Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Likesakiii's Art Updated... 28/3/57

Likey

Recommended Posts

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Likey

52

• SKYNET

29

• Tym

29

• Yong-Yong

26

Top Posters In This Topic

ซะ โซโรอาร์ค สวยมากครับ สุดยอดจริงๆ

#นอนตายคากองเลืด //ผิดมาก

ฟรินนนนนนนนนนน >O<

Poro จากเกม League of Legends ครับผม ช่วงนี้เปิดเทอมแบ้วเอาแต่ติดเกมก็เลยไม่ค่อยได้วาดรูปซักเท่าไหร่นะฮะ

แกลนี้อาจจะร้างไปเบยก็ได้เพราะจขกท.มันขี้เกียจ...

เล่น LOL เพลินเลยนะ =w='' ว่าเเต่เล่นเซิฟไหนน่ะ พอดีเจ้เล่นเซิฟนอก

ปล. น่ารักโครตต น่ากินอ่ะ เหมือนสายไหม..(หิวเเล้ว)

#ฟินตรายหน้าคอม

โมเอร้เกินไปแล้ววววววววว >O<

ตัวอะไรไม่รู้ แต่.....น่าร้ากมากค่า // Shaymie วิ่งเข้าไปกอด

เล่น LOL เพลินเลยนะ =w='' ว่าเเต่เล่นเซิฟไหนน่ะ พอดีเจ้เล่นเซิฟนอก

ปล. น่ารักโครตต น่ากินอ่ะ เหมือนสายไหม..(หิวเเล้ว)

เล่นอยู่เซิฟสิงคโปร(Garena)ครับผมช่วงนี้ติดมากจริงๆไม่ค่อยได้วาดรูปเบย...

น่ารักอ่า >w<

เหอๆน่ารักน่ากอดจริงโดยเฉพาะเวลามันเดินตามนะฮะ...

น...น่าร้าก...!!!!! ><

ใช่!! มันน่ารักมาก

#ฟินตรายหน้าคอม

โมเอร้เกินไปแล้ววววววววว >O<

[me=Likesakiii]ถูกหาว่าเป็นฆาตกร[/me]

น่ารักนะหนู XD ♥

เหมือนมันจะไม่ใช่หนูนะฮะแต่เป็นแกะ... // โดนหยงซังยิง

ตัวอะไรไม่รู้ แต่.....น่าร้ากมากค่า // Shaymie วิ่งเข้าไปกอด

ระวังจะโดนขวิดนะครับ :3

เอารูปมาแปะบ้างเดี๋ยวที่นี่มันจะร้างไป

ตอนแรกก็จะวาดเล่นอยู่ดีๆนะ...แต่พอวาดเท่านั้นแหละ เลยวาดเลย...

ปล.ขอบคุณ คุณครูวิชาอาชีพที่ปล่อยคาบฟรีให้คาบนึงครับ :3

ปล.2 มันเบี้ยวมาก orz

จิราชิงามมาก... น่ารัก>A<

เยี่ยมกู๊ด...

[me="[V]ersion_[5]]กำเดาไหลพราก...[/me]

Puro น่ารัก=w=lll

เซครอมก็เท่มั่กๆ ' w '

เซครอมมมมมม XD!!!! <3 //โยนหัวใจใส่ likesakii

// หลบแบบ Digital

เซครอมเท่มาก!!! :hito09:

เชครอมเทห์มากเลย  :pika10:

เท่ห์โพดดดดดด สุโค่ยจริงๆ X3 !!!

โอ้วววว เซครอมเท่จัง :pocha09:

ไม่เท่ห์มันจะไม่ใช่เซครอมครับ XD (เกี่ยว?)

เซครอม!! >w<

ครับมันคือเซครอมไม่ใช่เรชิรั่ม //โดนท่านวาว่าเชือด...

ลาพภงครับ...ลงภาพ

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้สร้างวาดภาพเท่าไหร่เลยเพราะติดเกมฮะ ノ(´Д`ノ)

แล้วหลังจากติดเกมมานี่ก็รู้สึกว่าตัวเองปั่นงานได้ช้าลงมาก (สงสัยเพราะเล่นไปด้วยวาดไปด้วย...)

ลองวาดเองก็ได้รุ้ว่า Xerneas มันน่าร๊ากกก(รู้สึกชอบ Xerneas ขึ้นมาบ้างแล้ว)

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมมากครับผม ชมแล้วอย่าลืมติเม้นกันด้วยนะคร๊าบบบ~~

ขนาดท่านไลค์เล่นไปวาดภาพไปยังได้ผลงานออกมาสวยงามขนาดนี้ ผมคงไม่มีทางเทียบติดละครับ lllorz

โอ้ แบบนี้ซื้อ Pokemon X ดีกว่าหรือเปล่าครับนี่  :pika01:

Xerneas XD ชอบตัวนี้ตั้งเเต่มันออกมาเเรกๆละ สัดส่วนดีขึ้นนะเนี้ย เขาสวยมากๆ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.