Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ขอบคุณทุกคนมากนะครับ :pika01:

เหลือแค่สัมภาษณ์แหละ

เจอคนลืมรูดซิบบนรถเมล์ เหมือนผมจะสังเกตเห็นคนเดียวนะ

ไม่กล้าบอกเขาอ่ะ จนกระทั่งเขาลงรถเมล์ไป

พอไปต่อรถเมล์สายอื่นต่อ มีคุณป้าไปโวยวายกับคนขับ

เขาไม่ยอมเปิดประตูให้เพราะมันยังไม่ถึงป้าย

ซึ่งรถก็จะจอดตามป้ายเท่านั้น ไม่มาจอดตอนรถติดหรืออะไรหรอก

ก็นะ เจอเยอะเหมือนกัน

วันนี้เรียนรด.สบายมากเลย

บรรยากาศดี

นั่งเรียนในห้องเรียน ฝนตก

ครูฝึกก็ให้ดูวีดีโอเกี่ยวกับทหารม้า

บางทีก็หยุดแล้วก็อธิบายเพิ่มเติม

แล้วก็มีเล่นมุข เล่นคำผวนให้หายง่วงด้วย ฮาอ่ะ

สบายจริง

ดีใจด้วยฮะพี่โน้ต

โอ้วววว นิเทศจ๋าาาา แล้วตรูละ???? TwT

^

^

ลืมทำพื้นหลัง........... เซ็งปิก๊ะเลย PikaBored.png

บ๊ะ ช่างมันต๊อะ Pika.png

ทำงานเสดแล้ว อิอิ

พรุ่งนี้ไปกินสอนหนังสือเด็กๆ

แกทแพทคะแนนออกแล้วนา

เอามาโชว์กันมั่งนะครับ ^^

แกทไทย134.32

แกทอังกฤษ40.5

แพทเลข 61

แพทวิทย์126.5

ถือว่าพอใจนะ

อิอิ

ได้เยอะกว่าครั้งก่อนอีก

แกทไทยนี่ 31 คำตอบจริงๆด้วย

เราตอบไป 33 คำตอบอ่ะคะแนนเลยออกมาแบบนี้

โน้ตเทพว่ะ

พรุ่งนี้โดนเรียกไปสัมภาษณ์งานเป็นที่แรก บริษัทกลางถึงใหญ่ ทำเต็มที่ !!! :pika03:

พี่โน้ตไม่ได้สอบ Pat3 หรอครับ

ตอนแรกผมมนึกว่าเพื่อนผมมันไม่ได้สอบครับ เลยไม่ได้ลง

ปรากฎว่าเพื่อนผมมันลงกันหมดเลย   

เสียดายมากๆด้วยครับ  เพราะ PAT3  มันเป็นโควต้าศิลปากร  และผมไม่มีคะแนนปีนี้เลย (มีปีที่แล้ว ศิลปากรไม่ให้ใช = =  )

พุ่งนี้ได้ไปซาฟารีแบ้สสสสสสสส

ปล่อยเพื่อนกลับฝูงแรด555+

เหวยๆๆ มาโม้อะไรเล็กน้อย

พรุ่งนี้เหลือกลางภาควิชาเดียวแล้ว~~~~~~~~~~~~*

และคะแนนก็ออกมาแล้ว บางวิชา

แน่ๆ "การเขียนโปรแกรมเชิงวัตถุ" ทำได้ 85 คะแนน เต็ม 90!!!!!!!!!

บะ บะ โอ๊ บะ บะ~~~~~ :psyduck02:

ไปงานเกมดีที่หอศิลป์มา (แบบว่า.. ไม่มีร.ด.แล้วว่างจัด - -)

โห รู้สึกว่าเด็กน.ร.ที่ไป แค่ประมาณป.4-ป.5 ติดเกมเพียบ (มันมีคลีนิกเด็กติดเกม แล้วกระผมเนียนเดินเข้าไปแอบฟัง)

เจอเกมส์ที่สร้างจากซีรี่หนังด้วย

ฮ่าๆ สตาคราฟ2 เห็นเค้าว่าเทพจัด เล่นจนการ์ดจอไฟไหม้ กร๊ากกกกกกกกก

ใครไปต่อคิวเอาของกันมั่งอ่ะคับ

ผมยังไม่ได้ไปซื้อเลยเนี่ย -*-

ผมเล่นได้แต่ปรับ low หมด บางอันต้อง off กันเลยทีเดียว :pika05:

แต่ Textture กับ โมเดล เอา normal มูหวีมาทีเหลี่ยมกึกเลย :pika08:

วันเกิดปีนี้เกิดปาฏิหาริย์ 2 อย่าง

1.ตรงกับวันที่เช่าการ์ตูนเล่มจบมาอ่านพอดี

2.ตอนกลับออกจาก ม.วันนี้ เมฆตั้งเค้ามาน่ากลัวโคตร ลมพัดกระหน่ำ แถมตอนนั้นลืมเอาร่มมาอีก ตอนนั้นเตรียมใจไว้แล้วว่าต้องเปียกแน่ๆ เผลอๆได้หวัดเป็นของแถม

แต่จนแล้วจนรอด วิ่งมาจนขึ้นสถานีรถไฟฟ้าได้แล้ว ฝนก็ไม่ตกซักที - -

จนพอมาถึงสถานีปลายทาง ทั่วทั้งสถานีเจิ่งนองไปด้วยน้ำ คาดว่าก่อนหน้านี้ฝนที่นี่คงจะตก(อย่างมหาศาล)แน่ๆ สรุปก็คือ ไม่เปียก...

สงสัยลมมันพัดเมฆให้ไปตกที่สถานีปลายทางแทนละมั้ง - -

ผมได้เลื่อนตำแหน่งแล้วนะครับ

(เปลี่ยนชื่อเฉยๆ)

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.