Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ในที่สุดก็เต้นจนจบเพลงแล้ว

เย้ๆดีใจ

สนุกดีแหะตอนที่ได้เต้นกับเพื่อนเนี่ย

ไม่เอาBad Romance แล้ว

เปลี่ยนเป็น In Love แทน

หา หา หา หา ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่เชื่อรูหูตัวเอง

ไม่จริง ไม่จริง ไม่จริง อ่านแล้วตูงงสุดๆ

ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ เมื่อกี้พูดเล่นใช่มะ

ไม่จริง ไม่จริง ไม่จริง พูดอีกทีได้ป่าว

:pika08::psyduck13::hito11::jiko11::pocha10::shinx11::wani11::porygon2::tyran1::haunter1::torchic1:

วันหยุดที่ผ่านมาได้ไปถึงLAเลยหละ~  สนุกมักๆ แต่นอนดึกตื่นเช้านะเหอๆ

อยากมาโม้ว่า~~

ประมวลผมสอบ~~(คณิต)

ครั้งที่ 1 เต็ม 9 ผมได้ 7.5 ปัด=8

ครั้งที่ 2 เต็ม 9 ผมได้ 8

ครั้งที่ 3 เต็ม 9 ผมได้ 8.25ปัด=8

สรุปคือ~~จะเต็มมั้ยเนี่ย 8 ตลอดT0T

(เข้าโหมดซิสค่อน) เอาคิโดกับฮารุนะสิ - -+

ไม่ไหวอ่ะ จิ้นคิโด ฟุโด ซาคุมะ ง่ายกว่าเย้อออออ

แว้บมาแปะอะไรบางอย่างแล้วจากไป.....

เฮ้ย คู่ไหน - -+

มาขอโม้เรื่องดึกดำพรรพ์บ้าง (2อาทิตย์ก่อนเอง - -" เพิ่งมาโม้)

ผลสอบกลางภาค 3วิชานี้

คณิตหลัก ตก

คณิตเสริม ตก

โอเค กรูทำใจแล้วละว่าตก - -

แต่

ฟิสิกส์ ได้16.25 (ในห้องเต็ม17.5) สรุปผมได้รองท็อปห้องซะงั้น = =

ทำไมมันดูขัดๆกันไงไม่รู้ - -" ชักงงๆตัวเอง

ไม่ไหวอ่ะ จิ้นคิโด ฟุโด ซาคุมะ ง่ายกว่าเย้อออออ

ความจริงเเล้วจิ้นคู่คิโดกับเดโมนิโอ้ได้อีกนะ

ปล. สรุปคือเราเริ่มออกจากสายนอร์มอลเเล้วสินะ =__=;;

Uploaded with ImageShack.us

บ๊ะๆๆๆๆ คะแนนออกแล้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ฟิสิกส์ท๊อปสายแม่มเล้ย - -*

ได้ครั้งเดียวล่ะครับ  เดี๋ยวเรื่องนี้ก็บ๊วยสายเหมือนเดิมและ - -*

เดโมนิโอ้ คิโด บร๊ะแล้ววววววว

ลืมคู่ ซาคุมะ เก็นโอ ไปซะสนิท 555

มาโม้ว่า...ญี่ปุ่นได้เต็ม!!! T^T

(คะแนนปัดแล้วปัดอีกน่ะ)

ข้อสอบหนังสือนอกเวลาก็ได้เต็ม เย่ T^T

มาโม้ว่า...ญี่ปุ่นได้เต็ม!!! T^T

(คะแนนปัดแล้วปัดอีกน่ะ)

ข้อสอบหนังสือนอกเวลาก็ได้เต็ม เย่ T^T

ยินดีด้วยครับ ประสบการณ์การเต็ม 55

จดจำมันไว้นะเทอมหนึ่งพี่เคยได้ที่ 1 สายชั้นครับ ยิ้มแฉ่งเลย

เทอมสองกลายเป็น 11

55555555555555

อดแ-กส์

ปล. โม้มั่ง จะเชื่อคะแนนใครดีวะ

เพื่อนบอกญี่ปุ่นได้ 20+ แต่ไม่ได้ท็อป (แน่นอน เพราะตอบอธิบายกับหนังผิด)

อังกฤษ มีสองเบาะแส

คนแรกบอก  : มันมีตัวนึงอ่ะ มึงตก

คนที่สองบอก : มันมีตัวนึงอ่ะ คะแนนมึงสูงเหี้ยยยยยยย

กูจะเชื่อใครวะ 5555

เวลามีใครบอกว่าได้คะแนนสูงเหี้x ผมว่ามันน่าจะประชดมากกว่านะไม่ค่อยน่าเชื่อถือ - -

หรืออาจจะเป็นไปได้ว่าตัวนึงตกกับอีกตัวสูงเหี้x 555+

เวลามีใครบอกว่าได้คะแนนสูงเหี้x ผมว่ามันน่าจะประชดมากกว่านะไม่ค่อยน่าเชื่อถือ - -

หรืออาจจะเป็นไปได้ว่าตัวนึงตกกับอีกตัวสูงเหี้x 555+

มันบอกว่า สูงกว่ากูเยอะอ่ะ

เรากำลังสงสัยว่า เค้าจะบอกสี่ตัวเลยรึเปล่า (อันได้แก่ หนังสือนอกเวลาสองตัว การอ่าน และ แกรมม่า)

ซึ่งหนังสือนอกเวลา เราไม่ตกก็บ้าแล้ว ทั้งสองตัวเลย เพราะเราไม่อ่าน ฮ่าฮ่า

เห้ย รู้้แล้ว ตกอังกฤษหลัก ได้ 12 (น้อยบัดซบ -*-)

รีดดิ้งได้ 20+

บิทนาโนะเดอะมูฟวี่มาเรียบร้อย

เนื่องจากรอไม่ไหว OTL

แต่มีแต่แบบCamripง่าาาาาา

อยากดูแบบเต็มๆซักที~~T^T

ได้เดินกะเพื่อนผู้หญิง2ต่อ2

ความสุขจิงๆ

สำหรับเราที่อยู่รร.ชายล้วน

นานๆจะเจอเพื่อนผู้หญิงสักที555

ขอใช้พื้นที่ตรงนี้เป็นพื้นที่ร่ำลานะครับ

ที่จริงมันก็ไม่ได้ไปตาย อพยพถาวรอะไรขนาดนั้นนะครับ แค่ปีเดียวเอง

แต่ในฐานะที่อยู่บอร์ดนี้มานาน ค่อนข้างผูกพันอ่ะนะ จะออกจากบ้านไปไหนคงต้องบอกคนในบ้านให้รู้หน่อย

ตั้งแต่วันที่ 19 สิงหาคมนี้ ผมจะไปแลกเปลี่ยนกับ AFS ที่นอร์เวย์ปีนึงนะครับ

ซึ่งถามว่าผมจะได้เข้าบอร์ดน้อยลงมั้ย? ตอบไม่ได้แหะ แต่ถ้าทางนู้นให้คณิตกรตั้งตักมา ผมคงได้เข้าบ่อยขึ้นนะครับ

อย่างไรก็ตาม การมีตที่จะจัดขึ้นในหนึ่งปีข้างหน้านี้ ผมคงไปเข้าร่วมไม่ได้นะครับ ;P

ผมอาจจะเขียนบล็อกเกี่ยวกับชีวิตในนอร์เวย์นะ ใครอยากอ่านขอความเห็นหน่อยสิ - -!

บ๊ายบายครับ

ด้วยรัก

KEN

:pika12:

ไปก็ขอให้โชคดีนะครับ ปรับตัวได้ไวๆ สนุกกับที่นั่นไวๆ

ขอให้ได้กินปลาแซลมอนเยอะๆนะ หาเพื่อนเยอะๆนะ

เขียนบล็อกก็ยิ่งดี เป็นการระบาย และ แบ่งปันอย่างนึง

ซักวันถ้าเรากลับมาอ่านแล้วจะรู้จักตัวเอง และปรับปรุงมากขึ้นครับ

ถ้าผมโชคดี คงไปส่งได้นะ 555

:pika01:

ไปวันเดียวกับเพื่อนผมเลยแหะ

เพื่อนผมไปฮังการีปีนึงเหมือนกัน = =

ขอให้โชคดีเน่อ =w=

โชคดีเน้อพี่ปั๊บ T^T/

กลับมาเมื่อไหร่ มาช่วยซ้อมน้องรุ่นต่อไปเต้นโซรันทีสิคะ(ฮา)

เพื่อนผมก็ไป แต่ไปเมกา

โชคดีครับ

ปล. ถ้ากลับมา เคนจะอยู่มอหกหรือว่าจะเป็นรุ่นเดียวกับปุ๋ยอ่ะ :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.