Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

มาโม้กันในกระทู้นี้กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

คณิตศาสตร์เพิ่มเติม

10/20

ถ้าไม่รวมพวกตัวแทรนประเทศ

ได้ที่สามเชียวนะ ><

อ่านให้ตายก็ไม่ผ่านTT

ปวดตับกับ "คอมโบใหม่" แทบสำลัก 55555555555

คณิตศาสตร์เพิ่มเติม

10/20

ถ้าไม่รวมพวกตัวแทรนประเทศ

ได้ที่สามเชียวนะ ><

อ่านให้ตายก็ไม่ผ่านTT

มั่นใจว่าเลขเสริมผมตกแน่้นอน 5555 (ทำไป3ข้อ จาก20ข้อ ไม่รู้ถูกหรือเปล่าด้วย - -) lllorz

ไม่ค่อยชอบเลขอะ  - -" เอาเถอะ ยังมีคะแนนเก็บที่สะสมมาแทบตายคอยหนุนอยู่ เหอๆ

แต่วิชาอื่นมั่นใจว่าผ่านแน่นอน =0=

สอบครั้งนี้ วิชาภาษาอังกฤษต้องเอาตำแหน่งที่ 1 ของห้องคืนมาให้ด้ายยย

และก็ยังมีตำแหน่งที่ 1(ใน 6) ของชั้นอีก :pika03: :pika03:

สุดยอดเลยครับพี่แต่ที่บอกว่าต้องเอาที่1คืน นี้แสดงว่าเริ่มร่วงแล้วหรอครับ

ในที่สุดขอได้เจอ อ.อุ๊ตัวจริง

ถึงจะเอาหนังสือหมอให้เซ้นก็เถอะ

ก็มาวันที่เรียนหมอนี่นา==

สุดยอดเลยครับพี่แต่ที่บอกว่าต้องเอาที่1คืน นี้แสดงว่าเริ่มร่วงแล้วหรอครับ

ไม่ร่วงหรอกกก  แต่ตกลงมาเลยล่ะ 555+

สุดยอดอะไรกัน ก็ทำได้ดีแค่วิชาเดียวนี่แหละ เคยได้คะแนนวิชาอังกฤษที่ 1 ของระดับชั้น

มีได้เต็มกันแค่ 10 กว่า่คนจาก 700 กว่าคน

สอบที่ผ่านมาได้อันดับที่ 11/56 ของห้อง

คราวนี้ขออันดับเลขตัวเดียวบ้างงงงงง :pika03: :pika03:

ฮะๆๆ

ในที่สุด

ผู้นำโรงยิมคนแรกของบอร์ด

ก็ถือกำเนิดขึ้นมาแล้ว

อิอิ

โอ้วแม่เจ้า ทำเอาตกใจแต่เช้าเลย

เว็บเราแซง NFS Club Thailand ได้ด้วย???

แล้ว UIP 802 คนนั่นมันอาร๊าย~~~~~~~~~~*

จบอินาสึมะสองแล้ว เตรียมตัวไปบอลโลกกับภาคสามได้!!!

ตกใจกับรูปหน้าแรกสุดๆ นึกว่ามาผิดเว็บ แต่สวยดี -0-

มาโม้ว่า ได้โฮส(นาน)แล้ววววววววววว 55555

ตกใจกับรูปหน้าแรกสุดๆ นึกว่ามาผิดเว็บ แต่สวยดี -0-

มันอาจสื่อความหมายได้ว่า ผู้บริหารฝ่ายหน้าเว็บเพจอู้งานนานมากจนทุกคนคิดว่าที่นี่มีแต่เว็บบอร์ด :psyduck02:

มาโม้ว่า ได้โฮส(นาน)แล้ววววววววววว 55555

ไปวันไหนอ่ะ อยากไปส่ง 555

เว็บเด็กดีมาทัวร.ร.

ปลื้มๆ

ได้ถ่ายรูปกับพี่ลาเต้ด้วย

http://www.dek-d.com/content/admissions/21369/เด็ด-แอดมิชชั่นออนทัวร์-วัดราชโอรส.php

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ในที่สุดทิปการไปเที่ยวทะเลของห้องเราก็เป็นรูปเป็นร่างซะที

วันัจนทร์ก็จะออกเดินทางแล้ว

เย้เย

รู้สึกสนุกจริงๆกับการไปเที่ยวครั้งนี้

ขนาดยังไม่ได้ไปนะเนี่ย

วันนี้ไปงานคอสที่เซ็นทรัลเเจ้งฯกับคินทาเอะมา =w= สูญเงินไปเป็นร้อยเพื่อฟิกเกอร์เเบล็กร็อคฯ เเต่สุดท้ายก็ไม่ได้ TwT

ไปวันไหนอ่ะ อยากไปส่ง 555

บินวันที่ 20 สิงหาคมครับ เครื่อง TG954 ออกเวลา 00.55 น.

แต่ AFS นัดสองทุ่มครึ่งวันที่ 19 ชัวร์ - -*

ใครอยากไปด้วยบอกผมได้นะคับ มีบริการส่งหลังหมดงาน 555

รู้สึกว่าช่วงนี้กระทู้แปลกๆมันออกมาเยอะจังเลยง่า  :pika05:

กลับมาจากทะเลแล้วครับ

สนุกสุดยอดเลย

เมื่อคืนนั่งฟังเดอะช็อคกับเพื่อน 13 คน

ดัน13คนพอดีด้วยสิ

หมายความว่าไงหว่า

สัมภาษณ์เข้าม. ไงๆก็ผ่านอยู่แล้วล่ะครับ ถ้าไม่ได้เอาเก้าอี้ไปฟาดหัวกรรมการเค้า :pika10:

Ps. เอกสงเอกสาร เตรียมดีๆนะครับ~

จันทร์นี้จะได้เมาส์ปากกาแล้ว ดีใจจังเลย :pika10:

ไม่ต้องวาดแล้วเอาสแกนแล้ว

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.