่ยที่เราอ่านจากขวาไปซ้าย =_=" (พึ่งรุ้ตัว มิน่าอ่านไม่ค่อยรุ้เรื่อง)

ค้างถึงหน้า 14 จ้า

ไว้มาอ่านต่อ XD

สนุกโพดๆ อ่านแล้วฮาทุกตอน

อะแฮ่มชาวบาร์เอ๋ย...

เนื่องจากพาราเลล บาร์ ครบปีแล้ว!! (วันที่ 18 ธันวาคม 2552) ข้าพเจ้าจึงขอทำการ...

.

เปิดกิจกรรมโหวตตัวละครที่คุณชอบ!!! ณ บัด นี้! ซึ่งจะโหวตได้อย่างล่ะ 5 ตัวละครต่อคนนะฮะ

ซึ่งจะแยกเป็นดังนี้

- ตัวละครชายยอดนิยม

- ตัวละครหญิงยอดนิยม

- ตัวละครขวัญใจท่าน (ที่คิดว่าเรียกเสียงฮาได้)

- และอื่นๆ...(สวย หล่อ เท่ น่ารัก รวย ซวย เทพ มึน งง โหวตมาได้เลย!!)

และไม่พอ ท่านยังสามารถ ส่งไปรษณียบัตรถามคำถาม แก่ตัวละครทุกคนที่ปรากฎตัวแล้วในบาร์ได้ด้วย

ซึ่งคุณสามารถถามได้ ทุกอย่าง ที่เกี่ยวข้องกับตัวละครนั้นๆ เดี๋ยวพวกเขาจะมาแถ เอ้ย ตอบคำถามให้คุณอย่างตรงประเด็นที่สุด!!

ให้จ่าหน้าถึงตัวละครที่ต้องการจะถามมาได้เลย

ทุกอย่างที่กล่าวมานี้ให้ส่งมาที่ PM ของพาราเลลทีมเลยเจ้าค่ะ

ไม่ว่าจะอีพิ้งค์ [ピ_ワニノコ] หรือไอ้ไวท์ [..FareWell..] ก็ได้ทั้งนั้นค่ะ

หมดเขตวันที่ 2 มกรานะเจ้าค่ะ ‘w’

ขอให้สนุกกันทุกคน~*

Parallel Team

1. อยากได้วุ้นนี้สักชิ้นจัง = =

2. ชอบมากเลยอันนี้ อีพโหดเหมือนกันนะนี่ สงสารคุณนักข่าวอ่ะ 55

3. สปอร์กับเฟอร์ริก เป็นคู่ที่สุดยอดเลยนะนั่น ชอบหน้าตาสปอร์มากเลยตลกดี

ท่าจูบของไวท์กับฟิเลน ดูดูดดื่มกันมากเลยนะนี่ ว่าแต่ไวท์ใช้ท่าเดียวกับอีพจังเรอะ =_=

ป๊าด ลูกค้าซีเคร็ท น้องอันโนน (จิสินะ - -")

ดีไซน์โดนใจแบบนี้ ซื้อๆ

รอจังหวะสมัครจากน้องพิ้วเอาล่ะกันเด้อ แต่รับรองถ้าตัวนี้สมัคร ผ่านแน่

ฮ่าๆๆ

ปล.เมื่อไหร่จะว่างฟระนี่ตรู บาร์จมดินไปแล้ว -*-

ปล.2 ยังไม่มีเวลาร่อนโล่ห์เลย เซ็งจริงงง

"ฮือเอเพื่อนรัก ทำไมนายถึงไปเที่ยวต่างประเทศโดยไม่ชวนชั้น...ก็แค่อีรูปตัดต่อม้าไม้ ทำเป็นเครียดไปได้!!

แต่ไม่เป็นไร...ถ้านายไม่กลับมา....

ชั้นจะไปหานายเอง"

ณ อีกมุมหนึ่งของประเทศ Japon...

"เฮ้อ...ทำไมเอสุดเท่และรวยอย่างชั้นต้องมาเดินหลงมางานปัญญาอ่อน อะไรนี่ด้วยฟระนี่...

ว่าแต่ นี่มันงานอะไรหว่า...ทำไมมีแต่ตัวประหลาดๆ มันทำให้ชั้นนึกถึงอะไรน้า....

.

.

!!!

.

.

.

"ปัญญาอ่อน...."

----

ปล. มันหากันเจอได้ไงฟระ -*-

ปล.2 นี่คืดการขุดนะจ้ะๆๆๆ แฮ่!

ปล.3 เรื่องการตอบคำถามและการโหวต เนืี่องจากยังตอบไม่สะใจจึงขอเปิดต่อไปถึง วันที่ 8 มกราคม ซึ่งเป็นวันเด็ก นะจ้ะๆๆๆ

เรื่องรายละเอียดอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลนี่แหละ เลื่อนไปก็เจอ...

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.