Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Pokemon Special Club !!!

pokenuri

Recommended Posts

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Risu

86

• SOSTimer

63

• Platina Berlitz

63

• ForrestGump

50

อืมม์ ช่างมันเหอะ555+ คิดกานเอาเองแล้วกาน

ปล. แต่ว่าเอมเมอรัลบไม่ได้ได้ที่1นะคับแค่มันเบอ1 เฉยๆ

เอเมรัลด์น่าจะเป็นคนชนะ เพราะได้สัญลักษณ์มา

วันศุกก่อนขึ้นรถไฟฟ้าสะพานตากสินต้องไปซื้อที่หน้ารร.ก่อนค่อยเดินไปรถไฟฟ้าซะแล้ว5555

เอมเมอรัลได้สัญลักษณ์ครบลองเปิดดูที่หน้าท้ายๆของเล่ม29สิ

อืม ตอนนั้นผมไม่รู้นะ เพราะว่าเอเมอร์รัลด์ถึงแพ้ก็ไม่เป็นไร เพราะไม่มีข้อจำกัดด้านเวลาแล้ว อาจได้หลังแข่งใหม่ก็เป็นได้ แต่ว่าถึงชนะ พวกเร้ดคงไม่ได้เอาจริงกันนักเพราะเร้ดพูดว่าเอาขำๆเท่านั้น

เอเมรัลด์ ผมว่านะรอบแรกคงจะแพ้แล้วมาแข่งอีกรอบโดยรอบ2ได้แข่งกับพวกบ๊วยๆละมั้ง

เอเมรัลด์ ผมว่านะรอบแรกคงจะแพ้แล้วมาแข่งอีกรอบโดยรอบ2ได้แข่งกับพวกบ๊วยๆละมั้ง

เอ่อ ผู้ถือครองสมุดภาพนี่บ๊วยเหรอครับ = =??

ปล.รอบสองที่ว่านี่คือการแข่งขันของผู้ถือสมุดภาพทั้งสิบนะครับ เล่ม29ก็บอกอยู่นะ ลองอ่านดีๆสิ แล้วคำถามจะไม่มีอีกเลย

เล่ม 34 จะมาแล้ว

^^

ชอบตอนต้นเล่มมากมาย

ลองอ่านภาคภาษาอังกฤษแล้วทำไมมันรู้สึกว่าซึ้งอย่างบอกไม่ถูกไม่รู้

ปล. กำลังรอแปล เล่ม 36 อยู่ เห็นว่าจะมาปลาย ๆ เดือน ><

..

เอ่อ ผู้ถือครองสมุดภาพนี่บ๊วยเหรอครับ = =??

ปล.รอบสองที่ว่านี่คือการแข่งขันของผู้ถือสมุดภาพทั้งสิบนะครับ เล่ม29ก็บอกอยู่นะ ลองอ่านดีๆสิ แล้วคำถามจะไม่มีอีกเลย

หมายถึงแข่งกับพวกครองสมุดภาพหมดแล้วแต่เอเมรัลด์ไม่ชนะก็เลยรอแงกับคนที่มาทางเรือไง ที่10,000คนอ่ะ แต่คงแข่งไม่ถึงแสน

34 มาซักที !  *-*

3 เดือนได้แล้วมั้ง T^T

ใช่ครับ ประมาณ 3 เดือนพอดีเลย 555+

ปล.ปล่อยให้ตูนั่งรอตั้งนาน :pika12:

วันศุกก่อนขึ้นรถไฟฟ้าสะพานตากสินต้องไปซื้อที่หน้ารร.ก่อนค่อยเดินไปรถไฟฟ้าซะแล้ว5555

เอมเมอรัลได้สัญลักษณ์ครบลองเปิดดูที่หน้าท้ายๆของเล่ม29สิ

จิงป่าวคับ ผมอยู่สะพานตากสินเหมือนกัน ๕๕๕

ปล.1 เล่ม 36 (เล่มญี่ปุ่น)เข้าไทยแล้วนะครับ เพิ่งไปซื้อมา ทั้ง 35 36

ปล.2

เล่ม 35 จูปิเตอร์ก็ยังไม่ปรากฎตัวอยู่ดี หลังจากเล่ม 34 ที่ได ได้สมาชิกใหม่มาคือ

TATETOPUS  เล่ม 35 นี้ เพิร์ล  และคุณหนูแพลตติน่าก็ได้สมาชิกใหม่เช่นกัน  แต่ว่า ได ก็มีสมาชิกตัวที่ 5 เพิ่มมาด้วยครับ ทีมของได มีแต่สมาชิกที่เน้น น้ำหนักหมดเลยอ่ะ ลองๆเดาดูนะครับว่าสมาชิกใหม่คือใครบ้าง

บรื๋อๆ ๆ ๆ ๆ 34 34 34 34 มาแล้วๆ ๆๆ ๆ!!

อยากให้ปากะ กับ อูจิ กลับมาจัง

:pika12:

บรื๋อๆ ๆ ๆ ๆ 34 34 34 34 มาแล้วๆ ๆๆ ๆ!!

อยากให้ปากะ กับ อูจิ กลับมาจัง

ง่ะผมอยากให้เร๊ด กะ บลูกลับมาอะ :pika01:

วันพฤหัส แล้ว ออกยังหว่า >.<

นั่งรอหน้าคอมแล้วมันจะมามั้ย อิอิ

:pika09:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.