Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

★ Taiyoumaru's Mini Gallery ★

Tym

Recommended Posts

• Replies 269
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Tym

58

• + Pangtor Girl +

41

• 天ノ花 月子

34

• Likey

22

มีสเน่ห์มากค่ะ ! ดวงตาคู่นั้นช่างส่งสายตาอันร้อนระอุเสียจริง > <

CG สวยมากค่ะพี่ชาย มาฟ็อกซี่สวยจริงๆ

... What does the fox say ? #ผิดส์

กอดเค้ามั่งจิ(ท่าทางจะอุ่น)#ผิด

วาดงามมากฮะชอบสายตามาฟอกซีู่>w<

สายตาของมาฟ็อกซี่มีเสน่ห์สุด ๆ เลยค่ะ ชอบค่ะชอบ >w<

สวยมากเลยค่ะพี่ชาย >_< #ธาตุไฟ กรี๊ดดดดดดดดด

HNY นะคะพี่ชาย มีความสุขมากๆนะคะ  :pika01:

พะ.....โพนี่

มาฟอกซี่ช่างงดงามมากครับ

ลีดเดอร์มาชก็สง่างามจริงๆครับ :pika01:

แกลลอปไฟพริ้วไหวสวยมาก มาฟ็อกซี่ก็วาดสวย แต่ส่วนตัวอยากให้ขนสีแดงสีสดกว่านี้หน่อยนะ :pika04:

อ้อ สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับผม :pika01:

• 2 weeks later...

เทกระจาดงานดองที่ขี้เกียจลงสี

ภาพพวกนี้ผมวาดเล่นเวลาว่าง ๆ เวลาเบื่อ ๆ

อันนี้ดองไว้ตั้งกะคริสต์มาสนู้นนนนนน

เมก้าบาชาโมะ

เมก้าเซอร์ไนท์

เมก้าลูคาริโอ้

อันนี้ออกแบบเล่น ต้นแบบก็เช่นเคย บาชาโมะ นั่นเอง =w=

ขอตั้งชื่อว่า Holy Blaziken ก็แล้วกัน :D

นาน ๆ ทีจะวาดคนสักที (ถ่ายออกมาเอียงซะ)

1 ใน OC ผมเองครับ

ว่าจะปรับโครงหน้าใหม่ซะหน่อย คล้ายบาชาโมะเกิน =w=

สงสัยผมจะคลั่งบาชาโมะมากไป lol

หมดล็อตที่ดองไว้แล้วขอรับ :hito01:

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ทำไมพี่ชายวาดสวยจังเลยง่ะ !! แถมจิบิก็น่ารักสุดๆด้วย !!  ไม่ยอม !!!! T[]T

[me=+ Pangtor Girl +]โดนเผา ...[/me]

ปล. รู้สึกว่า OC คนของพี่ชายจะเปลี่ยนสร้อยคอแฮะ? owo

ชอบรูปของแจ็คที่วาดเป็นดินสอแบบนี้มากกว่าแฮะ สวยทุกรูปเลย เมก้าซาไนท์น่ารัก :pika01:

มาถึงภาพแรกก็ Y กันเลย... #ผิด

ภาพแนวเส้นแบบนี้มองดูก็สวยดีไปอีกแบบ ชอบมังกรของท่านจังเลยแหะ...

ลายเส้นดินสอแอคเนอร์คุงงามม้วกก~~>w<

//me นั่งกรี๊ดเมก้าลูคาริโอ้

เมก้าบาชาโม่ กรี๊ดดด... ด

[me=Madame Graya]โดนแอกกี้จับหลอม[/me]

มาถึงภาพแรกก็ Y กันเลย... #ผิด

ไม่ใช่วายเฟ้ย!! #เผาไลกี้ #ผิด

ขอบคุณสำหรับคำติชมของทุกท่านนะครับ :hito01:

เอาภาพมาลงเพิ่มอีกแล้ววววว

อันนี้เป็นภาพร่างที่ผมวาดตอนจัดบอร์ดงานของภาควิชาครับ

วาดจิบิตัวเอง (ซึ่งต่างกับความจริงอย่างสุดขั้วราวฟ้ากับเหว) กับ OC คาแร็กเตอร์ประจำตัวผมครับ

สองภาพนี้เป็นภาพร่างคอนเซ็ปต์คร่าว ๆ ของ OC อีกตัวหนึ่งของผมเองครับ

ตั้งใจจะให้ปรากฏตัวในฟิคเรื่องที่กำลังแต่งอยู่ตอนนี้ ฝากติดตามไว้ล่วงหน้าเลยละกันนะครับ :hito01:

ภาพเลอะเทอะไปหน่อย พอดีลบบ่อย -w-

(ไม่ถือว่าสปอยล์หรอก(มั้ง?)เนอะ เพราะกว่าจะลงฟิคทุกคนก็คงลืมไปแล้วล่ะว่ามีเจ้าตัวนี้อยู่ (ฮาาาา) )

ฝากวิจารณ์เช่นเคยนะครับ :hito01:

จิบิน่ารักมากๆ >_< เมพเกินไปน้ะคะ ;w;

มะ .... แมว !!!!!!!!

แมวเมี้ยววววววว เมี้ยวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >_< เท่ + น่ารักที่ซู้ดเลยอ่าาาาาาา >///<

[me=♥ gamza ♥]ตีตราจองการเป็น FC (แฟนคลับ) #ผิด[/me]

ปล. เดี๋ยวดูก่อน .. อาจะเ้ปลี่ยนใจให้เพื่อนพระเอก ฮาาาาา

ดูดีทุกรูปฮะ ('w')b !!! //...จาอาวเซนิกาเม้...จาอาวเซนิกาเม้....จาอาวเซนิกาเม้...

• 3 weeks later...

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ :hito01:

เอาภาพล็อตใหม่มาเท เส้นอาจจะรก ๆ นิดหน่อย 'w'

ล็อตนี้ได้ขอไอเดียและความเห็นมาจากสมาชิกหลาย ๆ ท่านในวันหนึ่งของเชาท์บ็อคซ์ครับ

ใครเป็นใครดูกันเอาเองเน่อ

แก้หูได้แค่นี้แหะ =w=

ส่วนอันนี้ลองเทสภาพมุมสูงดู ยังต้องฝึกอีกเยอะ 'w'

ยังเมพเหมือนเดิมเลยค่ะพี่ชาย  :pika01:

ตอนแรกดูไม่ออกเลยใครเป็นใคร เหอๆ สวยมากค่ะ !

O !! ขอบคุณสำหรับรูปภาพฮะ วาดออกมาดูดีทุกภาพ :D

ปล. ตอนนี้มาจังเป็นมาริลแล้วนะฮะ :3

ภาพดูดีจริงๆครับ ลายเส้นดินสอของท่านนี่เป็นเอกลักษณ์มากเบย

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.