Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[56k Warning!] Comic Parallel Bar [CLOSE]

"Pink Marker"

Recommended Posts

ลูคาริโอ้ไปไหนล่ะ อารากิ :pika01:

บอกแล้ว กินเด็ก...

งานเข้าเลยสินะคุณครอสเนส เหอๆๆ อุตส่าห์ทำตัวเป็นสุภาพบุรุษ แต่ไหง่กลายเป็นว่าถูกจับเป็นสาว(บ่าว)เสริฟร์ซะนี้

แล้วก็นั้น~! อารากิของฉ้านนอกใจลูคาริโอ้แล้วหันไปหาริโอลุแทนแล้วเหรอ ยอมไม่ได้~!!! (ถีบเครทตกเก้าอี้)

แต่....ริโอลุก็น่ารักดีวุ้ย...

เม้นโดน ๆ แบบนี้ต้อง...

เหว้ยเหว้ยเหว้ย

ไอ้นั้นมันหรือว่าจะเป็น....................

ว้า กกกกกกกกกกกกกกก

ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย  

*บรึ้ม*

* Wallohz Halloween หายสาปสูญ

เห็นภาพเลยแฮะ...

โอ้! ดาร์กเนสจะกลับมามีชีวิตรอดมั้ยเนี่ย (ถ้ายังมีชีวิตอยู่จะทำอาชีพอะไรต่อหว่า?)

น่านนน มีการดักมุขล่วงหน้าา

.

.

และที่ quote ทั้งหมดนี้....

.

.

.

.

เอาไปโดนคนละหนึ่งโล่ห์!

-------------

คอมเม้นคอมมิกกันบ้างงงงงง

ของลูคุง โอ้วป๊าด! ปาร์ตี้ถั่ว เต็มหน้าเราเลย *-*

----

ของไนท์จัง โอ้วว้าว กุ้ดจอร์จ! อินโทรแบบนี้ชอบๆ

แต่วายซะด้วย จะโดนแบนมั้ยเนี่ย กระมู้วนี้ (ฮา)

----

ของว่าคุง...ว้าววๆๆๆๆๆๆๆๆ อารากิคุงน่ารัก แต่ถ้าช่องสองเป็นเฟียร์จะได้อารมณ์มากกว่านี้

จัดรูปแบบการวาดได้ตรงทีมงานพาราเลลเป๊ะ!

----------------------

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก สงสัยทางเราจะต้องจัดแจ็ตพ็อตพิเศษสำหรับผู้ร่วมสนุกบ่อย ๆ ซะแล้ว!!!

ไอ้ไวท์ปลื้มจาย~ *-------*

ปล. Edit

เป็นข้อพิสูจน์ว่าพาราเรลดังกว่าร้านแกแฟ

เฟอร์ริก : *โฟนอิน* ผิดแล้วแฮคเกอร์ตัวน้อย พวกเราคือ ทีมเดียวกันต่างหาก (ต่างคนต่างช่วยกันโปรโมตนั่นแหละ)

ปล.2อีกอย่าง หมวดวาดรูปบอร์ดนี้ เงียบ...

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• "Pink Marker"

36

• ลูคุงไม่ถึกนะ

25

• ..Two..World..

25

• Risu

24

แมลงสาบบิน~!!!

หมวกริโอลุก็อารากิน่ารักมาก ><"

ต่อๆมันๆ

อะไรมันเหรอ บอกกันบ้างงงงงงงงงงงงงงงง *----------------------*

ถ้าเครท คุงตามมาอีกจะหนียังไงละเนี้ย

นั่นสินะ อยู่หลังครัวตันกว่าเดิมอีก =__=""...

เป็นข้อพิสูจน์ว่าพาราเรลดังกว่าร้านแกแฟ  :pika01:

ดังเท่า ๆ กันแหละเธอว์ ไม่เชื่อคอยดูนะ - -+

นั่นสินะ อยู่หลังครัวตันกว่าเดิมอีก =__=""...

พังกำแพงแล้วหนีไป (แบบในโดพัลเกียกับฟิโอเน่)

เอ~ แต่พังกำแพงแบบนี้ อารากิก็ต้องจ่ายเสียหายน่ะสิ

ไม่เป็นไรหรอกมั้ง เป็นดาราดังนี่นา ค่าตัวน่าจะได้เยอะ

เสียเงินค่าซ่อมกำแพงให้ร้านคงไม่ทำให้ถึงกับลำบากหรอกนะ งุงุ

ขอใช้คำเดิม วาดงามมุขฮา เหมือนเดิมจ้า

ขำเครทคุงมาก (ฮา)

T T ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาอ่าน+โพสเลยน่อ

พอดีว่าตั้งแต่เปิดเทอมมาการบ้านมันท่วมหัวมากเลยมีวันนี้ว่างๆหน่อย

แต่จะพยายามมาอ่านให้สม่ำเสมอจ้า ! สู้ๆเน้อ วานิอิต ไวท์ซังด้วย !

ขอใช้คำเดิม วาดงามมุขฮา เหมือนเดิมจ้า

T T ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาอ่าน+โพสเลยน่อ

พอดีว่าตั้งแต่เปิดเทอมมาการบ้านมันท่วมหัวมากเลยมีวันนี้ว่างๆหน่อย

แต่จะพยายามมาอ่านให้สม่ำเสมอจ้า ! สู้ๆเน้อ วานิอิต ไวท์ซังด้วย !

เหมือนผมเลยครับ  :pika02: วันนี้เครียร์งานไปได้เยอะพอสมควรเลยแอบมาเล่นได้เหอๆ  :pika01:

เสียเงินค่าซ่อมกำแพงให้ร้านคง ไม่ทำให้ถึงกับลำบากหรอกนะ งุงุ

จ้างเพื่อนๆมิโดริไปบัง? น่าจะแหล่ม! :torchic1:

พอดีว่าตั้งแต่เปิดเทอมมา การบ้านมันท่วมหัวมากเลยมีวันนี้ว่างๆหน่อย

แต่จะพยายามมาอ่านให้ สม่ำเสมอจ้า ! สู้ๆเน้อ วานิอิต ไวท์ซังด้วย !

กำลังใจเต็มเปี่ยม! ขอบคุณมากๆที่ยังแสดงตัวว่าอ่านไม่ว่าจะยุ่งขนาดไหน!

เห็นแก่ความพยายาม แพรจังรับไป 1 โล่ห์!!

เหมือนผมเลยครับ  ง่า วันนี้เครียร์งานไปได้เยอะพอสมควรเลยแอบมาเล่นได้เหอๆ  ^^

โอว ขอแค่ยังอ่าน 2 พี่น้อง มันก็ดีใจตายแว้วววว ขอบคุณมากมาย  :sunflora1:

คอมมิคใหญ่กำลังดำเนินการไปพร้อมๆกับโปรไฟล์ตัวละคร+รูป(นิดๆหน่อยๆ)

มาตอบแทน อิพิ้งค์ ว่าจะรีบตัดเส้นให้ไวที่สุด!!!!!!!!!!!

/ไอไวท์ รีบวิ่งไปตัดเส้นตัวละครต่อ-*-

จะมาบอกว่าายังอยู่นะคะ หลังจากที่หายไปนานเพราะพึ่งได้เล่นคอม  :pocha04:

จ่าง จ๊างงง !!!  :pika03:

(สบัดผ้าคลุมหนึ่งที)

ขออภัยครับ....

ไม่ทราบว่า ท่านใด คือเจ้าของบาร์แห่งนี้ขรับ!! :bulba04:

เลิกคิ้วหนึ่งที ผ้าคลุมโบกสบัด

ก้าวพริบตา แชว้บ .....

ฝึบ...

"Master... ไอติมช๊อคโกแลต 1 ที่ ครับ :sonas1:"

...

ที่นี่ขายไอติมไหม ครับ  Master!! :pika01:

ปล.ลงชื่อเข้าบาร์ Sir.Bell ขอรับ

เอ้า เอางานมาลงครับ

(ยืมเอกับเฟอรร์ริกหน่อยนะครับ;w;/)

เอาล่ะสิ สองหนุ่มโดนตัดหน้าเสียแล้ว

ยอมมั้ย!?~

[me=nightoo]หนีไปวาดรูปส่งประกวดต่อ[/me]

ที่นี่ขายไอติมไหม ครับ  Master!! ^^  :pika01:

ปล.ลงชื่อเข้าบาร์ Sir.Bell ขอรับ

ว้าวลูกค้าใหม่!

มีแน่นอนไอตินน่ะ ขายทุกอย่าง!

ยินดีต้อนรับเสมอ มาเยี่ยมเล่นแบบนี้ได้ทุกเมื่อเน้อ

ปล. รอรับสมัครโอกาสหน้าเน้อ

-------------------

มุกไนท์จัง : และแล้ว ชิงแห่งการแย่งหม้อก็เกิดขึ้น...

ล่อปาปังตอสกัดดาวรุ่งเลยวุ้ย!

--------------------

ปล. รายงานความคืบหน้าคอมมิกใหญ่ ตัดเส้นไปครึ่งหนึ่งแล้ว!

เหลือใส่คำพูด ติดสกรีน เก็บรายละเอียด ชิวๆ! *กัดฟันพูด*

[me=P_waninoko]อีพิ้งค์นอนตาย[/me]

มีแน่นอนไอตินน่ะ ขายทุกอย่าง!

บาร์มีไอตินด้วยแฮะ - -

Master ขอหมูทอดกระเทียมพริกไทย1

บะหมี่หมูแดง1ที่  ไม่ใส่พัก  เอากระเทียมเจียว

แล้วก็น้ำเปล่า1ที่

เอาโต๊ะวีไอพีให้เหรียญ10ไม่ต้องทอน(ดูมันทำ)

อุ๊บส์ เกิดเหตุปังตอสกัดดาวรุ่งสินะ โฮ่วๆๆ

ขายโรตีก็ไม่รุ่ง ขายถั่วก็งานงอก เหอๆๆ แล้วคราวหน้าจะขายอะไรต่อละเอ็ง~

เงอะ ถึงของชั้นนำจากอินตาระเดี๋ยจะหมดแล้ว แต่ข้าพเจ้ายังเหลืออีกหนึ่งจากแดนแม็กซิโกกกก

แปะ~!

เผ่นโลดดดดด

คราวนี้สะกดจิตคนที่

สะกดจิตไม่ได้เมื่อครั้งที่แล้วก่อนเลยสินะ

หุหุหุ

ตัวโน๊ต พุง หายยยยยยยยยย~~!!!!!!!

*ผัวะ*

เงอะ ถึงของชั้นนำจากอินตาระเดี๋ยจะหมดแล้ว แต่ข้าพเจ้ายังเหลืออีกหนึ่งจากแดนแม็กซิโกกกก

อาอูว....สมเป็นพริิกชั้นดีจริงๆ.....

กินแล้วใช้ท่า Flamethrower ได้ด้วย~!!!

(ดาร์กเนส แอบบดTMผสมลงไปรึเปล่า?)

/meหนี

พริกฮาบาเนโร่รึเปล่าจ๊ะนายจ๋า?

ปล.ขอโทษด้วยนะครับที่ช่วงนี้ไม่ได้มาเข้าบาร์เลย กิจกรรมที่ม.เยอะมาก  :pika09: ยังไงก็ขอให้สู้ๆทั้งวานิและคุณพี่ไวท์เลยนะครับ :pika03:

พรุ้งนี้ ม. เปิดแล้ว T^T แวะ มาหม่ำไอติมย้อมใจที่บาร์

จะมาบอกว่าายังอยู่นะคะ หลังจากที่หายไปนานเพราะพึ่งได้เล่นคอม  :pocha04:

โอ้ว ยินดีต้อนรับเสมอ ว่าแต่ได้อ่านไปบ้างรึยังเอ่ย~

ที่นี่ขายไอติมไหม ครับ  Master!!

ตอนนี้มาสเตอร์จริงๆไม่อยุ่ สงสัยเบลคุงจะได้กินไอติมรส หางหนู...

ยินดีต้อนรับลูกค้าใหม่ววว์ พรุ่งนี้เปิดแล้วเหมือนกัน T T

[me=ไวท์~แอบ~โหด]นั่งกินติม หางหนู ย้อมใจกะเบลคุง[/me]

Master ขอหมูทอดกระเทียมพริกไทย1

สงสัยว่าจะได้กิน ขาหนูกระเทียมพริกไทย จากมาสเตอร์เฟียร์แทน ^ ^"

บาร์มี ไอติน ด้วยแฮะ - -

55555555555+ เอาไป 1 โล่ห์!!!

ตัวโน๊ต พุง หายยยยยยยยยย~~!!!!!!!

ไม่ได้เลยขาประจำคนนี้ 5555 เอาไปอีก 1 โล่ห์!!! (คนนี้ได้โล่ห์เยอะสุดเลย หึหึ)

กินแล้วใช้ท่า Flamethrower ได้ด้วย~!!!

เฮ้ย! จริงด้วย! แมวฟ้ารับไป 1 โล่ห์!!

ปล.ขอโทษด้วยนะครับที่ช่วงนี้ไม่ได้มาเข้าบาร์เลย กิจกรรมที่ม.เยอะมาก   ยังไงก็ขอให้สู้ๆทั้งวานิและคุณพี่ไวท์เลยนะครับ

กำลังใจเต็มเปี่ยมเลยนายจ๋า~ รับไป 1 โล่ห์!!! ฟรีๆ

---------

เม้น 4 ช่องงงงง~

ของไนท์คุง ว้ากๆๆๆ แบบนี้มีหรือ เฟอร์ และ เอ จะยอมมม จั่งซี่มันต้อง...!!

ของลูคุง  อย่าเพิ่งยอมแพ้สินายจ๋า~ อ๊ะ! หรือว่าดาร์กเนสมีแผนจะทำอย่างอื่น!!!

-------

ไอไวท์เปิดเรียนแล้ว อาจไม่ได้มาเข้าบ่อยแบบนี้อีก TT

แต่ยังไงก็อยากจะบอกว่า...

อัพข้อมูลตัวละครบางส่วนที่หน้ากระทู้แล้ววว และก็อย่าลืมกระทู้หน้าม้าด้วยยยยยยยยย

[me=ไวท์~แอบ~โหด]แหกปากแล้วจากไป[/me]

โอ้ว สุดยอดที่หน้าแรก แวะมาดูทุกวัน แต่นานๆเม้นที แหะ...แหะ....แหะ

ติดตามตลอดนะครับ แต่อาจเป็นผู้อ่านแบบเงา มาปึ้บหาย ไม่เหลือร่องรอยทิ้งไว้ ฮ่ะ...ฮ่ะ....ฮ่ะ

พริกฮาบาเนโร่รึเปล่าจ๊ะนายจ๋า?

ปล.ขอโทษด้วยนะครับที่ช่วงนี้ไม่ได้มาเข้าบาร์เลย กิจกรรมที่ม.เยอะมาก  :pika09: ยังไงก็ขอให้สู้ๆทั้งวานิและคุณพี่ไวท์เลยนะครับ :pika03:

ผมว่าพริกปาปิการ์มากกว่ามั้ง?

ปล.ไม่แปลกใจเลยที่ไซม่อนจะว่างเปล่า(รู้ตัวดี)

อีกไม่นาน...

.

.

.

.

ขอโทษค่ะที่ล่าช้า...ขอโทษจริงๆ

พอดีเราเวลาว่างเล็กน้อยเท่านั้นที่จะสามารถจะมาวาดบาร์ได้ ^^

แต่ทว่า วานิยังใส่ใจที่จะวาดมันต่ออยู่นะคะ!

คาดว่าอีกไม่นานก็จะเสร็จแล้วล่ะค่ะ >w<~

ขอบคุณทุกท่านที่ยังติดตามอยู่ P_waninoko

ทำไมหน้าตัวโน้ตดูเครียดๆ

ถูกบังคับให้ใส่ชุดไรชูหรอครับ  :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.