Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ผมมีเรื่องจะสารภาพครับ

มีทติ้งครั้งล่าสุดที่ไม่ไป เพราะผมจำวันผิดครับ TT_TT

ทีนี้ วันนั้นไปต่างจังหวัด กลับมา อ่าวลงรูปกันแล้ว  ผมช๊อคมากครับ

TT_TT 

ในที่สุด ผมก็ได้มันมา

Anivia ของผม~~~~~~ <3

ซื้อมา แล้วก็ขอลองเทสสกินเลยละกัน

ไม่เสียดายกับตังค์ที่เสียไปเลยจริงๆ TwT สวยโฮก

ปล.มีต่อที่กระทู้ระบาย

ersion_[5]" post=71314" timestamp="1367979015]

ในที่สุด ผมก็ได้มันมา

Anivia ของผม~~~~~~ <3

อ๊ากกก!!~~~~~~~~ เอามันมาให้ข้า~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เย้!!  :pika10: ชนะ PS ครั้งแรก แถมสองรอบติดอีกต่างหาก  :pika10:

สุดท้ายCGก็ย้อนกลับมาหาชีวิตผม หวังว่าซักวันมันอาจสร้างสรรค์SSPให้มีบนโลกแห่งความจริงได้นะ

ส่งวิทยานิพนธ์แล้วโว้ยยยย

รอสอบปากเปล่าอย่างเดียว  :pika03:

เคลียร์งานของบอร์ดนี้หมดแล้ว จะได้ขึ้น ม.6 อย่างสบายใจแล้ว  :pika10:

• 2 weeks later...

มาโม้ว่าในที่สุดข่อยก็ได้มันมา!!

ในที่สุดก็ไม่ต้องไปอิจฉาใครหลายๆคนแล้ว ;w;

ปล.โชคดีจริงที่การบ้านไม่แยะ...

ปล.2 ดีจังมีคาบว่างตั้ง6คาบใน1สัปดาห์...

มาโม้ว่าในที่สุดข่อยก็ได้มันมา!!

ในที่สุดก็ไม่ต้องไปอิจฉาใครหลายๆคนแล้ว ;w;

ปล.โชคดีจริงที่การบ้านไม่แยะ...

ปล.2 ดีจังมีคาบว่างตั้ง6คาบใน1สัปดาห์...

ยินดีด้วยเน้อ ไลกี้

[me=[V]ersion_[5]]เชียร์อนิเวียสุดชีวิต(แต่ไม่เท่าเรซิแรม) ; w ;[/me]

มาโม้ว่าขุดไปเจอไอ้นี้มา โซโล่ Sky Bug Advance 44นาทีครึ่ง

ลืมไปแล้วแห๊ะว่าทำได้ยังไงแต่คุ้นๆว่าปั้มยาเลือด+สกิลเพนกวิ้น

เทสลายเซ็น

You become the fisherman with six Magikarp.

เมพไปมั้งนิน :psyduck02:

You become the fisherman with six Magikarp.

เมพไปมั้งนิน :psyduck02:

ก็เป้าหมายคือ  To collect all your favorite pokemon นี่นา

ก็เป้าหมายคือ  To collect all your favorite pokemon นี่นา

สรุปให้นะ

favorite pokemon = Magikarp

[me=กลาเซียน้ำแข็งไส]โดนเตะลอย[/me]

Guest bulbabenz

Pokemanic bulbabenz is now change into alternate form(Temporary) as Zommaniac!

[me=bulbabenz]อกหัก Dragon City มาพักใหญ่แล้ว กะจะขี้เกียจเล่นเกมเฟซอีก แต่ในเมื่อไม่มีอะไรทำ งั้นก็เอาเลยละกัน![/me]

มีเรื่องที่น่าดีใจอยู่ 2 เรื่อง

1. โรงเรียนปิดในช่วงสัปดาห์สุดท้ายของเดือนมิถุนายน เพราะโรงเรียนเป็นเจ้าภาพแข่งบาสเก็ตบอลใน "น่านเกม"  :pika01:

2. พี่ชายจะเอาคอมมาให้ช่วงที่โรงเรียนปิดยาว 1 อาทิตย์ตามที่บอกไปข้อแรก :pika10:

--------------------------------

และ...

เราได้เวลาที่จะต้องใช้บัคในเกมในเป็นประโยชน์แล้วละ  :psyduck02: :psyduck02: :psyduck02:

เมื่อคืนฝันว่า โปเกมอนออกเครื่องใหญ่ ตั้งชื่อภาคว่า โปเกมอนสเตเดี้ยม3

ระหว่างที่เล่น LoL...

อย่าประมาทสายนี้นะจ๊ะ :psyduck02:

ersion_[5]" post=72846" timestamp="1371568652]

ระหว่างที่เล่น LoL...

อย่าประมาทสายนี้นะจ๊ะ :psyduck02:

โอ้ว!... นี่มันแย่งลาสเพื่อนได้26ตัวไปฟีดอีกฝั่ง6ตัวแล้วลาสเพื่อนพลาดไป16ตัว...

[me=Likesakiii]โดน V.5 ฆ่าแล้วจับหมกส้วม[/me]

ปล.ล้อเล่นนะฮะ ;w;

โอ้ว!... นี่มันแย่งลาสเพื่อนได้26ตัวไปฟีดอีกฝั่ง6ตัวแล้วลาสเพื่อนพลาดไป16ตัว...

[me=Likesakiii]โดน V.5 ฆ่าแล้วจับหมกส้วม[/me]

ปล.ล้อเล่นนะฮะ ;w;

แหนะ _ _lll สายนี้มันดีจิงๆนะ ลองยิงให้ครบ 3 ทีแล้วสกิลไป 1 สกิล... สะดุ้งจนนอนเป็นแถบๆ (สกิล 2 ครบ 3 Stack ประมาณ57%ของเลือดทั้งหมด.....)

เมื่อคืนฝันถึง Acner ด้วยแหละเออ ฝันว่าแจ็คมาปรึกษาเรื่องแอบชอบคนๆ นึงในนี้อยู่ - -

เมื่อคืนฝันถึง Acner ด้วยแหละเออ ฝันว่าแจ็คมาปรึกษาเรื่องแอบชอบคนๆ นึงในนี้อยู่ - -

แหม่ ความฝันท่านไม่มีเค้าความจริงเลยแม้แต่นิดเดียวครับ เหอ ๆ

• 2 weeks later...

ไม่มีอะไรจะโม้มากหรอกครับ แค่ผมจะบอกว่า

"ผมคิดถึงบอร์ดนี้มากกก"

คงแทนคำพูดได้หลายล้านครับเลยครับ

ผมเริ่มสิงบอร์ดนี้ตั้งแต่เพิ่งเข้ามัธยม แต่พอขึ้นม.ปลายก็ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยๆ จนตอนนี้จะเข้ามหาลัยแล้ว ผ่านไปไวจังเลยนะครับ ^^

ถ้ายังจำได้ ผมมีโปเกมอนคู่ใจอยู่ 9 ตัว Arbok Seviper Froslass Mienshao กับ Electrode อีก 5 ตัว

ตอนนี้เหล่าโปเกมอนพวกนี้ก็ยังอยู่ครับ..... อยู่ในใจผม ตลอดมา..... และตลอดไป....

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.