Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้สำหรับพวกอยากระบาย

เฮียเป็ด

Recommended Posts

:pika06:

อะไรของกูวะเนี่ย ทำไมเลิกคิดถึงมึงไม่ได้ซะที!

หายไปแบบนี้มันทำให้กูเบื่อและเหงามากเลยนะรู้มั้ย!

รีบกลับมานะ

• Replies 5.9k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Nameless-san

626

• bluewind

495

• Kimur@

236

• ジャッガ竜

206

คนที่เราไว้ใจที่สุด เรากลับกลัวเขากลายเป็นคนที่ไม่น่าไว้ใจที่สุด!!!

เจออ่ะ เจอได้ แต่ช่วยดูเวลากันด้วยค่ะ ฮือว ;w;

พาล พาล พาลไม่หยุด

ทำไมจะไม่ให้พาลล่ะ ก็คนอย่างมันไม่สมควรจะได้รับสิ่งดีๆไง

ยิ่งนับวัน คนๆนั้นก็ยิ่งทำตัวเหมือนกับ "ไอ้เหี้ยนั่น" เข้าไปทุกที

ซักวันอาจได้ลบเฟรนด์ออก

ลังเลเป็นวันที่ 2

ไป ไม่ไป ไป ไม่ไป - -

ไม่ได้กลัวระหว่างไป แต่กลัวหลังจากที่ไปมากกว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นไหม

ทำตัวเป็นเด็กเรียนดี เด็กเก่ง ไอคิวสูงส่ง แหม

มึงไม่รู้จริงแล้วอย่ามาเผยแพร่อะไรผิดๆนะ

หายไปอย่างไร้สาเหตุนี่ เป็นห่วงนะคะ

:(

ยิ่งมีเรื่องที่ต้องคุยนี่ โอ๊ยยยย ให้ตาย

ถ้าบอกกันทั้งที่ไม่มีอะไรคุยนี่ก็ดีอยู่หรอก

อ๊ากกกกกกกกกกก กลับมาทำไมความรู้สึกนี้! ลืมๆไปซะ! เป็นคนเดียวในโลกจริงๆ ที่อยากจะลืมและไม่จดจำ อ๊ากกกกกกกกกก ทรมาณ!!

งดเปิด facebook 7 วัน!

Edited by Mr.F

ปากน่ะค่ะ ระวังด้วย โมโห

และไม่ใช่แค่ครั้งแรกที่เกิดขึ้นนะคะ หลักร้อยแล้วตั้งแต่ขึ้น ม.6 เนี่ย

นับวันยิ่งอยากอยู่กับ "เพื่อนคนนั้น" อย่างเป็นทางการแล้วละ

Edited by Mekakushi Code

ไม่รู้ว่าเธอเปลี่ยนไปหรือยังไงก็ไม่รู้เไหมือนกัน

รู้สึกว่าถูกเธอทิ้งระยะห่าง

รู้มั้ยว่าทำแบบนี้น่ะ เธอทำให้ฉันเป็นห่วงและกังวลตลอดเวลา

ปกติเราไม่ใช่เป็นคนขี้เหงาอะไรแบบนี้หรอก

แต่เวลาเธอไม่อยู่ด้วยแล้วมัน

รู้สึกโหรงเหรง เหมือนขาดอะไรไป

เหงา...

เศร้าเหลือเกิน... 

ทำได้แค่เพียงคิดถึงวันที่เก่า ๆ ที่เราพูดคุยและหัวเราะด้วยกัน และเรียกร้องหามันเท่านั้น

แงงงงงงงง 

:pika06:

ถ้าเราบอกว่า เราไม่มีปัญญาช่วยในเรื่องบางเรื่องได้จริงๆก็อย่าวานเลยค่ะ orz

เธอคนนั้นเปลี่ยนไปจนไมใช่คนที่เราเคยชอบละ...นี่มันคนละคนกับคนที่เราเคยฝันไว้ชัดๆ...

เข้าใจนะว่า เข้ากลุ่มทำงานใหม่ก็ต้องปรับตัว

แต่เราก็ไม่ได้อยากเอาเรื่องเดิมๆไปลงกลุ่มใหม่หรอก (ถึงจะบอกคร่าวๆไปแล้ว)

แล้วก็ไม่ใช่คนที่ตามอะไรบ่อยๆด้วย เฮ้อ

กูยอมรับว่ากูโง่เอง แต่ยังไงมึงก็ไม่มีสิทธิ์มาเสือก กูจะเล่นกับเพื่อน

อย่าให้กูรู้นะว่ามึงเป็นใคร

พจนานุกรมของฉันไม่มีคำว่า "สงสาร" หรือ "เห็นใจ" หรอกนะ

ใครทำผิดก็ต้องเอาให้ถึงที่สุดแหละ ถึงทำให้เป็นเรื่องใหญ่ก็ยอม ถึงจะให้เขาเสียอนาคตก็ต้องยอม

และจะไม่ยอมให้ตัวเองเป็นอะไร ;)

ไม่ว่าง/ติดงานอื่น = หนีงาน?

ใจคิดหนีงานก็จริงแต่ไม่ได้หมายความว่าเราจะต้องปัดความรับผิดชอบหรือไม่ทำเลยนะ = = เข้าใจว่าทุกคนต้องทำงานและช่วยเหลือซึ่งกันและกันก็เถอะ

ก็แค่จู่ ๆ ทำตัว "ไม่เหมือนเดิม" น่ะ ก็เลยรู้สึกเสียความรู้สึกแปลก ๆ

ไม่เข้าใจตัวเอง ไม่รู้จะคิดมากไปทำไม

แต่มันรู้สึกอึดอัดอ่า :pika06: 

Edited by ^_^

กูซื้อหนังสือฮาวทูแล้วมันหนักหัวพ่อมึงเหรอ

ใครจะว่ากูโง่ที่ไม่ยอมโหลดเป็นไฟล์มาเก็บไว้ก็ได้ แต่กูภูมิใจในสิ่งที่พวกมึงเห็นว่ากูโง่ เพราะอย่างน้อยมันก็ทำให้กูวาดรูปเป็นได้ จะทำไม

โอเค...

รู้งี้น่าลาทุกคนเสียตั้งแต่แรก...

เราอยากเจอเขาจริงๆค่ะ อย่าห้ามเราเลยค่ะ :'(

วัน ๆ ของผมก็น่าเบื่อจะตายอยู่ละ

แล้วจะทำยังไงให้เธอหายเบื่อ...

นี่เราต้องทำตัวแย่ให้เขาเห็นไปอีกแค่ไหนถึงจะพอ...

• 2 weeks later...

รับแอดมิชชันมาแล้ว เครียดว้อยยยยยยยย TT"

ทำไมไปกรุงเทพกุไม่ได้กอดเพื่อนเลยยยยยย

เอาใจใส่เรามากเกินไปแล้วนะคะ =[]="

Edited by Mekakushi Code

ขอพื้นที่ระบายหน่อยนะครับ ยาวมากนะ อย่าอ่านเลยฟฟฟ

คือเมื่อวานมีคนชวนไปเล่นแอลแล้วผมเล่นพลาด เครียดมากกกกกกกกกกกกก

พอจบเกม ขอโทษทุกคนเป็นร้อยครั้งได้แต่โดนทุกคนในทีมรุมว่าเรา มีอีกคนร้องไห้เพราะเราพาแพ้ เสียใจมากทำเขาร้อง
แล้วก็เรื่องที่จะขอคนเขาไปแครี่ผมไม่เอาขอบคุณหรอกถ้าจะหวงกันขนาดนี้ไม่เอาก็ได้ว่ะ
ทำไม่วะคนมันเล่นมากี่ปีก็เล่นพลาดกันได้ป่ะ
เออใช่สิก็ไม่ใช่คนในครอบครัวคุณหนิ ทีคนนั้นเขาเสียใจร้องไห้โอ๋ใหญ่ เราเสียใจขอโทษเป็นร้อยครั้งแล้วแม่งไม่ให้อภัยแถมแม่งซัดกลับมาเป็นชุดอีกอีก ควยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
คนเรามันก็พลาดกันได้ปะ แล้วที่เรื่องลาสคนของคุณ ผมตั้งใจปะ ไม่ แค่เห็นว่าคงมาไม่ทันก็ขอเลยลาส แม่งแค่ตัวเดียวแต่ด่ายันโครต
ผมก็ปรับปรุงแล้วไง ยังเอาเรื่องเก่ามากุอีก
แล้วไอคนที่ร้องไห้ก็บอกว่า ลบเพจไปเหอะการเป็นแอดมินไม่ช่วยอะไรดีขึ้นเลบ
ควยแอดมินต้องเล่นเก่งเหรอวะ
ผมไม่ใช่ faker นะเว้ยที่จะเล่นเก่งทุกตาอะ มันก็มีพลาดกันได้ปะ
แล้วเรื่องรูปนั้นแม่งก็ไปกันใหญ่ละ ผมไม่ได้ตั้งใจจะเอาคนขอบคุณ ผมแค่บอกว่า ผมชอบแครี่ที่อยู่กันไปนานๆ ไม่ใช่เอาคนของคุณมาอยู่กับผมนานๆ
แล้วขุ่นบิวก็ไม่รู้อะไรเลย นึกว่าผมไปปรึกษาความรักกับเขาจริงๆ รูปที่เซ็นเซอร์ทุกคำนั้นก็ลบแล้ว ด่าอะไรอีก แล้วทีผมเสียใจ ไม่โอ๋ ด่ามาเป็นชุด
พอผมบอกผมจะร้องก็บอกว่าตอแหล วันนั้นผมแม่งโดนด่าจนจะร้องจริงๆ
แต่ไอคนที่ร้องอะโอ๋เหมือนเป็นลูกคุณอะ ทำไมไม่ลองว่าให้เขายินหยัดเองบ้า แพ้แค่เนี่ยร้องไห้ โตขึ้นจะทนอะไรได้ ผมแพ้ติดต่อกัน 8ตากุยังไม่ร้องเลย เซนซิทีฟเกินไปละ
ผมจะไม่ด่าคุณเลยถ้าคุณไม่มายุ่งกับเพจผม
อีกอย่างไม่ใช่เพจผม เพจพี่มิ้นท์ ผมลบเพจเองไม่ได้นะครับ
แพ้เกมแค่นี้ ร้องไห้ถ้าสอบไม่ติดขึ้นมาไม่ผูกคอตายเลยเหรอวะครับ
บอกเลยจากเสียใจอยู่ๆแม่งก็กลายเป็นโมโห พ่อแม่ด่าผม ผมยังไม่โมโหขนาดนี้ คุณทำให้ผมโมโหได้ คุณเก่งมาก
ผมจะไม่มาว่าพวกคุณเลยถ้าพวกคุณไม่เอาเพจพวกเราไปเกี่ยว
ผมรักเพจผมก็เหมือนกับที่พวกคุณรักน้องของคุณ
ขอได้อย่าเจอกันอีกเลย พวกเซนซิทีฟเกินเหตุ

ลาก่อน สวัสดี
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ระบายครับ ระบายแล้วโล่งมากเลย5555

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.