Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

★ Taiyoumaru's Mini Gallery ★

Tym

Recommended Posts

• Replies 269
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Tym

58

• + Pangtor Girl +

41

• 天ノ花 月子

34

• Likey

22

เพราะลิงกับกระต่ายเป็นคู่จิ้นกัน... //โดนจขกท.ยิง

ลายเส้นจริงท่านสวยงามมาก...

เจออย่างนี้มันเท่ห์จุงเบย ;w; #ซับเลือดกำเดา

วาดสวยเหมือนนเดิมค่ะ  :pika01:

เห็นลิงเเล้วคิดถึงใน12 หางเลยผ้าคาดหัวมันใกล้ๆกัน

เเต่กระต่ายเท่มากกกก

มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวกันจริงๆน้อ  :pika01:

เทห์มากเลยค่ะ  :pika01:

ลิงตัวนี้เหมือนลิงใน 12 หาง เลย เห็นกระต่ายแล้วนึกถึงการ์ตูนเรื่องๆหนึ่งด้วย

• 2 weeks later...

รูปนี้ได้แนวคิดมาจากธาตุแฟรี่ที่เป็นธาตุใหม่ของโปเกม่อนครับผม

ปกติก็ชอบเซอร์ไนท์อยู่พอตัวเหมือนกัน พอมีธาตุแฟรี่เพิ่มมาก็เลยจับมาติดปีกแปลงร่างให้เป็นนางฟ้าจริง ๆ ซะเลย :hito01:

สะ สวยมากครับ เซอไนท์กับปีกนางฟ้าเข้ากันสุดๆ :pika10:

งดงามมากค่ะ แฟรี่...ธาตูภูตสินะคะ

จะมีตัวอะไรบ้างนะ ธาตุนี้...

• 2 weeks later...

เอางานเก่ามาทำใหม่ แต่ออกมาไม่เหลือเค้าเดิมเลย -.-

ภาพนี้ใช้เวลาและเลเยอร์ในการลงสีเยอะพอสมควร

ถึงขนาดว่าถึงขีดจำกัดของโปรแกรมเลยทีเดียว (คิดแล้วก็ฮาตัวเอง เหอ ๆ -w-)

ก็เลยต้องแยกส่วนแล้วประกอบทีหลังเอาครับ

[img width=540]

ฝากวิจารณ์ผลงานนี้ด้วยนะครับ :hito01:

<<< นั่งขำกับเรื่องเลเยอร์

สวยสุดๆเน้อ แต่ใช้เลเยอร์เยอะไปไหม

<<< นั่งขำกับเรื่องเลเยอร์

สวยสุดๆเน้อ แต่ใช้เลเยอร์เยอะไปไหม

มีให้ใช้ต้องใช้ให้คุ้ม (เหรอ?)

//มองด้วยความอิจฉาตาร้อน

คนเมพ จะทำอะไรๆก็สวยสินะ orz อิจฉาาาาาาาาาาาาาาา >[]<!

ว่างๆมาแบ่งฮาวทูเดี๋ยวนี้เลยน้าาาาาาาาา //ตบตีพี่แจ็ค #หลบลูกไฟ

WoW !!! ยังคงคุณภาพเช่นเคยนะครับท่านแอค มันสวยมากกกก XD !!!!

งามงดมากครับ ปีกตรงหัวของฮาคุริวกับทรงผมแบบซาไนท์นี่มันเข้ากันกว่าที่คิดแฮะ

เห็นรายละเอียดส่วนปีกแล้วตาลาย  :pika09:  นี่คือสาเหตุของเลเยอร์ล้นรึเปล่านะ...

(เพราะเห็นความเคลื่อนไหวของกระทู้ตรงด้านล่างบอร์ดทะลัก เลยแอบเข้ามาส่อง แล้วเจอรูปล่าสุดนี่... สุดท้ายเลยต้องไล่ดูแต่หน้าแรกเลยแฮะ)

งามมากมาย...

ปล.ถ้าท่านมีเวลามากพอตอนประกวดคงจะดีกว่านี้สินะ ;w;

เข้ามาอิจฉาแจ็คคุงด้วยคนครับ  :pika03:

วาดสวยมากกกกกก!!!  ระดับ Masterpiece เลยครับ :like:

• 2 months later...

ขออนุญาตขุดละกันนะครับ ปล่อยให้ทิ้งร้างมาซะนานเลย เอามาลงกันร้างสัก 2-3 ภาพก็แล้วกัน

ภาพที่เอามาลงจะเบลอหน่อยยะครับ ต้องขออภัยจริง ๆ

คาเอ็นจิชิ

ภาพนี้เป็น OC ที่เคยลงไปบ้างแล้วครับ แต่ภาพนี้จะเป็นจิบิ

ภาพนี้จะว่าเป็น OC ก็ไม่เชิง เป็นภาพที่วาดออกแบบดูเฉย ๆ วาดๆปวาดมาดูไปก็คล้ายกิจินกะนิมเฟียเฉยเลย

ว่างเมื่อไหร่จะลงสีมาให้ชมกันอีกครั้งนะครับ ฝากผลงานด้วยนะครับ :hito01:

สวยงาม! สุดท้ายท่านก็ตัดสินใจขุดมันขึ้นมาสินะ แล้วจะติดตามต่อนะครับผม :3

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.