Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ชาย VS หญิง

Mikasa Ackerman

Recommended Posts

มาซากิ:หวา~ไม่มาประเดี๋ยวเดียวเลขลงลิ่วเลยต้องรีบดึงขึ้น ฮึบ....

ริโอรุ&ลูคาริโอ้:เอ้า!ชักลง29เฮ~~!

มาซากิ:อะ อ้าว...เดี๋ยวเหอะ...พวกนาย!!!!//หันมาหาพร้อมรังสีอำมหิต

ริโอรุ:โอ๊ยโย๋~เจ้านายโกรธซะเเล้ว...^^"//เหงื่อตก

ลูคาริโอ้:กะ กะ กะ โกยละคร้าบบบ~~!//ลากริโอรุวิ่งหนีอย่างว่อง

มาซากิ(เข้าโหมตซาตาน):หยุดเดี๋ยวนี้นะ!กลับมาให้เชือดซะดีๆ!!//ถือเคียวยมทูตวิ่งไล่ฟันริโอรุกับลูคาริโอ้

• Replies 867
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Risu

84

• Tym

84

• กิราติน่า_จัง

77

• Dreammaker

70

V.5 : โซล ใช้คลื่นสายฟ้าเลย!!(Thunder Wave)

โซล : ได้เลย (ใช้คลื่นสายฟ้าใส่เรเซีย+คิวบิ)

เรเซีย+คิวบิ : อ๊า เดินไม่ได้เลย

V.5 : ถ้างั้นก็... ขอดึงลงเป็น 27!! (รอบแรกของวัน)

เรเซีย : ฉันไม่ยอมหรอกค่ะ (ฝืนตัวเองแล้วพุ่งเข้าไปชนV.5+โซล)

V.5 : อ้าวเห้ย อย่าฝืนสิ (แปลงร่างเป็นมังกรเพื่อรับตัวเรเซีย)

เรเซีย : คิวบิ ตอนนี้แหละ

คิวบิ : ได้เลย Will o Wisp!!

V.5+โซล : ร้อนๆๆๆ

คิวบิ : ขอดึงขึ้นต่อละนะ 28 ค่ะ  ^ ^ (รอบที่สองของวัน)

โพสเดียว สองรอบไปเล้ย (เพื่อ?= =")

Acner : การแข่งขันกำลังเข้มข้น มาต่อกันเลยดีกว่า

อิกนีล : ฝ่ายเรากำลังนำลิ่วอยู่เลยมาสเตอร์

Acner : เอาล่ะ ถ้างั้นก็ดึงลงอีก 1

Acner & อิกนีล : 27!!

Acner : อย่าให้ยูนิจังรู้เรื่องนี้เชียวนะ ไม่งั้นเจ้าหล่อนแจมด้วยแน่

อิกนีล : ถึงต้องรอให้ยัยนั่นหลับก่อนสินะ = ="

ยูนิจัง : (หลับอยู่ในบ้าน) zzZZZz

(รอบสองจ้า)

มิโลคารอส : เอาหละ27ค่ะ

[me=ใครซักคน]&อันดาโปเกม่อนตัวผู้โดนไฟของอัลก้าล้อมไว[/me]

Me : อ๊ากร้อนๆๆให้ตายสิฟังเจ้านายตัวเองหน่อยสิฟระ

มิโลคารอส : เรื่องสิค่ะนี่มันการแข่งขันนะคะ อัลก้าจัดไฟแรงกว่านี้อีกทีคะ

อัลก้า : *Flamethrower*

Me & บันดาตัวผุ้ : ร้อนๆ(รอบ2จ้า)

โฮ่ ลงมาเหลือแค่นี้แล้วเหรอครับเนี่ย

26 ครับ

ฤาผู้ชายจะครองโลก!?

*จากเหตุการณ์ที่แล้ว

//มาซากิ ไล่ต้อนริโอรุกับลูคาริโอ้จนจนมุม

มาซากิ(โหมตซาตาน) : หึๆๆ...หมดเวลาเล่นไล่จับเเล้วล่ะนะ....//แสยะยิ้ม

ริโอรุ : แง้~~เจ้านายอย่าฆ่าผมเลยนะๆๆ~~T[]T

ลูคาริโอ้ : ขอโทษครับเจ้านายไว้ชีวิตพวกผมเถอะครับT T

มาซากิ(โหมตซาตาน) : ไม่!//มองด้วยแววตาดอำมหิตแล้วยกเคียวเตรียมเชือด

ริโอรุ&ลูคาริโอ้(กอดกันตั่วสั่น) : อ้ากก~~พวกเรายอมทุกอย่างเลยคร้าบบ!!อย่าฆ่าพวกเราเลย~T[ ]T"

มาซากิ : จริงเหรอ?//วางเคียวลง

ริโอรุ&ลูคาริโอ้ : จริงคร้าบบT T

มาซากิ : หึๆๆ...งั้นไปเอาเลขขึ้นให้หน่อยสิ

ลูคาริโอ้ : เอ๋?แต่พวกเราเป็นผู้ชายนะครับจะไปทำงั้นได้ยังไง

ริโอรุ : นั่นสิพวกผมไม่ใช่ผู้ฉิงนะคับ!!

มาซากิ(แสยะยิ้ม) : สรุปแล้วทำไม่ทำ...//ยกเคียวขึ้นอีกรอบ//

ริโอรุ&ลูคาริโอ้ : ทำครับ!ทำ!!T T

มาซากิ : ดีมาก แถมอีกแล้วกันพวกนายพูดหางเสียงว่า"ค่ะ"ด้วยล่ะนะ เหอๆๆๆ....

ริโอรุ&ลูคาริโอ้(กลืนน้ำลายไปอึกนึง) : 27ค่ะ~ฮือๆๆๆ~T[ ]T"

//รอบสองของวัน

จิจัง - เจ๊คะ ข้างบนเนี่ยดึงลงมาผิดรึเปล่าคะ จาก 27 ดึงเป็น 25 ซะงั้น

เจ๊ก้อย - เขาคงจะดูตัวเลขผิดละมั้ง งั้นเราหนึ่งคนกับหนึ่งตัวช่วยกันดึงให้กลับเป็น 27 ล่ะกัน

จิจัง - ได้เลยค่า เอ้า 26

เจ๊ก้อย - 27 จ้า

//โพสต์เดียว สองรอบเลยแฮะ หง่าว~

Acner : ไม่ยอมให้เลขขึ้นมากไปกว่านี้หรอกน่า

อิกนีล (บาชาโม่) : อย่างนี้ต้องดึงลงอีก

Acner : 26!!

อิกนีล : 25!!

Acner : รวดเดียวสองแต้มไปเลย ฮ่า ๆ

ใกล้ถึงหลักสิบละลุยต่อ

24! ครับ

//รอบแรกครับ

หนุ่มๆในSSP : (โดนสาวจับมัดไว้หมด)

Spheana : แกนนำในครั้งนี้คือฉัน 25

วุ่นวายน่าดูเนอะ ว่าแต่ เอาโปเกม่อนมาช่วยดึงได้้วยเหรอเนี่ย

26 เฮ้ย ลงาขนาดนี้เลย :pika08:

//มาซากิ เอาริโอรุกับลูคาริโอ้ไปล่ามโซ่(ไม่ให้มากวน)

มาซากิ:เอ้า!ดึงล่ะนะ.....27~แล้วนะฮะ!!!

[me=ใครซักคน]จับโปเกม่อนตัวเมียมัดไว้[/me]

Me : 26.......เลนโทร่าดึงต่อที

เลนโทร่า : 25

ที่เดียว2ไปเลย

V.5 : ถ้างั้น ขอดึงลงต่อ...

เรเซีย : ฉันไม่ยอมหรอกคะ นายท่าน

คิวบิ : ใช่ๆ ไม่ยอมหรอก

โซล : ขอโทษทีนะ เรเซีย คิวบิ แ่ศึกครั้งนี้ไงๆก็ไม่ยอมแพ้หรอก

เรเซีย : ถ้างั้นต้องทำอย่างนี้ซะแล้ว... พร้อมนะ คิวบิจัง

V.5 + โซล : (รูสึกไม่ดีสุดๆ)

เรเซีย + คิวบิ : โปรยเสน่ห์!! (Attract)

V.5+โซล : (หน้าแดง) อย่าเล่นแบบนี้สิ

เรเซีย : ขอโทษนะคะ นายท่าน แต่ขอดึงขึ้นนะคะ 26

คิวบิ : ขอโทษด้วยนะ โซลคุง 27

(ทีเดียวสองโพส)

Gold : ฮึ่ย(ดิ้นหลุดคนแรก)

Spheana : โทษนะGold

จ๊วบบบบบบบบบบบบบบบ

Gold : (สลบเหมือด)

Spheana : 28 ค่ะ

ช่างสรรหาคิดเกมจังครับ :psyduck02:

ดึงลง 28 หน่อยละกันครับ

27  ครับ

อ่าว มันสามารถนับสองครั้งในโพสเดียวได้ด้วยหรอเนี่ย

จะดีเร้อ ดึงสองครั้งมันดูยังไงๆอยู่นา ' '

เอ้า บึ้ด จ้ำ บึ้ด~

ยี่ สิบ หก ครับผม

แหม บอร์ดนี้บอร์ดโปเกมอนใช่มั้ย

ก็เลยมีเหล่าโปเกมอนมาช่วยดึงด้วยไง หง่าวๆ (ว่าไปนั่น)

เจ๊ก้อย - พวกโปเกมอนยังไม่ตื่นกันเลยแฮะ งั้นดึงคนเดียวล่ะกัน

27 งับ หง่าว~

Me : ง่วงอะ อือ......ต่อจาก27แล้วจะเป็นอะไรหว่า

เลนโทร่า : ยี่สิบห....อั่ก(โดนอควอเทลล์)

มิโลคารอส : 28เจ้าคะ

Me : หืมงั้นหรอ(ครั่งที่1)

[me=ใครซักคน]ไปนอนต่อ[/me]

ดึงลง 27 ครับ

จงลงมาเรื่อยๆเหอเหอ

//รอบแรก

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.