Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Likesakiii's Art Updated... 28/3/57

Likey

Recommended Posts

ไม่หรอกเราคนนึงนะที่ชอบตัวนี้น่ะ>w<

ภาพสวยเหมือนเดิม~~~

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Likey

52

• SKYNET

29

• Tym

29

• Yong-Yong

26

Top Posters In This Topic

น่ารักดีนะงิ ว่างๆลองวาดมาฟ็อคซี่เป็นคนดูสิ ... ;w;

ก๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบ ♥3♥3♥3♥3♥3♥3♥3♥ !!!!!!!!

#สนอยู่ตัวเดียว เหอๆ...

ไม่นึกเลยว่าไลกี้จะวาดรูปได้โหดขนาดนี้ ชอบมากเลย รอดูผลงานรูปต่อๆไปอยู่นะ :pika01:

• 3 weeks later...

สวัสดีทุกท่านไม่ได้พบกันซะ(เกือบจะ)นานช่วงนี้อาจเป็นเพราะขี้เกียจมากและติดเกมมากจนแทบไม่ได้ทำอะไรเลย...

แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ยังเข้ามาติดตามชมผลงานและติชมครับ...

ครั้งนี้เอามาลงแค่ภาพเดียวก็แล้วกันเพราะที่เหลือเฟลจนไม่อยากจะนำมาลงครับ...

เหมือนช่วงนี้จะคลั่งมาฟ็อกซี่มากเลยทีเดียว... หรือจะเรียกว่าตกหลุมลักรักไปแล้วก็ว่าได้...

ภาพนี้กะเอาไว้ใช้ฝึกลงสีครับ เห็นได้ชัดว่าสีมันดูมั่วๆ เพราะลองลงแบบละเลงและมั่วๆดูน่ะแหละครับ

**นานมากไลค์กี้...555

สวยสดงดงาม owob //ผมจะว่าไงดีกับภาพที่ไลค์กี้บอกว่าเฟล (มันสวยทุกรูปเลยนะ O/[]O/ !!!)

นี่คือละเลงมั่วแล้วสินะ สินะ สินะ สินะ สินะ ...

*gamza แผ่รังสีความหลอน

มั่วยังสวยขนาดนี้...ถ้าไม่มั่วคงจะอลังมากเลยสินะคะ :pocha09:

สุดยอดเลยครับ ผมไม่มีทางเทียบติดกับฝีมือของท่านได้จริงๆ >_<

สู้ๆ ต่อไปเช่นกันนะครับ อยากให้ท่านได้มีโอกาสลงผลงานใน Art Academy ของ Nintendo Miiverse รับรองต้องดังระเบิดแน่นอนเลยครับ  :like:

เหมือนช่วงนี้จะคลั่งมาฟ็อกซี่มากเลยทีเดียว... หรือจะเรียกว่าตกหลุมลักรักไปแล้วก็ว่าได้...

ภาพนี้กะเอาไว้ใช้ฝึกลงสีครับ เห็นได้ชัดว่าสีมันดูมั่วๆ เพราะลองลงแบบละเลงและมั่วๆดูน่ะแหละครับ

ถ้ามาฟ็อกซี่มันงามขนาดนี้จริงๆ ก็ดีสิ

สวยมากจ้า

• 4 weeks later...

อัพซัก1รูปกันร้าง :v

นั่งวาดตอนคาบชีวะที่ครูไม่เข้าสอน...

ฟฟหกด่าสว  ^#$* !!!!!

น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก >O<

[me=Blazing Empress]แย่งจากพี่ชายแล้วอุ้มกลับบ้าน[/me]

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.