Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Pokemon Special Club !!!

pokenuri

Recommended Posts

^

^

^

เรื่องจอดำเหมือนในบอร์ดมีวิธีแก้อยู่นะครับ

------------------------------------

อ้าวPtจะจบแล้วหรอหนะ?

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Risu

86

• SOSTimer

63

• Platina Berlitz

63

• ForrestGump

50

เพิ่มเติม

โปเกมอนสเปเชียลเล่ม 41 ประกาศวันออกแล้วครับ

นั่นก็คือ วันที่ 28 มิถุนายน

ก็คงจะเหมือนกับเล่ม 29 กับ 30 ที่ออกถัด ๆ กันนั่นแหละครับ

ออกติดๆกันนะดีครับไม่ต้องลุ้นว่าเมื่อไรจะออก

เล่ม 29 นี่ตอนท้ายเอเมรัลได้ที่ 1 ใช่ไหมครับ

เรดได้ที่ 2

^

^

^

^

ยังไม่มีข้อสรุปแน่ชัดแต่คิดว่าน่าจะใช่นะคับ(บางคนว่าเร้ดที่1แล้วให้ซิมโบลแก่เอเมรัลด์)

แต่ผมไม่รู้นะว่าในบอร์ดเขาคิดกันยังไงอะนะ

ปล.อยากรู้ว่าในBW2จะใช้ตัวเอกคนเดิมหรือจะเปลี่ยนคนกันหว่า(ถ้าเปลี่ยนคนอยากรู้ชื่อเหมือนกันแห๊ะ)

^

^

^

จิงสิยังไม่รู้ชื่อ bwเลยนี่นาา น่าลุ้นนะเคยเหนแต่ฝรั่งเค้าเรียกกันง่า

(พระเอกก็คงใช้น้องแมวน้ำตามเรื่องสินะะะ)

แปลกแฮะซิลเวอร์อะเล่ม 14 บอกว่าบลูคิดชื่อให้ แต่พอมาเล่ม 26 ซาคากิบอกว่าซิลเวอร์ชื่อที่พ่อตั้งให้

:pika09: หรือผมคิดไปเอง

^

^

^

ซาคากิอาจจะตั้งชื่อตามสีตาเหมือนบลูก็ได้นะครับ(หรือคนแต่งเบลอกันแน่หว่า)

เห็นผลโพลเบื้องต้นว่าใครเลวที่สุดในเรื่อง

กว่าครึ่งนึงเห็นตรงกันว่าเป็นซากิ - -* ซึ่งก็คงเห็นด้วย

เพราะตัวอื่น ๆ เหมือนจะโดนจัดการไปหมดแล้ว ยกเว้นชี * *

เลวมากกกก!!! (หวังว่าเจ๊แกคงไ่ม่ตามไปรังควาญถึงสุเปะHG/SS กับ B/Wนะ =_= ")

ซากิมันหลอกใช้ซาคากิหัวหน้าแก๊งร็อคเก็๖เพื่อจับดีโอคิซิสเลยนินาสมควรแล้ว(แถมมีดาร์กไรด์อีก)

ส่วนNมันคนดีเวอร์พวกShadow Triadก็แค่ทำตามที่หัวหน้าสั่งเพื่อตอบแทนอย่างเดียว(ตามในเกมนะ)1คนกับ1กลุ่มนี้เลยไม่มีผลโพลเลวเลยนิสะ

ขอเข้าด้วยนะครับ :pika01:

แล้วขอถามด้วยว่าจะติดตามกระทู้นี้ยังไงครับ

ซากิ มีเดโอคิซิส ดาร์กไร แล้วมิวทูหายไปไหนอ่ะ หรือว่าจะ  :pika08:

เล่ม 38 บอกว่ามิวทูไล่ตามซากิไปแล้วก็หายไปเลย...

เอ๋ ซากิจับเดโอคิซิสได้แล้วหรออ :pika04:

เล่มที่เท่าไหรอะ จะได้ไปอ่านอีกรอบ(สงสัยไม่ละเอียด)

ซากิโปเกมอนมายาเยอะอะ จะชนะได้ปะเนี้ย :pika03:

ซากิคงไม่เทพขนาดจับ มิวทูได้หรอกครับ ถ้าจับได้ก็เทพเกินไปแล้ว  :pika02:

39 แล้วเรอะ~!! @สุราฎร์ธานีเล่ม33อยู่เอง -*-a

^

^

^

เล่ม 39 มานานมากแล้วครับ :pika02:

อีกประมาณ 3 เดือน 40 ก็มาแล้ว :pika10:

ซากิไม่มีเดโอคิซิสนะครับมันหนีไปได้ครับ

ซากิไม่มีเดโอซิคิสจ้า :)

เล่ม 40 ใกล้ออกแล้วทู้คึกคักแฮะ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.