Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

มาโม้ว่า...

เงินหายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!

หายไปกับพวกนี้น่ะ

มาโม้ว่า...

เงินหายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!

หายไปกับพวกนี้น่ะ

ในรูปมีแต่ Accel World เล่ม 2 - -

อยากได้ชมรมคนไร้เพื่อนแงะ T_T

[me=แอบรักข้างเดียวมันทรมานนะ]ไม่ได้ไปงานหนังสือ[/me]

อยากโม้ว่า อิจฉา 2 Rep ที่แล้ว >_<

อิจฉาด้วยคน  :pika12:

อิจฉาด้วยคน  :pika12:

อิจฉาสุดๆ มีเงินแต่ซื้อไม่ได้ T_T

อิจฉาสุดๆ มีเงินแต่ซื้อไม่ได้ T_T

จัดกันสักเครื่องเลยครับ *-* ถ้าไม่อยากรอของในไทย ก็ยังมีขายอยู่ใน eBay กับ Amazon นะครับ

เสี่ยเจ็ทจะจัด LL เหรอครับ? ซื้อลายลิซาด้อนมาให้ผมดูหน่อย อยากเห็น >_< (ผมอยากได้ลายนี้ละครับ แต่อ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ออกเลย ต้องรออีกสัก 1-2 ปี อิอิ)

ถ้าคิดจะซื้้อ 3DS นะ ผมอยากได้แบบมี Capture Board ติดมาด้วยมากกว่า (งั้นสั่งซื้อจาก 3dscapture.com ได้ป่าวน่ะ)

ถือว่าเป็นการลงทุนแคสเกมด้วยซ้ำ แต่ยังไงก็เหอะ

~ ไม่มีตังค์

~ พ่อแม่ห้าม

~ จะสั่งผ่าน Paypal ได้ไง =_=

จัดกันสักเครื่องเลยครับ *-* ถ้าไม่อยากรอของในไทย ก็ยังมีขายอยู่ใน eBay กับ Amazon นะครับ

เสี่ยเจ็ทจะจัด LL เหรอครับ? ซื้อลายลิซาด้อนมาให้ผมดูหน่อย อยากเห็น >_< (ผมอยากได้ลายนี้ละครับ แต่อ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ออกเลย ต้องรออีกสัก 1-2 ปี อิอิ)

รอกลับไทยครับ อยู่นี่เสียค่าส่งอานมากๆ

ปล. ลายลิซาร์ด้อนที่ผมจะซื้อคือผมซื้อ LL สีขาว และเอาไวนิล http://www.etsy.com/shop/DraconicDesigns?section_id=12165818 ติดเอาน่ะครับ

ปล.​รู้สึกว่าลิงค์ล่ม อาจจะต้องรอนิดนึงมั้ง

Guest bulbabenz

ผลวันนี้ โดยรวมก่อนกลับมาถึง จริงๆแล้วดูไม่ดีเลย

แต่ ณ จุดนี้  ตอนนี้ ถือว่าโอเค

ทำให้ได้รู้ถึงลิมิตของตัวเอง ทำให้ได้รู้สึกฝีมือที่ยังคงมีอยู่สำหรับเหล่าเทรนเนอร์ผู้ที่เกิดใหม่(?) ในที่แห่งนี้

การรอคอยนั้น อาจจะยังไม่สิ้นสุด

แต่ ณ จุดนี้ ถ้าเป็นไปได้ หวังว่าจะไม่ต้องห่วงอะไรอีก

ยังไงก็ขอให้โชคดีสำหรับบอร์ดแห่งนี้ สำหรับวันนี้คงต้องบอกว่าลาก่อนอีกครั้งอาจจะได้

http://nyo.pkbasic.com/index.php

รื้อบอร์ดเนี๊ยวขึ้นมาใหม่แล้ววว พร้อมตกแต่ง + ลง Mod และเปลี่ยนระบบบอร์ดไปใช้ของ MyBB  :pika10:

จากที่เล่นมาไม่นานชอบ MyBB มากเลย ปรับแต่งได้เยอะ Mod ดีๆเจ๋งๆมีเยอะไม่แพ้ SMF

ใช้ง่ายมากในทุกๆเรื่องเลย ติดอย่างเดียวคือภาษาไทยฉบับเป็นทางการยังไม่มี ที่มีคนทำไว้ก็ยังไม่สมบูรณ์

ใครที่มีข้อมูลอะไรสำคัญๆอยู่ในนั้น ไปเก็บมาได้เลยนะครับ ส่วนถ้าอยากลองเล่น MyBB ลองสมัครเข้าไปส่องดูได้เลยครับ  :pika01:

http://nyo.pkbasic.com/index.php

รื้อบอร์ดเนี๊ยวขึ้นมาใหม่แล้ววว พร้อมตกแต่ง + ลง Mod และเปลี่ยนระบบบอร์ดไปใช้ของ MyBB  :pika10:

จากที่เล่นมาไม่นานชอบ MyBB มากเลย ปรับแต่งได้เยอะ Mod ดีๆเจ๋งๆมีเยอะไม่แพ้ SMF

ใช้ง่ายมากในทุกๆเรื่องเลย ติดอย่างเดียวคือภาษาไทยฉบับเป็นทางการยังไม่มี ที่มีคนทำไว้ก็ยังไม่สมบูรณ์

ใครที่มีข้อมูลอะไรสำคัญๆอยู่ในนั้น ไปเก็บมาได้เลยนะครับ ส่วนถ้าอยากลองเล่น MyBB ลองสมัครเข้าไปส่องดูได้เลยครับ  :pika01:

เปิดแล้วจัดกิจกรรมบ้างนะครับ เผื่อ PO ไทยจะมีคนเพิ่มขึ้นบ้าง  :gardevoir02:

จะมาโม้ว่ามูม่าโหดมาก = ="

ขณะที่ผมลองทีมใหม่ใน NU อยู่นั่นเอง โปเกมอนค่อยร่วงไปทีละตัวๆ จนกระทั้ง....

http://www.pokemonshowdown.com/replay/nu-15124346

เริ่มตั้งแต่เทิร์นที่ 36 เป็นต้นไปนะครับ

ท็อปฟอร์มที่สุดตั้งแต่เล่นมาเลยล่ะ www

เปิดแล้วจัดกิจกรรมบ้างนะครับ เผื่อ PO ไทยจะมีคนเพิ่มขึ้นบ้าง  :gardevoir02:

ก็อยากจัดอยู่หรอกครับ แต่ตอนนี้สมาชิกแคลนเนี๊ยวยังหายไปด้วยเลยครับ...

ก็นะ ช่วงนี้แคลน nyo กลับมาเกือบครึ่งละ  :pika01: โดยเฉพาะวันนี้กลับมาอีก 2 คน

พร้อมกับกระแส Showdown ในบอร์ดเรากำลังดี ตอนนี้อาจพิจารณาย้ายไปเล่น Showdown อย่างเป็นทางการกันนะครับ

คนอาจจะกลับมาคึกคักเหมือนเมื่อก่อนก็ได้  :pika10:

ก็อยากจัดอยู่หรอกครับ แต่ตอนนี้สมาชิกแคลนเนี๊ยวยังหายไปด้วยเลยครับ...

ก็นะ ช่วงนี้แคลน nyo กลับมาเกือบครึ่งละ  :pika01: โดยเฉพาะวันนี้กลับมาอีก 2 คน

พร้อมกับกระแส Showdown ในบอร์ดเรากำลังดี ตอนนี้อาจพิจารณาย้ายไปเล่น Showdown อย่างเป็นทางการกันนะครับ

คนอาจจะกลับมาคึกคักเหมือนเมื่อก่อนก็ได้  :pika10:

ถ้ามันดังจริงๆ แอบแปะแบนเนอร์โฆษณาadsenseเนียนๆเลยครับ  :pika03:

นานๆจะมาโม้ที หง่าวๆ

การ์ตูนโปเกมอนฉบับยุ่นที่สั่งไว้มาแล้ว (มาตอนช่วงบ่ายๆ)

เป็นมือสองงับ แต่สภาพโอเค ไม่แพ้มือหนึ่งเลย

ถือว่าขุดกระทู้ละกัน

[me=ฉันคือแมกมาราชิเพศเมีย~]เตรียมจอบ เตรียมเสียม[/me]

ได้แอดเฟรนด์พี่สตาฟฟ์ในค่ายอีกคนแล้ว เฮ้  :pika10:

ส่วนอีกรายก็ค่อยส่งข้อความหลังจากวาดแฟนอาร์ตเสร็จ

ภาพๆ เดียว ไม่ต้องบรรยาย :psyduck10:

ลุงดรเล่น PES 2013 ด้วยเหรอฮว้าฟฟฟ

ตอนนี้กำลังรอ PATCH 3.6 ปล่อยอยู่เลย

ลุงดรเล่น PES 2013 ด้วยเหรอฮว้าฟฟฟ

ตอนนี้กำลังรอ PATCH 3.6 ปล่อยอยู่เลย

เอ่อ ก็เอามาลงตอนไม่มีอะไรจะเล่น ตอนTs2 ปิด (แต่ตอนนี้เล่นTs3แทน) ก็Patch ที่เท่าไหร่ไม่รู้เอามาลง เล่นแค่ตอนแรกที่ลง แล้วก็ไม่ได้เล่นอีกเลย

ก็เล่นในโน๊ตบุ๊คนิ กดควบคุมโคตรลำบากเลย (ขี้เกียจซื้อจอยมาเล่น) พอได้เล่นแบบออโต้บ้าง แต่ก็โดนไป แมตแรกก็กว่าชนะ 2-1 ยากจริง

อ่อ เกมส์ที่โหลด เพิ่งโหลดเสร็จเมื่อเช้า  :psyduck10:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.