Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

RO Cafe - สภากาแฟอาร์โอ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

แล้วแต่เลยครับบี ลองมิกซ์ๆ การ์ดเล่น เผื่อเวิร์ค

เย็นนี้ 17.59 น. ขอเชิญพลพรรคทุกท่าน ร่วมทำบุญปิดทองฝังลูกนิมิตเสก และรุมกระทืบบอสกัน

ปลุกเสกโดยพระเกจิอาจารย์สกอเพียงไม่กี่คนของกิลด์

เจอกันที่มุมล่างซ้าย แคมป์ที่เดิมนะจุ๊

ปล.ขอบริจาค Yellow Gemstone ไม่จำกัดจำนวน เพื่อใช้เป็นกองทุนเสกบอส ใครสนใจบริืจาค ยัดใส่คลังกิลด์ได้เลยครับ

ปล2.พี่โต้ง ยืมหมวกมิสเทรสด้วย

ปล3.วันนี้ผมอารมณ์ไม่ค่อยดี อาจจะอาละวาดง่ายถ้าไม่ถูกใจ

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

179

• 蒼月竜太

153

• Blaster

118

• ChaosPhoenix

101

-- -- อารมณ์ไม่ค่อยดี เกิดไรขึ้นอะ *-*

คงเป็นเพราะคาใจกับบอสMVPสุนัขนั้นละมั้งครับ

-- -- อารมณ์ไม่ค่อยดี เกิดไรขึ้นอะ *-*

เรื่องส่วนตัวนิดหน่อยแหละครับ

มันแอบหลืบอยู่ในกระทู้ระบายกับที่ FB ผม

เอาว่า วันนี้ก็โยนความเครียดทิ้งไป แล้วเตรียมตัวไปเสกบอสดีกว่า

เดี๋ยวผมขอหาอะไรกินแป๊บนึง

ผมเล่นลอสเลสROได้แล้ววววแต่ว่าใครจะพาเวล? ตั้งหลักอยู่ที่เมืองไหนดี?

(ประมาณนั้น)ช่วยบอกผมด้วยนะครับ กะใช้ชื่อว่าBlasterประมาณนั้น

แต่ว่าทำไมหน้าจอมันเล็กทำยังไงอะครับ

ปล.ไม่ได้เล่นมานานลืม...

ไม่มีคนพาก็เวลเองดิ

ผมยังเวลเองตั้งกะเป็นโนวิซเลย - -

ตอนไปตีดันออร์ค มีอยู่ตี้นึง เห็นผมตีเอง เจ๊แกพิมพ์ออกมาเลย

"ขนาดอโคยังเก็บเองได้ เห็นงี้เราอายแทนพวกสักแต่ขอดูดเลยค่ะ"

ประโยคเดียว ตัวดูดตี้ชีแกวิงกลับเมืองไปเลย - -

Ps. แต่ถ้าขอให้ช่วย + ไม่ได้มากมายอะไร ก็ยินดีช่วยเท่าที่ช่วยได้

แล้วแต่อาชีพแหละ

อย่างอโคผม ตีสปอร์อัพDivine Protection / Demon Bane ให้เต็ม(สายบู๊)

แล้วก็ไปลุยดันพาย่อนสบาย

ส่วนถ้าเป็นสายซัพพอร์ต(ว่าที่เบ๊ เอ้ย พรีสท์) ก็อัพintอัพฮีลไปฮีลกระดูก/ซอมบี้ในนั้นก็ได้

หรือพวกเมจ ธนู ก็ไปยืนยิงมอนบนหน้าผา เวลไวปรู๊ดๆ

========================================

รับบริจาคน้ำผึ้ง(Honey)ครับ เอาไปป้อนเจ้าบาโฟเมทน้อย :pika10:

ฟักไข่มา แต่ดันลืมดูว่าจนแกลบ (แล้วยังมีหน้าซื้อหัวกระดูกให้มันใส่อีกนะมุง...)

หรือใครจะขายก็ได้นะ>___<

แล้วก็ตอนนี้

มีไข่Lunatic(กระต่าย) 4ใบ

กับ Green Petite Dragon (ลูกมังกรเขียว) แล้วก็Zealotus (อินังเจ๊แส้คุก2)

มีใครสนมั่งมะ

Ps. อยากให้มันโตเป็นบาโฟเม็ทได้จัง -3-

========================================

S>

การ์ด Deset Wolf (ตีมอนขนาดเล็กแรงขึ้น +Atkนิดหน่อย ใส่อาวุธ)

การ์ด ตัวบ้าไรไม่รู้ ดูไม่ออกจำชื่อไม่ได้ (โดนโจมตีกายภาพระยะประชิดแล้วมีโอกาสฮีล/Agi เวล1ใส่ตัวเอง ใส่โล่)

ถ้าไม่มีคนเอาผมโยนNPCนะ -3-

Ps2. ล่าบอส เจอตัวไรไม่รู้จำไม่ได้ รุมตายยกตี้เป็นสิบรอบ เลยล้มเลิกไปอ่ะครับ :pika08:

ขอโทษที่หายไปครับเนตล่ม

ฆ่าบอสได้ไรมั่งครับ

โดนบอสล่าครับ แทบไม่ได้ล่าบอสเลย - -*

เล่นด้วยนะคับ แต่อาจจะเล่นได้เสาร์/อาทิตย์นะคับ ><"

โหลดClientแปปนึง

โดนบอสล่าครับ แทบไม่ได้ล่าบอสเลย - -*

เกลียด Eนี่ จริงๆ = =

ลูกน้องเยอะ ฮิวได้อีก เข้าใกล้เจอมัน ตบอีก โอ้ว Eนี่ จะโหดไปใหน = =

เล่นด้วยนะคับ แต่อาจจะเล่นได้เสาร์/อาทิตย์นะคับ ><"

โหลดClientแปปนึง

โอ้ว...

ยินดีต้อนรับพี่เจ็ทครับ ^^

Losslessผมก็เล่นด้วยเหมือนกัน(เพิ่งเริ่มเล่นจริงๆก็เมื่อวาน)

ตอนนี้ที่กะเล่นไว้เป็นตัวหลักก็ไนท์วิทสายหอก กับ แอสครอสสายคริ

เอามาเล่นขำๆ แก้เบื่อเวลาไม่มีไรทำ

* เอาแอสครอสไปล่าผ้าอลิซ ตกการ์ดตั้งแต่ตัวแรกเลย lol

Client เกมจริงโหลดนานมากๆ รอ

ปล. ลุงEnoz ผมจะเล่นAX กะ ไนท์สายวิ่งเร็วง่ะ ไม่งั้นก็เล่นสายตีดาบนั่งชิว อิอิ

มีข่าวว่าออกมังกรแดงกันด้วยเย็นนี่เสกกันอีกม่ะครับ :pika03:

ป้อนไปหลายรอบละ ยังเขินอายอยู่เลยแฮะ จิบิบาโฟของเรา

Edit : เจาะรูกุงเกงในติดบ่ะเฮ้ย O__o

รับซื้อ กล้าม[]+แพนตี้[] รวม 3.5M

กางเกงในรูอย่างเดียวก็สี่ล้านแล้ว = =

เฮ้อ~!! ไหง มันปรับค่าปาร์ตี้ไม่ได้หว่า

พอเอาตัวละครเข้าตี้มันก็ปรับแบบ exp ของใครของมัน

แล้วจะแชร์ดูดยังไงละนี่ ไร้ของยิ่งเก็บยากอยู่ - -"

เย้ได้เป็นแอสครอสเวล99จ๊อบ70แล้ว :pika10:

แต่อัพสกิลไม่เป็นอ่า~

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.