Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Likesakiii's Art Updated... 28/3/57

Likey

Recommended Posts

Xerneas ยืนอยู่ผู้เดียวท่ามกลางหิมะตกกับผ้าพันคอสีเเดงของเธอ (เธอน่ารักมากเลย)  :pika10:

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Likey

52

• SKYNET

29

• Tym

29

• Yong-Yong

26

Top Posters In This Topic

วาดเซอร์เนอัสออกมาได้ดูน่ารักแล้วก็สง่างามในเวลาเดียวกันเลยรึครับนี่!! สุดยอด!! :hito09:

นี้แหละ! คือความน่ารักและทรงเสน่ห์!!  :pika03:

Xerneas is a Lady :D ♥ !!!

Xerneas is a Aunt XD!! //โดน Xerneas เอาเขาแทง...

ขนาดท่านไลค์เล่นไปวาดภาพไปยังได้ผลงานออกมาสวยงามขนาดนี้ ผมคงไม่มีทางเทียบติดละครับ lllorz

โอ้ แบบนี้ซื้อ Pokemon X ดีกว่าหรือเปล่าครับนี่  :pika01:

ไม่ขนาดนั้นหรอกฮะเวลาว่างๆจากการเล่นเกม(เพื่อนไม่อยู่ว์)ผมก็มานั่งวาดต่อน่ะแหละฮะ owo

Xerneas XD ชอบตัวนี้ตั้งเเต่มันออกมาเเรกๆละ สัดส่วนดีขึ้นนะเนี้ย เขาสวยมากๆ

Xerneas ยืนอยู่ผู้เดียวท่ามกลางหิมะตกกับผ้าพันคอสีเเดงของเธอ (เธอน่ารักมากเลย)  :pika10:

วาดเซอร์เนอัสออกมาได้ดูน่ารักแล้วก็สง่างามในเวลาเดียวกันเลยรึครับนี่!! สุดยอด!! :hito09:

นี้แหละ! คือความน่ารักและทรงเสน่ห์!!  :pika03:

Xerneas !!!!!!

สวยงาม !!!!! > <

เซอร์นีอัส น่ารักจังเลยค่ะ :pocha09:

ขอบคุณมากๆครับผม ; w ;

ersion_[5] link=topic=2643.msg72493#msg72493 date=1370053037]

น่ารัก.... น่ารัด...น่าจิ้น...

ข่อยก็ว่ามันน่า...จิ้น ... รัด... รักXD

วันนี้มาลงภาพอีกจ้า!!

ได้อาทิตย์ละภาพเอง เพราะช่วงนี้ติดเกมด้วยเลยไม่ค่อยได้วาด... ;w;

ชีวิตนี้ยังมีอะไรที่ต้องศึกษาอีกเย้ออ~ มีอะไรก็ติได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจข่อยรับฟังได้โม๊ด... ;w;

วาชิบงคงเพิ่งตื่นสินะ ตาปรือเชียว แต่ก็น่ารักกก >w<

นกน้อยโมเอะเว่อร์อ่ะค่ะ >O< #ฟิน

อร่อยมั๊ยหนู แบ่งมั่งจิ :3 /// (น่ารักดีครับ ^^)

• 2 weeks later...

วาชิบ้อนน่ารักมากเลย >w<  น่าลักน่ากอดจริงๆ :pika10:

Say Hi!

ขอเชิญทุกท่านพบรายการ... ดีฮะวันนี้มาอัพภาพหลังจากไม่อัพมาซะนานบ่องตงเบย

ว่าตอนนี้ติดเกมมากกว่าติดเรียนๆจนแทบไม่ไดวาดรูปเบยมีงานค้างซะตั้ง3-4งานแถมงานรีเควส

ของเพื่อนก็ยังดองอีกตะหาก... แถมเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้วาด FA โปเกมอนแล้วด้วยไปวาด FA League แทน

ซึ่งก็ไม่ค่อยอยากให้มันมีภาพอย่างอื่นนอกจากโปเกมอนในกระทู้มากซักเท่าไหร่... ฉนั้นไม่ขอนำภาพเหล่านั้น

มาลงกระทู้นี้แล้วกันนะครับ... วันนี้ก็มาอัพภาพกันกระทู้ล้างเหมือนเดิม

ไม่ค่อยได้ทำภาพเรียบง่ายแบบนี้มานานแล้วแหะ ทายซิ๊ตัวอะไรเอ่ย?.. ใครตอบได้ไม่มีอะไรให้นะฮะ :P

ปล.เดี๋ยวขยันเมื่อไหร่จะมาทำต่อเรื่อยๆงับ :P

ปล2.ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมและให้กำลังใจมากๆด้วยครับผม ;w;

โฟลเซลดูดีมากเลยครับ วาดออกมาได้ดูสดใสมากเลยทีเดียว :hito01:

โฟรเซลต้องเป็นตัวเมียแน่ๆ!!! ฟันธง!!!  :pika03: (ลงสีสวยมากเลยนะ  :pika01:)

• 2 weeks later...

บาชูรุ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! #โดนโบก

เด็นชูร่า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! #โดนฆ่า

ภาพสวยเหมือนเดิมครับ น่ารักทั้ง 2 ตัวเลย :hito01:

When I was just a little girl

I asked my mother what will I be

Will I be bigger

Will I be smart

Here's what she said to me.. //ผิด

ตัวนึงสวย ตัวนึงน่ารัก :D

แต่อยู่ในเกมแล้วรู้สึกน่าฆ่าทันใด...(แค้นฝังใจ lol)

• 4 weeks later...

เล็กใหญ่

แต่ผมไม่เล็กนะครับ... #ผิดเรื่องละ

บาชูรุ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! #โดนโบก

เด็นชูร่า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! #โดนฆ่า

ภาพสวยเหมือนเดิมครับ น่ารักทั้ง 2 ตัวเลย :hito01:

[me=Likesakiii]จับท่าน Ac โบก / ฆ่า [/me]

ขอบคุณครับผม:3

When I was just a little girl

I asked my mother what will I be

Will I be bigger

Will I be smart

Here's what she said to me.. //ผิด

Que Sera Sera...  Whatever will be will be... The future's not ours to see...  Que sera sera...  ヽ(゜∇゜)ノ

ersion_[5] link=topic=2643.msg73007#msg73007 date=1372170727]

น่าร๊ากกกกกกกก //ตาย

[me=Likesakiii]โดนจับข้อหาฆ่าคนตาย..[/me]

ขอบคุณครับผม :3

ตัวนึงสวย ตัวนึงน่ารัก :D

แต่อยู่ในเกมแล้วรู้สึกน่าฆ่าทันใด...(แค้นฝังใจ lol)

ขะ.. ขอบคุณฮะ... o A o'

น่ารักจังค่ะ พี่ไลกี้ :pocha01:

ชมพี่แบบนี้ก็เขินแย่เลยสิ... # ไม่ใช่ละ

ขอบคุณมากจ้า :3

มาอัพภาพบ้างหลังจากดองมาหลายเดือน เพราะมัวแต่เล่นเกม lol

หึหึหึ คู่จิ้นที่กำลังฮิต(?)สินะ ...

...

.....น่าจิ้นดีจัง .. *นั่งจิ้น*

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.