Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

PKBasic The Commedian! คิดว่าฮา... ยิงมาโลด!

เฮียเป็ด

Recommended Posts

มีคนร้องเรียกอยากได้กระทู้ยิงมุกสดในบอร์ด เป็ดจัดให้เลยแกว๊ก

ได้ทุกมุก อยากซับซ้อนแค่ไหนเชิญตามสะดวก แต่มุกหยาบโลนต้องขอนิดนึงนะ

เดี๋ยวถ้าตั้งกระทู้แล้วไม่มีใครเล่นน๊า เดี๋ยวรู้เลย :psyduck02:

• Replies 88
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

15

• SKYNET

12

• Tym

10

• Mocoron

7

เจิมกระทู้ให้พี่นก เผื่อการโพสของแต๊กจะมีคนเล่นมุกได้... :pika01:

จุ่มก็แล้วกัน

ศจ.ว่านะ เดี๋ยวได้ปั๊มกันบาน แต่ก็แลกมาด้วยเสียงหัวเราะกับรอยยิ้ม

เจิมจิ เพราะแต๊กโพสที่นี่เป็นที่แรก หุหุ

ขอผ่านครับ! พอดีห้ามมุกหยาบโลน 55555555

เจิมจิ เพราะแต๊กโพสที่นี่เป็นที่แรก หุหุ

ขอผ่านครับ! พอดีห้ามมุกหยาบโลน 55555555

ก็ตำให้ละเอียดซะสิครับ จะได้ไม่หยาบ ;p

แหม่ เวลามีใครมาบังคับให้เล่นตลกเนี่ย มันตลกไม่ออกจริงๆนะครับ

คงต้องรอให้คุยกันไปเรื่อยๆแล้วมันจะจังหวะออกมาเเอง 5555

ถ้าพูดถึงมุกที่เล่นคนเดียวได้ได้

ไม่มุกควาย"วันก่อนครับ" ก็คงเป็นมุกเสี่ยวนี่แหละ

เพราะฉะนั้น ขอผ่านครับ!

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

ก็ตำให้ละเอียดซะสิครับ จะได้ไม่หยาบ ;p

เอาเข้าเครื่องบดเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

แหม่ เวลามีใครมาบังคับให้เล่นตลกเนี่ย มันตลกไม่ออกจริงๆนะครับ

..ก็จริงแฮะ :psyduck01:

:like: ให้หนึ่งแต้มสำหรับมุกละเอียดครับ

//เว็บบอร์ดไม่มีปุ่มกดไลค์ ใช้อันน้แทนละกันนะครับ =w= ลำบากใจเบาๆ

แจก 1 แต้ม ให้มุกละเอียดนะแกว๊ก :psyduck02:

จัดไป

A : วันก่อนครับ

B : ทำไมครับ

A : โอเน็ตประกาศผล ผมเปิดคอม เท่านั้นแหละ น้ำตาไหลพรากเลยครับ

B : คะแนนห่วยมาก!! ยังงี้กูจะไปติดที่ไหน!!

A : ไวรัสแดก

A : คะแนนโอเน็ตออก พอเปิดคอมเท่านั้นแหละครับ น้ำตาไหลพรากเลย

B : คะแนนดีกว่าที่คิด!! มหาลัยอันดับหนึ่งไม่ใช่ฝัน!!

ฺB : ทำไมครับ

A : คะแนนโอเน็ตออก พอเปิดคอมเท่านั้นแหละ น้ำตาไหลพรากเลย

B :  ไวรัสแดก

A : ครับ

B : !?

B : ไวรัสแดก

A : ของกู!

A : ทำไมครับ

B : ของกู!

A : คะแนนโอเน็ตออก เปิดคอมเท่านั้นแหละ น้ำตาไหลพรากเลย

A : แม่หั่นหัวหอมอยู่ข้างๆ

สดจริงๆ มาเป็นเซ็ท แป้กทุกอัน รับประกันความสด มุกคาเฟ่มากๆ 55555

จัดไป

A : โอเน็ตประกาศผล ผมเปิดคอม เท่านั้นแหละ น้ำตาไหลพรากเลยครับ

B : คะแนนห่วยมาก!! ยังงี้กูจะไปติดที่ไหน!!

A : คะแนนโอเน็ตออก พอเปิดคอมเท่านั้นแหละครับ น้ำตาไหลพรากเลย

B : คะแนนดีกว่าที่คิด!! มหาลัยอันดับหนึ่งไม่ใช่ฝัน!!

ฺB : ทำไมครับ

A : คะแนนโอเน็ตออก พอเปิดคอมเท่านั้นแหละ น้ำตาไหลพรากเลย

B :  ไวรัสแดก

A : ครับ

A : ของกู!

A : ทำไมครับ

B : ของกู!

A : คะแนนโอเน็ตออก เปิดคอมเท่านั้นแหละ น้ำตาไหลพรากเลย

A : แม่หั่นหัวหอมอยู่ข้างๆ

สดจริงๆ มาเป็นเซ็ท แป้กทุกอัน รับประกันความสด มุกคาเฟ่มากๆ 55555

ยิงเป็นชุดเบย :psyduck02:

เล่นมั่งจิ

A : วันหนึ่งครับ...

B : ครับ?

A : ทูสองครับ...

B : หา?

A : ทรีสามครับ...

B : แล้วมึงจะพูดขึ้นมาทำไมครับ

แป้กแหง เล่นมุกไม่เก่งแต่อยากเล่น :pika02:

ทุกคนครับผมมีอะไรจะมาบอก

เรื่องของเรื่อง ก็คือ....

Story of Story..

ลองมั่งๆ=w=

A : อยากลองเล่นยิงมุกสดกะเขาบ้างจัง

B : ก็เล่นสิใครห้าม

A : เล่นไม่ได้หรอกก็ตรูไม่มีปืน...

B : เกี่ยวไรกับปืน?

A : ไม่มีปืนแล้วตรูจะยิงยังไงล่ะ?

B : ...

แป้กชัวร์T T

ลองมั่งๆ=w=

A : อยากลองเล่นยิงมุกสดกะเขาบ้างจัง

B : ก็เล่นสิใครห้าม

A : เล่นไม่ได้หรอกก็ตรูไม่มีปืน...

B : เกี่ยวไรกับปืน?

A : ไม่มีปืนแล้วตรูจะยิงยังไงล่ะ?

B : ...

เอิ่ม แค่หนังสติ๊กก็พอ จะยิง(ไข่)มุกน่ะ

แวะมาบอกว่า

[move]แจก Like Point[/move]

//เลื่อนแจก Like Point

เอามุกนี้ไปกิน

[move]บันได[/move]

.

.

.

.

.

มองอะไร ไม่เคยเห็นบันไดเลื่อนรึไง

ไหนหว่า บันไดเลื่อน?

เห็นแต่บันไดวิ่งอ่ะ หง่าว~

ท่าจะวิ่งรอบโลกซะด้วย เห็นวิ่งกลับมาที่เดิมทุกที

มายิงมุกคาเฟ่

เล่นวันละมุก(โรค)จิตเบิกบาน....=w=//ปัง!!

A : เฮ้ย!Bตรูมีอะไรจะเล่าให้ฟัง เมื่อวันก่อน...

B : อย่าเล่าได้มั๊ย

A : ทำไม

B : เดี๋ยวตรูตาย

A : ทำไมถึงจะตาย?

B : ให้เล่า(เหล้า)=แช่ง

A : ...

แป้กอีกมั๊ยหนอ//ฟิ้ว~~(เสียงลมพัดผ่าน)~~~

เล่นมุกนาย A B บ้างละกัน owo"

A:วันก่อนคับ

B:?

A:วันนี้หลวม...

แป้ก เรือ..

เอาซะหน่อย

A : ทูมาทีหลังครับ

B : ทรุ๊ยยยยยยยย

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.