Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Pokemon Special Club !!!

pokenuri

Recommended Posts

เอิ่มจะพูดก็ใส่spoilerหน่อยนะครับคือบางคนเขาไม่อยากโดนสปอย์อะครับ

-------------------------

อบิลิตี้ของดาร์ดไรด์เวลาที่หลับจะทำให้ฝันร้ายในเกมเลือดก็จะลดลงเรื่อย(ถ้าจำไม่ผิดนะ)

• Replies 1k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Risu

86

• SOSTimer

63

• Platina Berlitz

63

• ForrestGump

50

ดาร์คไรด์ยังมีท่ากินความฝันอีกนะคับ  :pika02:

อยากอ่านเร็วๆ จัง จะรอนะ ออกเมื่อไหร่หนอ

ปล. ปกออกมาเร็วจังแฮะ

แล้วภาคBW2 จะทำเป็นมังงะมั้ยคะ :pika04:

ถ้าทำจริงๆมันจะเดินเรื่องยังไงล่ะนี่(จะให้ตัวละครชื่อ แบล๊ค2 กับ ไวท์2 เหรอ ขำตาย-*-)

แล้วภาคBWนี่ก็จะจบยังไงก็ยังไม่มีใครรู้ :pika07:

น่าคิดแฮะ :pika09:

(ป.ล. ไดอาคุงไม่ตาย เย้ๆๆๆๆๆๆ :pika10:)

เห็นสปอยกันใหญ่ ทีหลังไม่โพสละดีกว่า

สปอยกันซะหมดเลย - - งี้คนที่เข้ามาอ่านเค้าก็ไม่ต้องอ่านกันแล้วมั้งครับ

อ่านสปอยแบบขาด ๆ วิ่น ๆ พอจบ ไม่หนุก

แต่สปอยไปก็เรื่อยๆก็ได้นะ ผมคอยอานอยู่ :pika03:

มังงะ BW2 ผมคิดว่าใช้ตัวละครเดิมอ่ะแหละ (เปลี่ยนลุคเอา)

B2W2 คงให้ 2ตัวละครใหม่ ชื่อ แบล็ค กับ ไวท์ เหมือนเดิมมากกว่าถ้าจะให้เดานะ

แล้วคู่แข่งล่ะ เด็กใหม่เหรอ??

(ขอโทษที่ลืมใส่สปอยค่ะ :pika02:)

แต่ไวท์ไม่เหมือนเดิมนะ(ผมหยักศกกับผมตรง) :pika11:

การเจริญเติบโตนี้ละ ที่ทำให้ตัวละครของโปเกสุเปะดูมีเสน่ห์ขึ้น ยิ่งโตก็ยิ่งหล่อและสวยกันทุกคนเลย ฮะๆๆ  :pika01:

ไม่เหมือนกับซาโตชิ...  :pika11: (ไม่ยอมโตซักที...)

แต่ปัจจุบัน รอเล่ม40ลูกเดียว(แล้วภาคBWจะเข้าไทยมั้ย-*-)

ช่วงนี้บ้าโปเกม่อนจนไม่รู้ว่าจะอ่านอะไรดี :pika02:

(ป.ล. ภาคBW2 ช่วง2ปีต่อมามันเกิดอะไรขึ้น)

ิbw2 เปลี่ยนลุคไปเยอะเลยค่ะ    เชเรนจากใส่แว่นก็ไม่้ได้ใส่แล้ว (เท่มาก!!!!) เบลมาใส่แว่นแทนดูเป็นคุณแม่เลยละค่ะ   

tumblr_m41ur001Ss1r1yhdwo4_250.png  tumblr_m41ur001Ss1r1yhdwo7_250.png 

เพิ่งไปพิสูจน์สมมติฐานเรื่องเวลามา

แล้วก็ทำให้รู้ว่า DPPt เกิดขึ้นพร้อมกับ HGSS

ซึ่งเป็นเหตุการณ์หลังภาค E 2 ปี

ไวเหมือนกันแฮะ

ิbw2 เปลี่ยนลุคไปเยอะเลยค่ะ    เชเรนจากใส่แว่นก็ไม่้ได้ใส่แล้ว (เท่มาก!!!!) เบลมาใส่แว่นแทนดูเป็นคุณแม่เลยละค่ะ   

tumblr_m41ur001Ss1r1yhdwo4_250.png  tumblr_m41ur001Ss1r1yhdwo7_250.png 

อันนั้นเกมหรอครับ แน่เล่นเหมือนกันแฮะ

แต่ตอนนี้ต้องรอเล่ม40 ก่อนละกัน โอ๊ช!!!!1

สิงหาคมครับ จะต้น จะกลาง หรือปลายเดือน ก็มีโอกาสเป็นไปได้หมด

สิงหาคมครับ จะต้น จะกลาง หรือปลายเดือน ก็มีโอกาสเป็นไปได้หมด

T^T ถ้า40ออกประมาณสิงหา สงสัย41ประมาณกลางปีหน้าแน่เลยT^T

41 กันยา ไม่ใช่หรอ

เพราะ 41 ออกหลัง 40 1 เดือน

41 กันยา ไม่ใช่หรอ

เพราะ 41 ออกหลัง 40 1 เดือน

แทบจะเป็นไปไม่ได้เลยนา บางเล่มเว้นช่วงไปตั้งหนึ่งปี มีสิทธิ์สูงมากที่ออกปีหน้า อย่างเร็วก็คงปลายปีนี้แหละ= ="

อย่างเล่ม39 ก็ประมาณ3เดือน ตอนนํ้าท่วมพอดีเลย จริงๆถ้าญี่ปุ่น 40ออกแล้ว ไทยก็คงเหลือแต่แปลมั้งค่ะ

สรุปภาคhg&ss กับbwจะได้อ่านประมาณปีหน้าเหรอคะ นานจัง

41 ญี่ปุ่นออกปลายเดือนนี้ครับ

ของไทย ถ้าอย่างไวก็ประมาณตุลา อย่างช้าก็พฤศจิกาครับ

ปล. อันเก่า ๆ ที่เคยโพสบอกอ่านกันมะเนี่ย - -*

• 2 weeks later...

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.