Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## แนะนำตัวกันหน่อย คนในบอร์ดทั้งหลาย ##

Dreammaker

Recommended Posts

• Replies 494
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• SKYNET

39

• bluewind

26

• Nameless-san

23

• เฮียเป็ด

21

username:cool trainner

ที่มาของ username:คือว่าเราเป็นเทรนเนอร์โปเกม่อนที่เก่งอ่ะนะ โฮะ โฮะ

ชื่อเล่น: โอ๊ต

วันเดือนปีเกิด(เซนเซอร์ปีเกิดได้): 17 กันยายน 2540

อายุ(โกหกได้):14 ปีเอง

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้:บอร์ดนี้เป็นบอร์ดรวมพลคนรักโปเกม่อน แล้วเราจะไม่สมัครได้ไง

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน:ตรงที่มีเทรนเนอร์และโปเกม่อนเยอะ รวมทั้งน่าจะมีข้อมูลต่างๆของโปเกม่อนเยอะ

ถ้าโลกนี้มีโปเกม่อนจริงๆ อยากทำอะไร:เราก็จะเป็นpokemon trainnerหาเก้บโปเกม่อนน่ารักๆ และจะต้องเป็น cool trainner ที่มีชื่อเสียงระดับโลก(over)

งานอดิเรก:มันแล้วแต่อารมณ์อ่ะนะ บางทีก็อ่านหนังสือ ดู tv ไม่ก็เล่นเกม

สนใจหมวดไหนมากที่สุด เพราะอะไร: ยังไม่รู้ ขอดูก่อน

มีอะไรอยากแนะนำตัวอีก เชิญครับ:

โปเกม่อนที่ชอบ:โทเกปี้

ชอบเกมโปเกม่อนภาคอะไร:ชอบภาคคริสตัล

ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะจ๊ะ

สวัสดีสมาชิรุ่นใหม่ทุกคนคับ ผมBlaster มีอะไรถามได้เน้อ :psyduck10:

ไม่ได้แนะนำตัวเองนานแล้ว ขออัพหน่อยก็แล้วกันนะคับ :psyduck05:

(ความคิดผมอาจจะต่างกับตอนที่แนะนำตัวตอนแรกนะครับ)

-----------------------------------------------------------------------

ีรายงานตัวอีกรอบนึงละกัน เผื่อลืมกันหมดแล้ว :psyduck01:

Username :  Blaster

ที่มาของ Username : มาจาก Blast seed ตอนติดpkmn ดันเจี้ยน

ชื่อเล่น :เมฆ

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) :วันที่20เดือนพ.ย.(จำปีไม่ได้- -)

อายุ (โกหกได้) :13(ไม่แน่ใจ ลืมแล้ว -*-)

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ :ข้อมูลต่างๆเยอะแยะมากมาย

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : บอกไม่ถูกแฮะ มันเป็นความรู้สึกดีๆอ่ะ

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร :เอาโปเกมอนเป็นคู่หูร่วมทุข์ร่วมสุขตัวนึง

งานอดิเรก :อ่านหนังสือ เสพro

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร :ตอนแรกๆ คงเป็นหมวดฟรีสไตล์ แต่ตอนนี้ เข้าแต่ฟิคชั่นตลอดๆ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : ช่วงนี้ติดเป็ดจากใครซักคน แกว๊ก! :psyduck01:

แกมาอ่านDiaryหื่นๆ ของฉันใช่มั๊ยเจ้าบลาสเตอร์

อ่านหมดอ่ะ ไม่ว่าฟิคหรือไดอารี่ของใคร (ส่วนใหญ่เข้ามาอ่านอย่างเดียว แล้วก็ไป) :psyduck01:

Username : aun_aun_aun

ที่มาของ Username : ชื่อเล่น เคยสมัครไปแล้วแต่จำไม่ได้ เลยล่อชื่อเล่น 3 รอบเลยเผื่อจำง่ายกว่าเดิม

ชื่อเล่น : อ่อสุดลั๋น

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 07/08/253**

อายุ (โกหกได้) : เกือบ 20

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : อยู่บอร์ดนี้มานานแล้วครับ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : เป้นกันเอง มั๊งครับ เพาะทำให้ผมรุ้จักคนหลายๆคน (รุ่นเก่า)

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : ก็จับมาเลีีนงสิถามได้ - -*

งานอดิเรก : ท่องไปตามเฟช และก้เว็บการ์ตูน โอตาคุ เรื่อง คาแมนไรเดอร์ !!

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : Freedom จิปาถะ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : ผมชื่อ อั๋น เป้นคนไทยแท้ เป้นคนสุนกขำขัน อารมดีถึงขั้นเรียกว่าบ้าเลยก้ได้ เป้นคนชอบกวนทีน !!

Username : pran07

ที่มาของ Username : ชื่อเล่นอะ

ชื่อเล่น : ปราณ <<ไม่ใช่ลูคาริโอ ลิโอลูนะ

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 4 มีนา 2542  (เด็กไว้ๆ)

อายุ (โกหกได้) : 13  (เด็กไว้ๆ)

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : ชอบบโปเกมอนมากครับบบ 

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : มีเพื่อนๆที่ชอบ โปเกมอน เหมือนกันอาาา

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : จะใช้มาสเตอร์บอล :masterball:จับ โกสส์ haunter :haunter1:

งานอดิเรก : เล่นเกมโปเกมอน

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : จิปาถะ คุยไปเรื่อยยๆๆ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ:

เปนคนชอบเล่น pk ไดมอน กับ แบล็กมากกก

ชอบโกสแล้วก็เดียก้า มากเลยน้าาาาาา :sunflora1:

Username : Kantaroz

ที่มาของ Username : kantaro เติม Z เป็น kankoki_kikokan สมาชิกเก่าเวอร์ชั่นใหม่

ชื่อเล่น : กานต์

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : April 2nd , 1995

อายุ (โกหกได้) : 17 ปี

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : เค้าชอบโปเกม่อน =[]=''

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : คิดถึงบอร์ดเ่ก่า (เกี่ยวมั้ยยย) หาเพื่อนเล่นในDSจ้า

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : ร่วมผจญภัยกับพวกไดคุง!!

งานอดิเรก : อ่านหนังสือ

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : สมัยนู้น(2006)สิงอยู่หมวดจิปาถะ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : kankoki_kikokan กลับมาแล้วเด้อ!~

Username : Sorawij

ที่มาของ Username : ชื่อจริงครับ

ชื่อเล่น : สุข

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 14 กันยายน 2543

อายุ (โกหกได้) : 12 ปี

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : ชอบโปเกมอนครับ

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ถาม-ตอบ คำถามคนอื่น

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : เลี้ยงโปเกมอนไปแข่งกับเพื่อน

งานอดิเรก : อ่านหนังสือ

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : จิปาถะครับ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ (ถ้าแนะนำถูกใจรับไปอีก 1 โปเกดอลลาร์) : ชอบโปเกมอน สเปเชี่ยล

Username : pororo  :pocha08:

ที่มาของ Username : 뽀로로 - Sing_10화 바라밤(Para Pam)

ชื่อเล่น : โม

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 22/11/25**

อายุ (โกหกได้) : 19

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : slowpoke ไม่ยอมเปลี่ยนร่าง  :pocha05:

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : มีครบทุกอย่าง  :like: :like: :like: :like: :like:

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : เลี้ยง  :pocha09:

งานอดิเรก : ฟังเพลง เล่น DS

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : Pokemon Center  เพราะมีคำตอบเวลาหาอะไรไม่เจอ  :pocha01:

Username : Uerkki

ที่มาของ Username : เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชอบเรียกเอิ๊กกิเพราะชื่อเอิ๊ก :pika04:

ชื่อเล่น :เอิ๊กอ๊าก :pika01:

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) :20/11/1994

อายุ (โกหกได้) :17

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : อยากหาข้อมูลในการเล่นเกมส์และข้อมูลต่่งๆของโปเกม่อน

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน :โปเกม่อน

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร :นอนกอดมันทุกวันเลย :like:

งานอดิเรก :นั่งล่นเน็ต ฟังเพลง ร้องเพลง เล่นเกมส์ :pokeball-s:

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร :

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : ไม่มีไรมากครับแค่อยากสนุกไปกับโปเกม่อน เล่นมาแต่เด็กความทรงจำดีๆอยู่กับการ์ตูนเรื่องนี้

:pika10::pika01::pika10:

Username : anyahana

ที่มาของ Username : จำไม่ได้แล้วอะ พอดีใช้มานานจนชินแล้ว

ชื่อเล่น : เพชร

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 30/11/1992

อายุ (โกหกได้) : 19

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : อยากมีเพื่อนที่ชอบโปเกม่อนเหมือนกัน

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ตรงที่มีข้อมูลเยอะ

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : ก้อเหมือนคนอื่น อยากฝึกโปเกมม่อนส่วนจุดประสงค์ไว้ดูกันต่อปาย

งานอดิเรก : อ่านหนังสือ ดูการ์ตูน เล่นเกมบ้างตอนที่ไม่มีอะไรให้ทำ

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : ทุกหมวดละน่ะ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : ก้อสนใจอยากเล่น pokemon กะเราก้อแอดมาน่ะ ‎2409-0467-9372

• 2 weeks later...

Username : chibifachan

ที่มาของ Username : ชื่อฟ้า

ชื่อเล่น : ฟ้า

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 23 พค. 2536

อายุ (โกหกได้) : 18

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : ชอบโปเกมอน ชอบเล่นเกมโปเกมอน

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : น่ารัก

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : เป็นเทรนเนอร์

งานอดิเรก : วาดรูป อ่านหนังสือ ถ่ายรูป

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : pk center เพราะชอบเล่นเกม

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : ไม่มีละ

Username : Katagiri

ที่มาของ Username : เป็นชื่อตัวละครตัวนึงจากเรื่อง Gundam OO

ชื่อเล่น : ติน

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 25/04/2538

อายุ (โกหกได้) : ตอนนี้ 17 แล้วคับ

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : ผมชอบโปเกมอนมากเลยคับ และก็ชอบเล่นเกมโปเกมอนด้วย ^^

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : มีข้อมูลมากมายเกี่ยวกับโปเกมอนคับ

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : อยากออกผจญภัยกับโปเกมอนมากๆเลย ถึงผมจะเป็นเทรนเนอร์ที่ฝีมือยังอ่อนมากๆอยู่ก็ตามคับแต่สักวันผมก็อาจจะเก่งขึ้นก็ได้คับ

งานอดิเรก : ดูการ์ตูน(Animation) แล้วก็เล่นคอมพิวเตอร์ อ่านหนังสือและก็ฟังเพลง(เพลงการ์ตูนนะคับ)

คับ

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : ผมสนใจทุกหมวดเลยคับ ครบรสเรื่องโปเกมอนเลย^^

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : ผมชื่อ ตินนะคับ อย่าลากเสียงยาวๆนะคับ ^^'

ยินดีต้อนรับน้องใหม่จ้า~~ :pika10:

มีเรื่องอะไรถามได้เลย มีผีสิงบอร์ดเยอะไม่ต้องห่วง

ถ้าถามเรื่องPO ไปถามท่านพี่เปตองได้เลย(โยนงานให้คนอื่น>w<)

ถ้าอยากหาฟิคอ่าน/ดูภาพงามๆ เชิญหมวดฟิค&สตูดีโอ

ปล. ฟิคบางเรื่องก็ระวังหน่อยละกัน...

[me=[V]ersion_[5]]โดนคนในบอร์ดไล่ทุบ[/me]

Username : Pkdex_Trainer

ที่มาของ Username : ชอบผู้ถือครองสมุดภาพโปเกมอน

ชื่อเล่น : บีม

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : ดูโปรไฟล์เอา

อายุ (โกหกได้) : คำนวนจากโปรไฟล์เอา

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : มีคนแนะนำ

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ชอบในโปเกมอน

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : จับโปเกมอนจักรวาล เช่น Deoxys , บลาๆ เพื่อครองจักรวาลลลล (เว่อและ)

งานอดิเรก : FB

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : Pokemon Special Club

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : อยู่ ม3 คร้าบ

:pika01: :pika01: :pika01:

Username : tatcha

ที่มาของ Username : เพื่อนเรียกอย่างนั้นนะครับ

ชื่อเล่น : พิจจี้

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 14/9/2543

อายุ (โกหกได้) : 11 ปี

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : เห็นว่าน่าสนใจครับ

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ชอบโปเกมอน

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : เลี้ยงเล่นครับ

งานอดิเรก : อ่าน pokemon special

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : Pokemon Special Club เพราะอยากติดตามข่าวครับ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : เรียกผมว่า พิจจี้ นะครับ

Username : Blazing Emporer

ที่มาของ Username : ชอบโปเกมอนไฟฮะ

ชื่อเล่น : แจ็ค (บางคนต่อสแปโร่มั่ง แจ็กเกอลีนมั่ง ขออย่างเดียว อย่าเรียกว่า แจ็ค -อสั้น)

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 3 ก.ค. 36

อายุ (โกหกได้) : เกือบ 19

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : มีเรื่องน่าสนใจดีฮะ คุยกันสนุกดี ชอบโปเกมอน (เข้าขั้นคลั่ง!!!)

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ชอบทุกอย่างล่ะฮะ พิเศษหน่อยก็ฟิคชั่น

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : ค้นหาคู่หูก่อนฮะ (บาชาโม่ Only!!)

งานอดิเรก : เซิร์จเน็ตเรื่องโปเกมอน (เนื่องจากคลั่งมาก)

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : ฟิคชั่นฮะ ได้อ่านนิยายสนุกๆ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : น้องใหม่ฮะ ฝากตัวด้วยฮะ หากทำสิ่งอันใดผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะฮะ เรียกผมว่า แจ็ค ก็ได้ฮะ

• 2 weeks later...

สวัสดีค่ะ สมัครมานานแล้วแต่ว่ายังไม่มีเวลาได้เข้ามาเยี่ยมเยียน ต้องขอภัยอย่างสูงด้วยนะคะ

Username : Stardust Melody

ที่มาของ Username : ในตอนแรกใช้ username ว่า MiracleMelody แต่พอหลังๆรู้สึกเกิดชอบท่าไม้ตายของ

มาริสะจากโทโฮ ที่เกี่ยวกับกับดวงดาว ดาวตกอะไรเทือกนี้แล้วเกิดชอบคำว่า Stardust จากหน้าปกของโดจิน Advent Cirno

ตอนของมาริสะที่มีชื่อว่า Stardust เลยลองเอามารวมเล่นๆกับ Melody เลยได้ชื่อใหม่ว่า Stardust Melody ค่ะ

ชื่อเล่น : ฟ้าหรืออรค่ะ

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 4 กันยายน 2541

อายุ (โกหกได้) : 13 เกือบ 14 ค่ะ

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : ช่วงแรกๆที่เจอบอรด์นี้คือช่วงที่กำลังหาสปอยเกี่ยวกับ Pokemon Special พอดีเลยมาเจอบอรด์นี้

จริงๆติดตามบอรด์นี้มานาน  เกี่ยวกับ Pokemon Special Anime และอื่นๆ จึงอยากทำความรู้จักพูดคุยกับทุกๆคนในบอรด์

ก็เลยสมัครค่ะ

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ชอบทุกๆอย่างที่เป็นบอรด์นี้ค่ะ บอรด์นี้ดูเป็นตัวของตัวเองดี

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : อยากได้คู่หูที่เข้ากับตัวเองค่ะ

งานอดิเรก : เล่นโทโฮค่ะ บางทีอาจจะ Cover เพลงบ้างบางครั้ง

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : ชอบทุกๆหมวดเลยค่ะ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : สวัสดีค่ะ ขออภัยชาวบอรด์ทุกๆท่านที่ซุ่มมานานนะคะ

เด็กใหม่คนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ขอความกรุณาด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

มีสาวกโทโฮโผล่เข้ามาด้วยแฮะ :pika04:

(พูดไม่ดูตัวเองเล้ย ว่าตรูมันเป็นสาวกมังกร= =")

ยินดีต้อนรับเด้อ~~ :pika10:

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ :psyduck10:

คนมาใหม่เยอะแฮะ

Username : P@nda

ที่มาของ Username : ขอบตาดำแล้วเพื่อนเรียก ==

ชื่อเล่น : m

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 7/11/198X

อายุ (โกหกได้) : 2X

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : คิดถึง

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ตรงที่มีเรื่อง pokemon

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร :

งานอดิเรก : นอน

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : หมวดเกม เพราะจกลับมาเล่นอีกครั้ง ==

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : บอร์ดใหม่ไฉไลกว่าเดิม  :pika10:

USERNAME KOrnloveroblox

ที่มาของ username ฃอบเล่นเกม Roblox มากกกกกกกก

ชื่อเล่น ตัดคำว่า loveroblox ป.ล. คงรู้ล่ะนะ  :pika02:

วันเดือนปีเกิด 25/02/254X

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้  เข้ามาเพราะฃอบเล่น pokemon

อายุ 1X

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน มีเพื่อนเล่น 

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร  เอามาเลี้ยง ให้เวล up  :pika02:

งานอดิเรก อ่านหนังสือหนักมาก

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร          ไม่รู้สิ

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ        เยื่ยมบอร์ดผมเยอะๆๆๆ เผื่อผมจะแจกลิ้งค์เกมให้  :pika10: :pika10: :pika10:

เยื่ยมบอร์ดผมเยอะๆๆๆ เผื่อผมจะแจกลิ้งค์เกมให้  :pika10: :pika10: :pika10:

บอร์ดไหนอะ

Username : gardevoir~

ที่มาของ Username : เพราะชอบตัวนี้ตั้งแต่เล่นภาครูบี้

ชื่อเล่น :แม็ก

วันเดือนปีเกิด (สามารถเซ็นเซอร์ปีเกิดได้) : 29/9/2012

อายุ (โกหกได้) :12

คิดยังไงถึงสมัครบอร์ดนี้ : เพราะน่าสนใจดี=w=

ชอบบอร์ดนี้ตรงไหน : ตรงที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ

ถ้าโลกนี้มีโปเกมอนจริงๆ อยากจะทำอะไร : จับมาดูเล่น

งานอดิเรก : วาดรูป+เล่นเกมโปเกม่อน

สนใจหมวดไหนที่สุด เพราะอะไร : หมวด pokemon center เพราะ.....(ไม่มีเหตุผล)

มีอะไรอยากจะแนะนำตัวอีก เชิญครับ : คนที่เล่นบอรืดดปเกม่อนอีกบอร์ดนึง คงจะรู้จักเราดี=w=

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.