Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้สำหรับพวกอยากระบาย

เฮียเป็ด

Recommended Posts

Guest bulbabenz

แคลเป็นอะไรที่ค่อนข้างหลอนแท้ ๆ

ไม่อยากเจอแต่ก็ต้องเจอ==!?

แต่ก็ดีว่า ผ่านมาแล้ว............ดีว่ามีแค่แคลสอง

ง่า ยิ่งออกตัวมาก ยิ่งรู้สึกฝืด

หยุดสต๊อปสักครู่ สอบเสร็จไว้ค่อยว่ากันดีก่า เหะ

ปล.เปลี่ยนดิสสะเพลย์เป็น "สึรารินเคียวชิน"(เดี๋ยวค่อยเป็นเนมุรินอีกรอบ กลับมาโปเกมอนอีกที หุหุ)

• Replies 5.9k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Nameless-san

626

• bluewind

495

• Kimur@

236

• ジャッガ竜

206

เฟลตั้งหลายอย่างเล้ยวันนี้....

ทั้งเรื่องนั้นบ้าง เรื่องนี้บ้าง

รู้ว่าตัวเองผิด แต่มันก็ทำใจไม่ได้

ทำไมเราถึงห่วยแตกอย่างนี้วะ

ขี้เกียจเปลี่ยนดิสดำว่ะ ขอไปตายเงียบๆซักครั้งเหอะ

พอดีเลย ข้างๆมีขวดลิโพอยู่

ทำปากฉลามแล้วแทงลูกกระเดือกตัวเองแม่มเลยดีมั้ย

หรือว่าจะฟาดหัวให้ความจำเสื่อม ลืมๆเรื่องในวันนี้ซะให้หมด

หรือจะเอาฝามาปาดข้อมือตัวเองให้เลือดสาดไปเลยดีรึเปล่านะ

โอ๊ย! ตื่นก็ ไวรัส  เรียนก็ ไวรัส กินก็ ไวรัส อาบน้ำก็ ไวรัส นอนก็ ไวรัส

เกลียดไวรัสใครก็ได้แสกนให้ทีสิ แสกนเป็น100รอบแล้วโอ๊ยปวดหัว

อยู่คอมก็ช้า+หน่วง สงสัยเจอไวรัสแหงมเลย TTATT

โอ๊ย! ตื่นก็ ไวรัส  เรียนก็ ไวรัส กินก็ ไวรัส อาบน้ำก็ ไวรัส นอนก็ ไวรัส

เกลียดไวรัสใครก็ได้แสกนให้ทีสิ แสกนเป็น100รอบแล้วโอ๊ยปวดหัว

ลงวินโดว์ใหม่ครับ ^^" ถ้าอับจนหนทางจริงๆ

ปล.ลองเซพภาพอาการติดไวรัสมาให้ดูหน่อยครับ เผื่อผมช่วยได้

[me=Kimur@]เอ็งยังสงสัยว่าเครื่องเอ็งโดนยิงอยู่หยกๆ - -*[/me]

ลงวินโดว์ใหม่ครับ ^^" ถ้าอับจนหนทางจริงๆ

ปล.ลองเซพภาพอาการติดไวรัสมาให้ดูหน่อยครับ เผื่อผมช่วยได้

[me=Kimur@]เอ็งยังสงสัยว่าเครื่องเอ็งโดนยิงอยู่หยกๆ - -*[/me]

เอ่อเครื่องผมล้างมาเป็น5ครั้งแล้วครับมันก็มาเรื่อยๆแต่ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวผมหาทางเอง

ไวรัสฝังอยู่ในไดร์ฟDหรือเปล่าครับ ถ้าล้างแล้วยังมาเรื่อยๆ และถ้าล้างไดร์ฟDด้วยแล้ว ยังมาอีก ลองดูที่ฮาร์ดแวร์น่ะครับ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

ขอโทษ

หูเรานี่มันดีจริงๆเลย!! ได้ยินแต่เสียงก็อกๆแก็กๆรอบบ้านตลอดเลย...ระแวงไปหมด..เฮ้อ~

ไอ้ไวรัสงี่เง่า=[]= เกือบทำโน้ตบุ๊กตรูเจ๊งแล้วมั้ยล่ะ

ใครส่งมาเนี่ย...มันติดกันเป็นทอดๆเลย ทำคอมค้าง(ดีตรงที่ไม่ค้างนาน- -)ทำเอมตรูเปิดไม่ได้(คุยกับคนอื่นไม่ได้)

ฮว้าาากกกกกกก!!!!!~

สอบชีวะตกทั้งระดับชั้นค่ะ รุ่นพี่ก็บอกว่า "มันก็ตกกันทุกรุ่นแหละน้อง อย่าไปตึง" ครูจะออกยากไปไหนคะ ถ้าเกิดเกรดไม่ถึงสอบทุน หนูเผาบ้านครูจริงๆด้วย TT TT

จะแปลง RGB เป็น RYB ยังไงง่ะ

ไม่มีสูตร ง่าาา ส่งวันพุธ

หยุดวันสุดท้ายแล้วสิ ต่อไปก็เรียน2วัน ศุกร์จารย์ไปซิดนี่ ^^"

ในที่สุดก็แปลง RYB เป็น RGB ได้

แต่ต้องแปลง RYB เป็น HSL

แล้วก็แปลง RGB เป็น HSL

อีกอ่ะ ทำไงๆ

ตกลงจะรังควานกันให้ได้ใช่ไหม...

ถ้าเมิงไม่หยุด กุจะด่าแหลก กุไม่สนหรอกว่า แม่งจะอายุอานามเท่าไร

ไม่ใช่พ่อแม่กุ...

รังควานกุก่อนนะ...

วันเป็นวันดีที่สุดเลย~!!

สอบผ่าน3วิชาแล้วววว  :pika10:

ในที่สุด...ความหวังเพียงน้อยนิดที่ท่านจะหาย..ก็เป็นจริง..

โอ..ขอบคุณหลวงพ่อ..ท่านช่างสุดยอดที่สุดแล้ว..

ทีนี้..เหลือแค่ลบความไซโคทิ้งไปซะ

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

%%%%%%%%%%%+

โอ้ยเพลีย

ยังง่วงอยู่เลย

ขนาดนอนไปหลายชั่วโมงแล้วนะเนี่ย

การบ้านก็ยังไม่เสร็จ

เฮ้อ

อ่ะนะครับคุณยาม ทำไมเปลี่ยนไปขนาดนี้ครับ

ปกติ ช่วงสอบ หอจะเปิดให้เข้าออกตอนไหนก็ได้

แต่นี่คุณปิดประตูครับ แถมล็อกเอาไว้ซะด้วย

ผมมาช้าไม่กี่นาทีนะครับ แบกโน้ตบุ๊คมานะครับ

ฝนตกนะครับ ไม่ยอมเปิดครับ แล้วจะหลบไหนครับ

โน้ตบุ๊คนะครับ เขาให้เปิดตลอดช่วงสอบไม่ใช่เหรอครับ

ทำไมทำงี้ครับ

^

^

^

อ่านเรพของคิมูระแล้วนึกในใจว่า

:pika03::bulba04::psyduck04::jiko03::shinx03:

และ

:munchlax1::sunflora1::psyduck02:

^

^

^

สองคนเก็บอาการนิดหนึ่ง=_=

เด๋วหญิงรู้ว่า หื่น นะ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.