Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

มาโม้ว่า เมื่อวานไปคอสเกรียน(?)ในงานเจเทรนด์มา

เจอพี่บลูวินด้วยละ *w*

เล่นโบว์ลิ่งส่งท้ายกับเพื่อนค่ายจนเจ็บนิ้ว T^T

จะจำทุกเวลาดีๆ ในค่าย ในมีต

จะจำ EU1 ไปตลอดชีวิต !

มาโม้ว่าเมื่อวันพุธแข่งบอลยิงคนเดียว2-0(อันนี้ชนะยิงคนเดียว)โม้อีกเมื่อวันจันทร์แข่งบอลอีกยิงคนเดียว6-0(โดนเขายิง6ลูก)

มาโม้ว่า เมื่อวานไปคอสเกรียน(?)ในงานเจเทรนด์มา

เจอพี่บลูวินด้วยละ *w*

แต่งคอสแล้วหล่อนะนาย - -+

มาโม้ว่า ได้เป็นตัวแทนรร.ไปอบรมดีเบตของ EU ด้วยละ =w="

ตอนแรกรับๆไป เพราะคิดว่า แค่ดีเบต เรียบเรียงประโยคให้ดีๆ หาข้อมูลให้มากๆเอาไปเถียงเค้าให้ได้ ก้อคงพอแล้ว

แต่พอลองเอาเข้าจริง ยากแฮะ =.=" มันแบ่งหน้าที่กันชัดเจนเลย PM เปิดประเด็น LO แย้งประเด็นPMและเปิดประเด็นฝ่ายค้าน DPM แย้งLOและยัดข้อมูลเพิ่มเติม DLO แย้งPM/DPM และยัดข้อมูลอีก Whip สรุปรวบยอดและแย้งม่างให้หมด = ="

ค่อนข้่างยากเลยทีเดียว นี่แค่รู้เรื่องแกรมม่ากะศัพท์ไม่พอแล้วนะเนี่ยยย

แต่ก้อรู้สึกดีนะ พี่ๆที่ช่วยอบรมเค้าเป็นกันเองดีนะ ไม่โอ้อวดว่า กรูเก่งนะ แต่พยายามทำเพื่อน้องๆให้เต็มที่ที่สุดเท่าที่จะทำได้

ก้อขอขอบคุณพี่ๆทุกคนนะค้าบ ที่อุตส่าห์สละเวลามาสอนมือใหม่อย่างพวกผม ^^

แต่งคอสแล้วหล่อนะนาย - -+

หล่อเรอะ หน้าออกจะบาน (ฮา)

Love, when you meet me.

I feel like flying in the sky.

My love, when you give me.

I can give back a lovely smile.

Love, when you hate me.

I think I'm non-wing butterfly.

My love, when you left me.

I feel like I'm falling from the highest sky.

:pika06:

ปล.ผมมั่ว

สี่โมงเย็นชี้ชะตา โตโยต้าเรียกสัมภาษณ์รอบญี่ปุ่น!!!

กินชาบูชิครั้งแรกในชีวิต

ผล : เกือบอ้วก

ดีใจอ่ะ วันนี้ 55555

มาโม้ว่า ในที่สุด ผมก้ได้เป็นจตุรเทพแล้วครับ

เป้าหมายต่อไป แชมป์เปี้ยนครับ

คอยติดตามชมนะครับ อิอิ

อ่านหนังสือพร้อมสอบ

ทำไมสังหรณ์ใจแปลกๆ

เหมือนปีนี้จะไม่ติดสอวน.~

คะแนนสอบเริ่มทะยอยออกมาแล้ว

1 วิชา แต่ก็ออกมาน่าพึงพอใจอยู่

เรียน 6 เสียวตก 2 เหอะๆ

มาโม้ว่าเปลี่ยนลายเซ็นกับอวาต้าเเล้ว! อยากใช้เป็นรูปอินาซึมะเหมือนกันเเฮะ TwT เเต่ไม่รู้จะใช้รูปใครดีเพราะชอบเยอะมาก XD

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.