Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ชาย VS หญิง

Mikasa Ackerman

Recommended Posts

Blade : 2.....

Lance : (งับหางBlade)

Blade : แย้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ริวจัง : 22 เจ้าค่ะ

• Replies 867
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Risu

84

• Tym

84

• กิราติน่า_จัง

77

• Dreammaker

70

ขออณุญาตดึงลงล่ะครับ

20! =w="

22222                0000

22        22        00      00

22          22        00        00

22          00          00

22            00          00

22                00          00

22                  00          00

22                      00      00

2222222222            0000

ลงมาเรื่อยๆ 19 ครับ

//รอบ 2 ครับ

ปิกะจู : เข้าโรงบาลไปนานไม่ได้ออกมาเลยแห๊ะงั้นก็จัดเลยละกัน..อ๊ะ*โดนไอซ์บีม*

จาโรด้า : ดีมากมิโลคารอสเรามาดึงมันขึ้นกันเถอะหึหึ

มิโลคารอส : เจ้าคะยี่...

Me :18

[me=Thama]ชิ่ง[/me]

มิโลคารอส : เอ๋~

จาโรด้า : จะมัวเอ๋ทำไมไล่ไปแช่แข็งเลยเซ่*ไล่ตาม*

มิโลคารอส : แต่ว่านั่น.....

จาโรด้า : *จ้องด้วยสายตาอัมหิต*

มิโลคารอส : ค่าT^T

สอบเสร็จแล้ว! ไชโย!!!

ไปรับพวกโปเกมอนกลับมาแล้วด้วย

ไปดูกันเถอะว่าครั้งนี้ โปเกมอนตัวไหนจะได้ดึง หง่าว~

ฟลายคุง - ในที่สุดก็ได้กลับบ้านซะที ต้องล้างแผลทุกวันเนี่ย เซ็งที่สุด

ดริว - นั่นสิขอรับ ฟุนเน่ซังก็ไม่น่าเฉือนแรงซะขนาดนั้นเลยขอรับ

ฟลายคุง - แบบนั้น เค้าไม่เรียกว่าเฉือนแล้ว ฟันเลยต่างหาก!

ดริว - นันสิขอรับ

จิจัง - พวกนายเนี่ย บ่นกันอยู่ได้ ฉันเนี่ยเซ็งยิ่งกว่าพวกนายอีก ทั้งๆที่ฉันกับโคริต้องอยู่ที่เซ็นเตอร์แค่คืนเดียวเอง แต่นี่อะไรต้องกลับมาพร้อมกับพวกนายเนี่ยนะ

โคริ - ช่วยไม่ได้นี่ครับ ก็พวกเราต้องช่วยทำให้ฟลายคุงกับดริวหยุดแหกปากตอนที่ล้างแผลนี่ครับ

จิจัง - พวกนายเนี่ยเป็นผู้ชายประสาอะไรนะ ล้างแผลแค่นี้ร้องแหกปากซะดังลั่น รู้มั้ยตอนพวกโปเกมอนกับเทรนเนอร์หันมามอง ฉันอายขนาดไหน เฮ้อ~

ฟลายคุง - ลองมาโดนบ้างมั้ยล่ะ เธอรู้มั้ยว่าลักกี้ตัวนั้นน่ะล้างแผลได้ห่วยโครตๆ

ดริว - ใช่แล้วขอรับ ทาบุนเน่นั้นก็ด้วยขอรับ

จิจัง - เอาล่ะ พอๆ ขืนเถียงกันไปมาแบบนี้ ก็ไม่รู้ซะทีว่าใครจะได้ดึง

โคริ - คราวนี้จะตัดสินด้วยวิธีไหนล่ะครับ ต่อสู้รึเปล่าครับ (ตาเป็นประกาย)

จิจัง - ไม่เอาแล้วล่ะ ขืนใช้วิธีนั้นทุกครั้ง มีหวังต้องไปที่เซ็นเตอร์ไม่เว้นแต่ละวันแน่ๆ

โคริ - มะ...ไม่สู้...เหรอครับ...(วิ่งหลบหลังเก้าอี้)

จิจัง - อ้าว นิสัยขี้อายมาอีกล่ะ - -"

ฟลายคุง - โคริ ถอนตัวแบบนี้ งั้นพวกเราก็ได้เปรียบล่ะ

ดริว - ใช่แล้วขอรัับ

จิจัง - ครั้งนี้ไม่มีการได้เปรียบเสียเปรียบหรอกนะ เพราะครั้งนี้เราจะตัดสินด้วยการใช้ดวง!

ฟลายคุง/ดริว - ดวง?

จิจัง - ใช่(หยิบกล่องที่วางบนโต๊ะลงมา) ในนี้มีกระดาษขาวชิ้นเล็กๆอยู่เพียบเลยล่ะ และในบรรรดากระดาษขาวมากมายนี้จะมีกระดาษสีซ่อนอยู่ 1 แผ่น กติกาก็ง่ายๆ พวกเรา 3 ตัว ผลัดกันหยิบกระดาษขึ้นมา ใครได้กระดาษสีก่อนก็จะเป็นฝ่ายชนะ

ฟลายคุง - เฮอะ เรีื่องดวงพรรค์นี้ ฉันถนัดอยู่แล้ว

ดริว - ถ้าเป็นเรื่องดวง ผมไม่มีทางแพ้แน่นอนขอรับ

จิจัง - มั่นใจกันจังนะ งั้นมาเริ่มกันเลย! จิปา!!

หลังจากนั้นทั้ง 3 ตัวผลัดกันหยิบไปมา เวลาผ่านไปได้ไม่นานก็ได้ผู้ชนะ และผู้ชนะคือ...

17!!!

ศจ. : (อ่านข้อมูลpokedexอย่างเงียบๆ)

ลาติ๊จัง : 1.....

ศจ. : 16

ศจ. : เห็นนะ พลาดแล้วล่ะเธอ

มิโลคารอส : 1...

ปิกะจู : 15 หึหึหึอืดอาดจะนะเธอเนี่ย

มิโลคารอส : หน่อยว่าไงน้า Ice Beam

ปิกะจู : ก็พูดว่าเธออืดอาดไง Discharge

อัลก้า : *โดนDischarge*โอ๊ยเจ็บนะ หนอย Bug Buzz

Me : บ้านตรูจะเหลือไหมเนี่ย?

V.5 : หืม ไม่ได้โผล่มาแปปเดียว จะชนะแล้วหรอ ถ้างั้นต้องดึงลงละ... 1...

คิวบิ : ฉันไ่ม่ยอมหรอก สะกดจิต!!(Hypnosis)

V.5 : (หาวออกมา) ทำไมรู้สึกง่วงๆ (แล้วก็หลับตรงนั้นเลย)

เรเซีย : (อุ้มV.5เข้าห้องนอน) 15คะ^^

คิวบิ : 16คะ

โซล : (หลับอยู่ก่อนนหน้าแล้ว)

^ ต้อง 15 ซิ เพราะV.5ดึงขึ้น 2

Spheana : ขอเอาขึ้นล่ะนะ 1.....

Charl : อะไรกันเจ้าหญิง นี่อยากขึ้นห้องนอนกับข้าเชียวเหรอ รอกลางคืนก่อนดีกว่ามั๊ย

Spheana : งั้นเชิญนายขึ้นสวรรค์ไปคนเดียวเลย(ซัดCharlทิ้ง)

Charl : ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Spheana : 16 จ๊ะ

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.