Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

RO Cafe - สภากาแฟอาร์โอ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ตอนนี้ตีปลาเล่นๆแอสผมชอบกินยาบ้ามากเลยอะ~

ปล.เซงเลยที่กิลด์เต็มอะอยากอยู่กิลด์พีเคเบสิกบ้างT T

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

179

• 蒼月竜太

153

• Blaster

118

• ChaosPhoenix

101

กิลด์แน่นเอี๊ยดเลย... เอาไงดีหว่า?...

เอางี้ดีกว่า ตัวละครรองของแต่ละคน เอาไปไว้อีกกิลด์ดีกว่า :P

เดี๋ยวผมปั่นสร้างกิลด์ใหม่ก่อน

(ถามความเห็นสมาชิกสภากาแฟ จะสร้างอีกกิลด์ แล้วยัดตัวละครรองของทุกคนไปโน่นมั้ย?)

นั่งเล่นไบโอ กะปั้นสายทำยา ไหงเซิร์ฟนี้ดันตัด autoloot ของโฮมุนซะนี่

เล่นเอาเดินเก็บของจนเมื่อยนิ้วเมื่อยมือเลย -- --"

ถ้าไบโอเปิด autoloot โฮมุนได้นะ...

พี่รวยไปแล้ว :P

อ่านะ กิลด์เต็มสินะ สร้างกิลด์รองก็ได้มั่ง แต่ว่ากิลด์รองใครจะคุมละ

อยากจะบ้าตาย

โดนอัดตายแล้วความสัมพันธ์กับบาโฟกลายเป็นshy

พอได้เวลา ป้อนน้ำผึ้งให้ กลับมาเป็นปกติ

ไปเดินตลาดแม่มเจอคนหักไม้ผี โดนมอนอัดตายอีก

จะอะไรนักหนา?

ไม้ผีในตลาดหักไม่ไ่ด้น่ะครับเพราะเค้าจะมีการล้างตลาดโดยการให้บอสออกมา

แนะนำไปเวลอย่าตายควรเลี่ยงเิอาไปเดินตลาดเมือง

ถ้าเจอบอส @load ทันที

ยังไม่ทันเห็นว่ามันเป็นบอสเลยครับ ไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามีมอนตีอยู่ - -

ป้ายร้านบังมิด กำลังจะกดTele ขึ้นคริ ดับไปเลย

ปั้นพรีสสายเทิร์นไว้ดูดเวลสักตัวดีฟ่า เหอะๆ

แล้วนี่เล่นกันช่วงกี่โมงอะ

ตัวไหนไว้ค้าขายตั้งร้านไปไว้อีกกิลครับ

เออแฮะ... ตัวไหนทำยา+ขายของ เอายัดอีกกิลด์เลยดีกว่า

จะได้เป็นการเผยแพร่ลัทธิพวกเราใน LL ด้วย

(ว่าแต่ เราจะครองพื้นที่ตลาดตรงไหนดี?)

ว่าแต่ ใครจะดูแลดี?

เสียงโหวตเอ๋ย จงออกมา ใครจะเป็นผู้ดูแลกิลด์ลูก?

พิมพ์ L1 ถ้าต้องการโหว...[me=เครทคุงสุดหล่อ~]โดนโบก "ที่นี่ไม่ใช่เวที AF โว้ย"[/me]

เอาว่า ใครขานอาสาเป็นผู้ดูแลกิลด์ลูกดีครับ? ใครขานอาสาทำตรงนี้ เดี๋ยวผม +1 ให้ทุกสัปดาห์ (แต่ต้องบริหารกิลด์ได้ด้วยนะ)

ลงชื่อไว้ละกัน

ฮ่วย!! ตามเก็บของตกจากโฮมุน ใครเป็นนายกันฟระ ฮ่าๆ

จะปั้นตัวทำยาตัวนึง เปิดดูคะแนนทำยาสุดๆ ไปเลยแฮะ

มีใครเล่นอยู่บ้างนี่ มาเล่นกัน =w=

" post="36633" timestamp="1291045879"]

ทำไมเข้าเกมไม่ได้หว่า - -

ปิดเซิฟปรับปรุงรึเปล่า

เซิฟนี้ชอบปิดระบบปรับปรุง+แพทช์อะไรต่อมิอะไรหลัง 4 ทุ่ม ถึง 4 ทุ่มกว่าประจำ (เว้นแต่ถ้าอะไรมันฉุกเฉินจริงๆ ถึงจะปิดตอนกลางวี่กลางวัน หรือเย็นๆ ค่ำๆ)

แต่ละคนตัวละเครเยอะจนถึงกับกิลด์เต็มเลยเรอะ OMG

เห็นมีชาวเบสิคอยู่ประมาณ10กว่าคน

ถ้าเต็มเพราะตัวขายของก็แบ่งไปลเยก็ดีครับ

ผมก็มีตัวแนวตลาดอยู่สองตัวตอนนี้(ตัวไว้at กับตัวพ่อค้าDC OC+ถือเงิน)

P.S. หาคนตี pike ธาตุทั้ง4กับ3V ให้ครับ เดี๋ยวเอาของจะตีไปให้  

แต่ละคนตัวละเครเยอะจนถึงกับกิลด์เต็มเลยเรอะ OMG

เห็นมีชาวเบสิคอยู่ประมาณ10กว่าคน

ถ้าเต็มเพราะตัวขายของก็แบ่งไปลเยก็ดีครับ

ผมก็มีตัวแนวตลาดอยู่สองตัวตอนนี้(ตัวไว้at กับตัวพ่อค้าDC OC+ถือเงิน)

P.S. หาคนตี pike ธาตุทั้ง4กับ3V ให้ครับ เดี๋ยวเอาของจะตีไปให้ 

บางคนมี 4-5 ตัวก็มี เช่นป้า หรือโปร หรือผมเป็นต้น (ผมจำได้ว่า ในกิลด์ผมมีอยู่ 3 ตัว)

ว่าอาจจะยุบกิลด์สร้างใหม่ เอาพาราเป็นหัว และก็เอาไบโอผมเป็นหัวกิลด์ย่อย ประมาณนั้น

Pike ธาตุ กับ 3V เดี๋ยวรอผมเซ็ทสกิลพ่อค้าเป็นสายตีดาบเต็มสูบก่อน จะตีให้ครับ

เสนอว่าพ่อค้าแม่ขายหนึ่งกิลด์

ตัวละครรองหนึ่งกิลด์

ตัวละครหลักหนึ่งกิลด์

+- -* จะแตกเป็นสามกิลด์เลยรึ ป้า -*- มากไปมั่ง

เพิ่งรุ้ว่าตั้ง @load เป็นอีโมได้ด้วย ช่วยอธิบายทีว่าตั้งยังไงอะ

แอสครอส เริ่มไปเก็บของจากที่ไหนดีครับ ขาดของธาตุ กะ กึ่ง T_T

จะลำบากตรงนี่แหละสายคริเพราะต้อง Mobster แต่ใบหลายร้อยล้าน

ถึงจะคริแรงออกบ่อย

เพราะถ้าจะเอาคริแรงตามเผ่านี่ต้องใช้การ์ดหลายใบมากและอาวุธจะเยอะพะรุงพะรัง

แบบนี่

ป.ล. ลืมเคาะแยกครับ หมายถึง เบิ้ล ฆ่าคน

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.