Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Tale Of Leafond (ตำนานราชาอาณาจักร Mystery) - (56K Warning!!) (True Ending)

Loveless Nova

Recommended Posts

เย้~! ลีฟฟ่อนยังไม่ตาย! อย่าได้โกรธเลยที่ใครหาว่าท่านลีฟฟ่อนจะโรคจิต (เพราะมันเรื่องจริง)

แต่ที่ต้องกลับไปเกิดใหม่เป็นโปเกมอนตัวนั้น...มันจะไหวไหมนะ...

แบบนี้มีแนวว่าจะมีภาคต่อใช่ไหมเนี่ย

ปล. ข้าพเจ้าได้เห็นสรุปผลด้านข้างแล้ว ข้าพเจ้าเองรู้สึกว่า...โดยเฉพาะผู้ลงสมัครฟิคมัน... (หายไปไหนกัน(ฟ่ะ))

• Replies 105
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Thama

17

• Loveless Nova

17

• ไมยาเตะ (เชมี่)

16

• Risu

13

รู้เลยว่าตัวไรที่นี้เขียนจะได้เขียนภาคต่ออ่านเองได้ง่ายๆ :physical: *ผัวะ*

ท่านลีฟเล่นจดซะละเอียดรวมถึงตัวอักษรเลยเรอะพระเจ้า :pika08:  :unown-excl: :unown-excl: :unown-excl:

ปล.ไม่อยากพูดตอนนี้ผมติดโรคความโรคจิตไปจากทั่นเล็กน้อยละนะ(อ่านการ์ดตูนทีไรลุ้นให้พระเอกเป็นแฟนกะนางเอกให้ได้)

แง้วๆ ลีฟฟ่อนยังไม่ตาย

อ้าว? ไหงกลับมาเกิดเป็นโปเกมอนตัวนั้นล่ะ

มีการนับตัวอักษรด้วยเหรอเนี่ย ละเอียดอย่างมาก

จะรอติดตามฟิคเรื่องใหม่นะจ๊ะ แง้วๆ ^^

ปล.เพิ่งสังเกตเห็น

ในส่วนของรายการเสริมในช่อง Pokemon Mystery Island มี 4 แล้วไหงในช่องรวมเป็น 2 ล่ะ?

มาอ่าน true end แล้วครับ มีนับตัวอักษรด้วย ละเอียดดีจังว่าแต่นับนานไหม๊อ่ะเนี่ย =_= ลีฟฟ่อนไปเกิดใหม่แล้วคนอื่นจะรู้ว่าเป็นลีฟฟ่อนรึเปล่าเนี่ย มันเจ็บปวดเหมือนกันนะเวลาคนอื่นลืมเราไปหมดเเล้วเราจำพวกเขาได้อยู่ฝ่ายเดียวอ่ะ =A-=

ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ค่อนได้มาอ่านพวกวันจ-ศเราเข้าบอร์ดไม่ได้เลยอ่างานเยอะ จะติดตามอ่านเรื่องต่อๆไปนะครับ

โอ้ ตอนจบของตำนานที่เป็นจุดเริ่มต้นของอีกตำนานสินะ

(แล้วจะมีจริงๆอะป่าว)

โอะ จบแล้วแฮะ

ขอโทษที่ไม่ค่อยได้มาอ่านเลยง่ะ ><"

ลีฟฟ่อน...

ว่าแต่ ลูคาริโอ้เข้าโหมดนิทราไปแล้ว ลีฟฟ่อนจะอยู่กะใครอะ?

ปล.จำกันได้มะ? XD

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.