Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้สำหรับพวกอยากระบาย

เฮียเป็ด

Recommended Posts

เบื่อคนมีมารยาทแฮะ

ไม่สิ พูดให้ถูกคือทำเป็นมีมารยาทมากกว่า

เชื่อตัวเองดีกว่ามั้ง ต่อไป

• Replies 5.9k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Nameless-san

626

• bluewind

495

• Kimur@

236

• ジャッガ竜

206

แม่ม เพื่อนกันไรวะ พอถามกินข้าวยังเป็นห่วง แม่มหาว่ารำคาณ เพื่อนกันแม่มพูดงี้หรอวะ บอกไม่มีธุระอย่าทัก อย่าคุย

เพื่อนกันพูดงี้ อย่างงี้อย่าเป็นเพื่อนกันเลยดีกว่าวะ

ร้อนโว้ยยยย

เรียนรด.โคตรนรกเลย

พุ่งนี้สอบด้วยยังไม่ได้อ่านไรเลย

วันนี้เอาเรื่องความผิดตัวเองไปลงกับคนอื่นอีกแล้วแฮะ

มันรู้สึกมานานแล้วละที่ว่า ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับบอร์ดเลย

บอร์ดจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงวันไหน ก็ไม่รู้เลย จู่ๆ มาถึงก็ อ่าวเปลี่ยนแล้วเหรอ

รู้พร้อมๆ กับสมาชิกธรรมดาๆ นี่ละ ไม่สิ บางเรื่องรู้หลังสมาชิกธรรมดาด้วยซ้ำ

ตั้งแต่เรื่องมีตติ้งไปจัดที่สวนเบญ เรื่องย้ายบอร์ด เรื่องระบบอัพโหลดรูป เรื่องไม่ซับพอร์ตIE6 เรื่องเปลี่ยนรูปแบบอวาตาร์

ผมมารู้ทีหลังตลอดเลย เรื่องสำคัญของบอร์ดแท้ๆ แต่ผมกลับไม่รู้

เวลาให้บอร์ดก็มีน้อยลงเรื่อยๆ แล้วละ (ขนาดโดดเรียนนะ)

รู้สึกว่า ใส่ใจกับสมาชิกได้น้อยกว่าเมื่อก่อนแล้วด้วย

ถ้าความรู้สึกแบบนี้มากขึ้นเมื่อไหร่ ก็ลาออกละ ตำแหน่ง

จริงๆ อยู่สบายๆ ไม่ต้องรับผิดชอบงานบอร์ดก็ดีเหมือนกัน

พอไม่พอใจก็หายๆ ไป ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไร

เฮ้อ

ขอโทษทุกๆ ท่านด้วยนะครับ ที่ผมเผลอไปปรับอะไรต่อมิอะไรในบอร์ดเข้า โดยที่ไม่ได้ปรึกษาใครเลย

ทั้งนี้ เพื่อเป็นการลงโทษ ขอทำการ -30 ตัวเอง

อนาถตัวเองจัง

ข้อสอบเลขหลักง่ายๆดันทำไม่ได้

พอมาข้อเสริมเลขเสริมที่ว่ายากดันทำได้ แต่ดันลืมตอบเป็นเศษส่วนอย่างต่ำอ่ะ

อนาถจิต

เซ็งเลย

เกรดเลขร่วงแน่เลย

อยู่รร.ไรอะ

เรียนรด.วันพุ่งนี้เหมือนกันเลย

เรียนศุนย์ไหนอ่า

เราเรียนจันบ่ายที่สวนเจ้าเชต

อยู่ร.ร.วัดราชโอรส

ร.ร.เราก็เรียนที่สวนเจ้าเชตุเหมือนกัน

แต่เป็นเด็กม.4อ่ะ

ม.5สนามเป้า

ม.6วิภาวดี

เรียนรด.วันเดียวกันมันมีเป็นสิบๆรร.เลยนะ(ทั่วปท.)

พี่ทัช(goddric)เรียนอยู่ศูนย์ใหญ่นะ คือไม่ใช่วันเดียวกัน

แบงก์เอ้ยพี่เรียนรด.จันทร์บ่าย

เวลาเดียวกันกับ darkman แต่ว่าแค่คนละที่เท่านั้นเอง

ทำไมไม่รู้จักเข็ดทำไมไม่รู้จักจำกับเรื่องนี้

ทำไมไม่ตัดให้ขาดนะ

วันนี้ทำไมเราถึงได้โง่แบบนี้ คิดได้ตอนออกจากห้องสอบ ตอนอยู่ในห้อง 5นาทียังคิดไม่ได้ - -* เกลียดตัวเองจิงๆ

IC ไม่ได้พัง แต่บอร์ดพัง

GND กับ VCC ไม่ได้ช็อตกัน

ตรวจสอบไม่พบบัคอะไร

แต่บอร์ดวงจรทำงานไม่ได้?

ตอนแรกทำงานได้ แต่พอถอด IC ออก

แล้วใส่เข้าไปใหม่ที่เดิม ทำไมทำงานไม่ได้?

อยู่ร.ร.วัดราชโอรส

ร.ร.เราก็เรียนที่สวนเจ้าเชตุเหมือนกัน

แต่เป็นเด็กม.4อ่ะ

ม.5สนามเป้า

ม.6วิภาวดี

แบงก์เอ้ยพี่เรียนรด.จันทร์บ่าย

เวลาเดียวกันกับ darkman แต่ว่าแค่คนละที่เท่านั้นเอง

เหมือนรร.เราเลย

ม.4สวนเจ้าเชต / สนามเป้า

ม.5สนามเป้า

ม.6วิภาวดี

แต่เราม.4เองเลยอยู่สวนเจ้าเชต

วันที่ไปเรียนรด.เจอเพื่อนเก่าเราที่อยู่ราชโอรสด้วย555

เรามันเป็นส่วนเกินสินะ

มึน ไม่รู้เรื่อง

เขียนผิดอ่ะ - -

ผมมองอย่างนั้นกับตัวเองแทบทุกอาทิตย์เลยนะ - -

เมื่อไหร่จะเรียกสัมภาษณ์งานครับ ตื่นเต้น ><"

จะสอบแล้ว ยังไม่ได้เข้าเรียนเลยง่า

ออกฝึกงาน!!!

ว้าก!!!

เพี้ยง!!ตังเยอะๆ เต๊อะ~~~

ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว แต่ทำไม รู้สึกกำลังโดนดันออกไป ไม่มีใครCare

เห้อเซ็ง

ตอบผิดไปตั้งหลายข้อแน่ะ

เสียวตกฟิสิกส์จัง

รู้สึกเหมือนกับว่า เราจะพูดถึงแต่เรื่องของตัวเองตลอดเลย

เข้ามาบอร์ดนี้เราก็คุยแต่เรื่องฟิคของเรา หมายความว่ายังไงกัน

เราจะคุยเรื่องอื่นกับคนอื่นๆ ได้ไหมนะ ที่เราเข้ามาที่นี่ก็เพราะฟิคอย่างเดียวนี่นา

ยิ่งตอนนี้รู้สึกว่ามีเวลาให้บอร์ดน้อยลงด้วย เราจะทำยังไงดี

ต้องการทีมที่ทริกเพลย์มากกว่านี้ ต้องการทีมที่แรงกว่านี้ ไม่ต้องการแพ้แบบโง่ๆอีกแล้ว

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.